ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 171

GTA IV เสกคนมาตีกันทำไงอ่ะครับ

ผมเหนในคลิฟแล้วมันเสกคนเปน 2 พวก แล้ววิ่งตีกัน

มันต้องทำไงบ้างอ่ะครับ ถ้าจะเสกคนมาตีกัน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    ใช่ครับเสกคนมาตีกันทําไงหรอครับต้องลงmodอะไรหรอผมก็อยากทําเป้นอ่าตอนนี้มีก็แต่mod bodygard อ่ะครับที่เสกลูกน้องมาคุ้มกันเราแค่นั้นเองแต่อยากไห้แบ่ง2ฝ่ายแล้วจับมาตีกันอ่าต้องลงmodไรเพิ่มเติมหรอครับบอกที

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    http://www.gtainside.com
    ลองหาดูในนี้ครับ ผมเ่ล่น แต่ภาค SA ลง Mod Cleo Mission script Map Skin Anim Sounds (รถเืกือบทั้งเกมเปลี่ยนหมด - -) เยอะมาก- -เปิด ENB บางครั้งแมพ โหลดไม่ทัน ต้องยืนรอบางครั้งก็ปิดเพราะแสบตามากเงา วิ้งๆ - -เข้าตาถ้าหาเจอแล้วเดียวจำนำมาบอกครับ พอมีคลิปไหม??? เหมือนผมจะเคยผ่านๆตา

กล่าวขอบคุณ
    101
    ทำไมผมโหลด Trainer v.6.3. ก็อปลงโฟล์เดอร์เกม พอกดเล่นเกม มันเด้งหลุดอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    101