ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571

มันจะมีปัญหากับเกมในอนาคตไหมครับ เกี่ยวกับ steam

ตามภาพเลยครับ คือ ไอดีสตีมผมโดนvacแบนไปมันจะเป็นปัญหากับเกมในอนาคตของผมไหม หมายถึงผมซื้อเกมใหม่แล้วaddลงไปผมจะเล่นออนไลค์ได้ไหมครับ ผมเพิ่งซื้อ cs:go ไปเมื่อเย็น
    เพิ่งมาสังเกตุเห็น แล้วมันมีวิธียิ่นเรื่องปลดแบนไรไหมครับ ผมกังวลมากๆ อย่าโกรธผมนะมันมีช่วงนึงที่ผมโดนด้านมึดครอบงำ เลยโดนแบน แต่ตอนนี้ผมสำนึกแล้ว คิดแล้วเศร้าใครที่ใช้โปรในการเล่นดูผมไว้
    เป็นอุทาหรณ์แล้วเลิกใช้นะครับเชื่อผม ผมมันโง่เอง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946
    อาจจะมี ........

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ถ้าเล่นเฉยๆ ก็ไม่มีปัญหาหรอกครับ

แล้วท่านใช้โปรในเกมอะไรหล่ะครับ ? มันจะแบนเกมที่ใช้ vac ของเซิฟ ของเกมนั้นครับ ^^"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oslamdunko : 9th August 2012 เมื่อ 21:03

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    เปลี่ยนไอดีใหม่โลด
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oslamdunko อ่านกระทู้
    ถ้าเล่นเฉยๆ ก็ไม่มีปัญหาหรอกครับ

แล้วท่านใช้โปรในเกมอะไรหล่ะครับ ? มันจะแบนเกมที่ใช้ vac ของเซิฟ ของเกมนั้นครับ ^^"
    คือผมกังวลตรงที่ vacนี้มันจะแบนทั้ง6เกมของผมเลยหรือมันแบนเฉพาะเกมที่ผมโดน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    เปลี่ยนไอดีใหม่โลด
    เปลี่ยนใหม่คงไม่ทันแล้วครับผมเพิ่งจะซื้อ cs:go ไปเมื่อเย็นนี้เอง ถ้าโดนด้วยผมคงเสียดายมาก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yin29576 อ่านกระทู้
    เกมใหม่ๆ ต่อจากนี้ก็ซื้อเข้า ID ใหม่นะครับ

เพื่อความชัว
    ผมก็กะว่าจะประเดิมไอดีใหม่ด้วย borderland 2 นี้แหละ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CORNETTO อ่านกระทู้
    แล้วใช้โปรแกรมโกงทำไมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม ใครๆเขาก็รู้ว่า VAC มันแบนโหดกว่า PB เยอะ T[]T !!!!!!!!!!

# อาจจะมี แล้วก็ อาจจะยาก !?
    นั้นนะสิครับ ความอยากเอาชนะมันบังตาผมครับ แต่ช่างมันครับอีก1อาทิตก็น่าจะรู้ผลถ้ารอดก็น่าจะเห็นผมในcs:goแต่ถ้าไม่ก็คงต้อง...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zpatan : 9th August 2012 เมื่อ 23:19

Only One Justice !
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 826
    เกมใหม่ๆ ต่อจากนี้ก็ซื้อเข้า ID ใหม่นะครับ

เพื่อความชัว

CoZe Founder
    Krung Thep, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    แล้วใช้โปรแกรมโกงทำไมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม ใครๆเขาก็รู้ว่า VAC มันแบนโหดกว่า PB เยอะ T[]T !!!!!!!!!!

# อาจจะมี แล้วก็ อาจจะยาก !?
    .:: ConZNe ::.

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    โดนแบนแค่เกมนั้นเกมเดียวครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    Borderlands 2 น่าสนๆ