ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CrockStudio
    กล่าวขอบคุณ
    1,485
    ได้รับคำขอบคุณ: 382

Cool RaiderZ thailand ฆ่ามอนสเตอร์เก็บเลเวล/คอมโบ [RPG/Online]

RaiderZ เกมที่พาคุณให้เพลิดเพลินไปกับการล่ามอนเตอร์ร่วมกับ เพื่อนๆของคุณ

ด้วยระบบเกมที่เปิดอิสระให้กับคุณ ในตัวละครเพียง 1 ตัวสามารถเลือกเล่นได้ทุกอาชีพ

ระบบเกมสมบูรณ์แล้ว 100% แพชตันที่เมือง Ritz

ความต้องการของระบบ
    Minimum Requirements:
    CPU: Intel Pentium 4 2.0 Ghz
    RAM: 1 GB
    HDD: 2 GB Free
    Graphics Card: nVidia 7600 GT(PhysX SystemSoftware)
    Recommended Specification:
    CPU: Intel duel core or more
    RAM: 2 GB or more
    HDD: 3 GB Free
    Graphics Card: Geforce 6800 GT(PhysX SystemSoftware) or better

www.raiderz.in.th

สมัคร ID Raider Z คลิ๊ก

Download Game

หรือ 4Shared

ดาวน์โหลด Patch 0.1.2 ไปลงทับด้วยไม่งั้นเข้าเกมไม่ได้
    ไฟล์นี้สามารถใช้ร่วมกับตัวเกมได้ทุกตัว แค่โหลดแล้วแตกไฟล์สามารถเข้ามาเล่นได้เลย

Download

_________________________________________________________________________________________

HELP ZONE

กิจกรรม RaiderZ Team Battle << คลิกเพื่ออ่านต่อ

ข้อมูลสกิลของ Defender แปลไทย คลิกแรงๆ

ข้อมูลสกิลของ Berserker แปลไทย คลิกแรงๆ

ข้อมูลสกิลของ Cleric แปลไทย คลิกแรงๆ (รอทดสอบสกิล)

แจ้งปัญหา Bug ในเกม และรายการบัคที่รอการแก้ไข อ่าน....

เข้าเกมไม่ได้เพราะ PhysX ถ้าไม่ได้โหลดตัวเกมจากเซิฟนี้ไปจะไม่มีไฟล์นี้แถมไป ให้โหลดใหม่ที่นี่

Banner

_________________________________________________________________________________________

TALK ZONE

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 808080808 อ่านกระทู้
    เป็นภาษาไทยหมดมั้ยครับ
    ไม่ครับ ยังเป็นภาษาอังกฤษอยู่
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย taone1414 : 29th August 2011 เมื่อ 18:48

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

CrockStudio
    กล่าวขอบคุณ
    1,485
    ได้รับคำขอบคุณ: 382
    ขอดันหน่อยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    397
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    สุดยอด มาก ๆ ..

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ออนไลน์หรอคับ

.::. [X]enon คิดถึงจัง ?
    [ณ: JokerGameTH ]
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 805
    วันก็เล่นหรอ เกมนี้ เซฟนี่เราก็เลยเล่นอยู่ แต่ ไป ลงวินโดว์ ใหม่เกมเลยหาย จำได้ว่าเวล 22

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    น่าสนุกนะ อยากเล่นจัง

กล่าวขอบคุณ
    5,107
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    เป็นภาษาไทยหมดมั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    คนชอบแนวมอนฮันไม่ควรพลาด

กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    RaiderZ เซิฟก็ยังเปิดอยู่น่ะ แต่ต้องชวนเพื่อนไปเล่นครับเพราะหาคนไม่เจอเลย ไม่รู้ว่าไปอยู่แมพไหนกัน ผมเล่นเซิฟนี้อยู่ครับ http://www.fearteam.in.th/fearteam/f...4-RaiderZ-Beta

เอาภาพมาให้ดู ภาพสวยใช้ได้เลย ปรับ สุดๆ เท่าที่เกมจะให้ปรับ สเป๊กผมก็ Core2 1.86 HD5770 Ram 3.0Gb win7 32bit ถ้าเล่นก็นัดผมก่อนละกันจะไป ปาร์ตี้ด้วย ตอนนี้กำลังทำความเข้าใจระบบเกม pattarapol_yindee@hotmail.com เมล์มาคุยกันได้ครับ

เสน่ห์ของเกมนี้คงเป็น
    บอสตัวใหญ่ๆ (เท่าบ้าน บางตัวเท่าตึก)
    มีกลิ้งหลบการโจมตีได้
    สกิลใช้ได้ทุกอาชีพ (แค่เปลี่ยนอาวุธก็ใช้สกิลของอีกอาชีพนึงได้)
    สร้างอาวุธได้เอง ส่วนประกอบหาเอาจากมอน
    ภาพสวย ( unreal ถ้าเดาไม่ผิด)
    เกมไม่เเล๊ก เซิฟใช้ได้

ขอเสีย เควสภาษา eng-เกาหลี
    เล่นออนไลน์เหมือนเล่นคนเดียว ต้องชวนเพื่อนมาเล่น จะได้ไม่เหงา
    พิมพ์ไทยไม่ได้ สำหรับท่านที่เก่ง karaoke คงไม่สำคัญเท่าไหร่ :P

ปล.ผมเล่นอยู่ นัดผมปาร์ตี้ได้น่ะ pattarapol_yindee@hotmail.com ในเกมชื่อ BoyCOH
    PachkitHouse สนใจห้องติดต่อ 053-814759 ต่อ 0 ติดต่อที่พักกับผมได้ราคาพิเศษครับ
    ปล.ที่ทำงานผมเองครับ ถ้ามาพักเชียงใหม่ฝากด้วยน่ะครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    เกมส์นี้มานาน แล้วนิครับ ตอนนี้ผมก็เล่นอยู่นะ เวล 32 ได้ละ แต่เลิกเล่นไปแล้ว

อิอิ ขอแนะนำครับเกมส์นี้มันมากกกกก ก มีเควสเดียว กับ เควสตี้ให้ทำด้วย สุด ๆ อะ

กล่าวขอบคุณ
    209
    การโปรโมทเกมไม่ค่อยดีเลยไม่ค่อยมีคนรู้จัก คนเล่นน้อย หรือแทบไม่มีเลย แต่อย่างน้อยมีผมคนนึงครับที่กำลังเล่นอยู่ เปิดเกมวันแรกยังไม่เคยได้ ปิดเกมเลย เล่นตลอด Lv.5 อยู่เลยครับ กำลังทำความเข้าใจระบบเควส
    PachkitHouse สนใจห้องติดต่อ 053-814759 ต่อ 0 ติดต่อที่พักกับผมได้ราคาพิเศษครับ
    ปล.ที่ทำงานผมเองครับ ถ้ามาพักเชียงใหม่ฝากด้วยน่ะครับ

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    ป่านนี้ผมยังหมุนกล้องไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    209
    ถ้าเคยเล่น justcause2 หรือ gear of war การบังคับก็คล้ายๆกันครับ ตอนนี้กำลังต้องการคน อยากได้ พระมาสวดศพสักคน มีใครสนใจเล่นมั่งครับ เล่นสายบู๊ก็ได้น่ะ พระโหดกระโดดฟัน >.<

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    ผมเล่นก็ไม่เจอใครเหมือนกัน....แต่พอผมเข้ามันไม่มีให้เลือกเซิฟอ่ะ

~ImMorTaL~นะจ๊ะ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ผมเข้า Mediafire ไม่ได้ - -*

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ภาพสวยน่าเล่นดีน่ะครับ

กองบัญชาการกะเหรี่ยงติดเน็ต
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เลิกไปนานแล้ว *-* ก็สนุกดี แต่รอของ PW ปีหน้าดีกว่า อินเตอคนเยอะๆ เล่นๆ ตัน บัค เควสหมด ชอบแนวนี้ กดเองเดินเองเจ็บเอง
    ชินกับการม้วนหน้าม้วนหลัง ตัวอ่อนๆแบบ นักบวชก็สด บอสออคได้ สนุกตรงนี้แหละ

กล่าวขอบคุณ
    382
    ผมหมุนจอไม่ได้ใครรู้มั่งครับว่าเปงเพราะอะไร
    ลงใหม่ก็แล้ว *-*
    อยากเล่น

กล่าวขอบคุณ
    382
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekatotoro อ่านกระทู้
    ผมหมุนจอไม่ได้ใครรู้มั่งครับว่าเปงเพราะอะไร
    ลงใหม่ก็แล้ว *-*
    อยากเล่น
    โอเชครับเล่นได้แล้วมันเป็นเพราะตัวสแกนไวรัสของผมเอง
    ฟอปิดมันก่อนเล่นแล้วหมุนได้ตามปกติ

สนุกดีครับ และขอบอกว่า เซิฟนี้ ลื่นกว่า อีกเซิฟครับ
    คงไม่ต้องบอกนะครับว่าเซิฟไหน อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    209
    เพราะคนไม่ค่อยเล่นมั้งเลยลื่น ชอบระบบการต่อสู้ แต่เวลาเดี๋ยวกับบอส ก็ ยากเหมือนกันน่ะ พวกตัวอ่อนๆ คงไม่ผ่าน กะจะเล่น พระสายฮิล สงสัยคงไม่รุ่ง รอคนเยอะๆ ค่อยเล่น อ้อ เวลาตายถ้ามีพระมันจะชุบได้น่ะ หรือเลือกเกิดที่จุดเซฟได้ไม่เสีย exp หรือ เงิน ก็ดีไม่อย่าง เวลาดวลกับบอส ตายบ่อย แต่ก็เกิดใกล้ๆจุดเซฟ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ทำไมผมเข้าแล้ว ไม่เห็นตัวละครอะครับ ! TT"

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    ผมขอบอกความคิดเห็นเกี่ยวกับเกมนี้นะครับ - - บอกตามตรง ผมไม่ชอบเลยเกมนี้เต็ม10ผมให้ - - 3นี่คือค่าภาพที่สวยอยู่..2คือระบบเควส ที่ผมไม่ชอบเพราะระบบสกิลกับท่วงท่าต่างๆในเกมอะ- -
    มันจำเจเกินไปที่ให้กด 1 2 3 - - ผมว่ากดคอมแล้วเป็นคีย์ลัดมันจะดูดีกว่าอีกอย่างไปเล่น Vindicuts หรือที่เรียกอีกอย่างว่า Mabinogi:heroes ยังสนุกกว่าเลย
    ย้ำว่าคอมเม๊นส่วนตัว โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่า่น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mustas : 7th October 2011 เมื่อ 20:36

Tags for this Thread