ช่วยทีนะครับแบบเข้าใจง่ายแล้วก็ พร้อมด้วยโปรแกรมการทำจะยิ่งดีเลยครับ พอดีผมขจะเล่นเกมสื Fight night round 3 แต่มันกระตุกอ่ะครับ เวลาโหลด Movie ฉากเปิดตัว หรือเวลาเลือกตัวอ่ะครับ มันแสดงผลช้ามากๆเลยครับ แล้วอีกอย่างเกมส์ WWE SmackDown Vs Raw 2007 นี่ภาพกับเสียงมาคนละทีกันเลยครับ เช่นภาพก็ปกตินะครับ แต่เสียงขาดๆหายๆ เป็นแค่แผ่นก็อปอ่ะครับ อิอิ หัวอ่านดัง คืดๆ ถ้าแผ่นเหลืองๆ หรือแท้นี่ก็เงียบกริบครับ แต่ผมมีแผ่นแท้เกมสืเดียว GTA VCS อ่ะครับ เล่นแล้วปัญหาไม่มีเลย อย่างมากก็โหลดเมืองช้า แบบภาพบัคอ่ะครับซึ่ง PS3 ก็เป็น ช่วยหาทีนะครับ ขอบคุณครับ