ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] PAYDAY The Heist v1.12.2 Update incl. DLC-SKIDROW [+Full Game] - 2012 - DLC+ FULL - 3 + 2 GB - NL-UF-PL-JF

Description: PAYDAY™ The Heist Wolfpack is the much anticipated, first DLC pack for this action filled FPS that lets players take on the role of hardened career criminals in constant pursuit of the next 'big score'. Load out with an array of brand new weaponry including the new pistol, automatic rifle, or the grenade launcher which can kill many enemies in one blow, as you execute two intense new heists and 48 new levels.

Features:
    New Handgun: The STRYK, Full Auto Pistol
    New Primary Weapon: The AK, Automatic Rifle
    New Secondary Weapon: The GL40, Grenade Launcher
    New Deployable Equipment: The Sentry gun - based on internet blueprints
    2 New Heists: Undercover (transfer money to your account from the IRS) and Counterfeit (secret operation in the Sunshine State)
    New Skilltree: Raise your level cap to 193 with the new Technician Specialty
    2 New Player Upgrades: The Tool Kit - so you can interact faster
    Hosting Ability: Invite friends to play in the new DLC maps even if they do not own the DLC themselves
    6 New Steam Achievements: Ready to be unlocked by those who are worthy

Genre: Action
    Developer: OVERKILL Software
    Publisher: Sony Online Entertainment, LLC.
    Release Date: 8 Aug 2012
    Suggested system requirements: Core 2 Duo 2 GHz, 1 GB RAM (2 GB RAM - Vista/7), graphic card 896 MB (GeForce GTX 260 or better), Windows XP/Vista/7.
    Link: STEAM - NFO - YouTube Trailer
    Size: 3.8 GB

PAYDAY The Heist v1.12.2 Update incl. DLC-SKIDROW
    Download: NETLOAD
    UPAFiLE: 1_2_3_4
    PUTLOCKER: 1_2_3_4
    JUMBOFiLE: 1_2_3_4

Payday The Heist-RELOADED [Full Game] | NFO | 2.20 GB
    Download: NETLOAD
    UPAFiLE: 1_2_3
    PUTLOCKER: 1_2_3
    JUMBOFiLE: 1_2_3

FREE USER PASS: black-load2.blogspot.com
    **ลิ้งค์ดาว์นโหลด แทนกันใด้ [Download links are interchangeable]

INSTALL NOTES [v1.12.2 Update incl. DLC-SKIDROW]
    1. Unpack release
    2. Run PAYDAY.The.Heist.v1.12.2.Update.exe
    3. Install
    4. Copy the cracked content from the SKIDROW folder to the main install
    folder and overwrite
    5. Play the game
    6. Support the companies, which software you actually enjoy!

ADDITIONAL NOTES
    The following DLC is included:
    Mercy Hospital Heist DLC
    Wolfpack DLC

BEWARE: The language you choose during install of this update, will be
    the language you will play the game in!
    You don't need to have any of the previous updates installed, as this
    update is featuring all previous updated content.

INSTALL NOTES [Full Game]
    1. Unrar.
    2. Burn or mount the image.
    3. Install.
    4. Copy files over from /Crack dir
    5. Play the game.
    6. Support the software developers. If you like this game, BUY IT!

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 9th August 2012 เมื่อ 14:37

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ตัวนี้เล่น Lan ในร้านได้มั้ยครับผม
    P u a D T o n G z ป ว ด ท้ อ ง ` คุ ง

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    ขอวิธีแลน หรือ ออนแลน ออนไลน์ ด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FOXSOFT อ่านกระทู้
    ขอวิธีแลน หรือ ออนแลน ออนไลน์ ด้วยครับ
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=33664

http://www.youtube.com/watch?v=937puzTmqDU

ใน google ยังมีข้อมูลอีกเยอะนะครับ ส่วนตัวผมไม่นิยมเล่นออนไลน์สำหรับเกมส์ไม่แท้ครับ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 9th August 2012 เมื่อ 10:47

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=33664

http://www.youtube.com/watch?v=937puzTmqDU

ใน google ยังมีข้อมูลอีกเยอะนะครับ ส่วนตัวผมไม่นิยมเล่นออนไลน์สำหรับเกมส์ไม่แท้ครับ...

ขอบคุณครับ พิมพ์ ผิดไปนิดครับ คือ ผมอยากเล่น LAN กันในร้านผมอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    Online แบบไม่แท้รู้ศึกว่าจะเล่นไม่ได้แล้วไม่ช่ายหรอครับ หรือว่ายังเล่นได้อยู่อะครับ เหมือนผมเคยลองอยู่ทีแล้วเล่นไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FOXSOFT อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ พิมพ์ ผิดไปนิดครับ คือ ผมอยากเล่น LAN กันในร้านผมอะครับ
    รู้สึกว่าจะ LAN ไม่ใด้นะครับ ลองอ่านรีวิวที่เว็บนี้ดูครับ http://ict.in.th/30683

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PASS อ่านกระทู้
    Online แบบไม่แท้รู้ศึกว่าจะเล่นไม่ได้แล้วไม่ช่ายหรอครับ หรือว่ายังเล่นได้อยู่อะครับ เหมือนผมเคยลองอยู่ทีแล้วเล่นไม่ได้
    อาจจะต้องรอ crack มัตติ ตัวใหม่ครับ.......

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: spiderman ::.
    กล่าวขอบคุณ
    2,721
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,801
    เจิมให้ครับ ฉากแรก ก็เล่นยากมากๆ = = โดน ตร ยิงตาย ต้องหาเทรนเนอร์

กล่าวขอบคุณ
    660
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    UPAFiLE โหลดแรงดีจัง ชอบๆ

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    เจิมให้นะครับ

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 314
    นี่ครับ Crack Co-op สำหรับเวอร์ชั่น DLC นี้
    ผมทำมาจาก crack ตัวเก่าๆ มาดัดแปลงเอาครับ ใช้ online ใน steam ได้ด้วยครับ ลองดูเลย ^^"
    แต่ Map ใหม่ยังเล่นไม่ได้นะกำลังลองอยู่

http://www.mediafire.com/?76f1y3mp5wadmuj
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonucki : 10th August 2012 เมื่อ 11:18
    DOTA-HQ Modding // Dota 1 Convertion to DOTA 2 - (project abandoned) DOWNLOAD >>> http://www.facebook.com/DOTAHQfan

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    มันมากๆครับโหลดแล้วลงเล่นได้ 100 % ครับขอบคุณท่านๆมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    คนมาตอนนี้ไม่ต้องโหลดแล้วนะครับ
    ลิ้งหาเงิน โคตรๆเยอะ 3-4อัน ตัวหนังสือก็ดูยาก popup โคตรๆเยอะ แถมไฟล์โดนลบไปแล้วครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gikkik อ่านกระทู้
    คนมาตอนนี้ไม่ต้องโหลดแล้วนะครับ
    ลิ้งหาเงิน โคตรๆเยอะ 3-4อัน ตัวหนังสือก็ดูยาก popup โคตรๆเยอะ แถมไฟล์โดนลบไปแล้วครับ
    ไม่พอใจก็ผ่านไป จะมาโวยวายอะไร ไฟล์พึ่งจะอัพแหกตาดูซะบ้างนะ

ปัญญาอ่อน.....

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ขอบคุณมากครับ เล่นได้ครัรบ โหลดตัวที่เป็น Update DLC นะครับ ลองเล่นเมื่อกี้ และขอบคุณ คุณ tonucki ด้วยครับ ที่เอา crack co op มาให้ เมื่อกี้มีคน join เข้ามาเล่นด้วย แต่ผมไม่เห็นมีห้องที่สร้างไว้แล้วนะ ผมก็เลยสร้างเอง ลองเล่น (ผ่าน steam นะ)
    ไม่ออน steam มันเข้าเกมไม่ได้

ว่าแต่โหลดไม่ได้ ทำไมผมโหลดเสร็จเมื่อกี้นี่อ่ะ - -*
    ผมโหลดของ UPAFiLE นะ อันอื่นโหลดอย่างช้าเลย บางอันไม่วิ่ง แต่อันนี้ดีหน่อย โหลดเต็มสปีด ขอบคุณครับ

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    ไม่พอใจก็ผ่านไป จะมาโวยวายอะไร ไฟล์พึ่งจะอัพแหกตาดูซะบ้างนะ

ปัญญาอ่อน.....

555+ อันนี้มันคนอัพเข้ามาบอกไม่ใช่เหรอครับ ดูชื่อดิ หรือผมเข้าใจผิด ฮาดี

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คือว่าผมเล่นด่าน nomercy มันเด้งอะคับไม่รู้เป็นเพราะอะไร

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    เจอท่าน GII ว่าเป็นไงละ มาโหลดของฟรีต้องทำใจคับ ใครเค้าก็ทำลิงค์แบบนี้กันทั้งนั้น พวกไม่เคยโหลดขอฟรีก็งี้แหละคับ เห็นแก่ตัว อยากโลหดง่ายๆ แต่ไม่สนับสนุนคนอัพเลย ผมเป็นกำลังใจให้คับ
    สู้ๆคับท่าน GII

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    660
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gikkik อ่านกระทู้
    ไฟล์โดนลบห่.ไร ผมยังโหลดได้อยู่เลย โหลดฟรีทำบ่นนั้นนี้เค้าต้องแคร์คุณด้วยหรอ เค้านั่งอัพเป็นชั่วโมงเป็นวันเหอะๆ เห็นคนในเว็บนี้เม้นมีแต่เม้นให้กำลังใจกัน

หรือว่าโง่กดเข้าไปโหลดไม่เป็น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย markmj149 : 10th August 2012 เมื่อ 19:12

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เจิมมมมมท่าน Gii

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 314
    นี่ครับ Crack Co-op สำหรับเวอร์ชั่น DLC นี้
    ผมทำมาจาก crack ตัวเก่าๆ มาดัดแปลงเอาครับ ใช้ online ใน steam ได้ด้วยครับ ลองดูเลย ^^"
    แต่ Map ใหม่ยังเล่นไม่ได้นะกำลังลองอยู่
    Crack CO-OP http://www.mediafire.com/?76f1y3mp5wadmuj
    ---------------------------------------------------

[UPDATE!] ลองแก้ crack ตัวใหม่ดูครับคราวนี้เล่น Map DLC ได้ครบแล้ว แต่เปลี่ยนไปใช้ Smart Steam ด้วยนะ
    Crack CO-OP V2 http://www.mediafire.com/?84e6ff9kakbw9f3
    วิธีใช้
    1. Copy ไฟล์ใน SmartSteam ไปทับใน Steam ของท่านเอง (ควร Backup ไฟล์ทั้งหมดใน Steam ไว้ด้วยยกเว้น Folder SteamApps ไม่ต้อง Backup ก็ได้)
    2. โหลดเข้าใน SmartSteam
    3. เอา ไฟล์ Crack ใน PAYDAY DLC Crack CO-OP V2 ไปลงที่โฟลเดอร์เกมส์
    4. เข้าเล่น Payday DLC (เข้าไปแล้วเจอ Pop-up Steam โพล่มาก็คือ OK 100% ครับ)
    5. สามารถใช้เซฟเก่ามาใช้ได้ หากโหลดเซฟไม่เจอก็ลอง ปิด Steam ก่อนแล้วเช็คดูใน UserData ว่าเลขไอดีมันเปลี่ยนรึเปล่า ก็ลองเอาเซฟในเลขไอดีเก่ามาใส่ในอันใหม่ (รายละเอียดอันนี้หวังว่าคงเข้าใจเองครับ ผมอธิบายลำบาก -.-)
    DOTA-HQ Modding // Dota 1 Convertion to DOTA 2 - (project abandoned) DOWNLOAD >>> http://www.facebook.com/DOTAHQfan

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigoxygen9 อ่านกระทู้
    คือว่าผมเล่นด่าน nomercy มันเด้งอะคับไม่รู้เป็นเพราะอะไร
    ผมก็เป็นเหมือนกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ผมเข้าเกมแล้วมันเด้งอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ toodza12 อ่านกระทู้
    ผมเข้าเกมแล้วมันเด้งอะครับ
    แนวเดียวกันเลยครับใช้ Windowns 7 32 bit ครับผม
    กรณีนี้คือ ผมเข้าเกมแล้วมีอาการเป็นจอดำสักพักและเด้งออกมาเลย โดยจะมีไฟล์พวกนี้ Error ตามมา "payday_win32_release_1184909_crash_2012_8_11T12_14_31C0" (Crash)