ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    somewhere in your heart
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ขอบคุณที่เอามาแบ่งปันครับท่าน ชอบกเมนี้มากๆๆ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DR4FT อ่านกระทู้
    อ่า ได้ละครับ ได้แบบงงๆ ขอบคุณทุกคนที่ช่วยเหลือครับ
    ครับไม่เป็นไร ผมก็งงๆ ที่เข้าได้เหมือนกัน แฮะๆ

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    Blog Entries
    4
    ok เล่นได้ละ คุณนี้ตอบคำถามได้หมดเลย ผมชอบคนเเบบนี้จัง 55+ เอาใจไป

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 9

มันเป็นงี้อะครับ ตอนผมสร้างตัวละครอะไรเสร็จ มันก็ให้ใส่ id pass ผมก็ใส่แล้ว login แล้ว ผมก็รอแล้วมันก็เป็นแบบนี้อะ

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darkthedvil1 อ่านกระทู้

มันเป็นงี้อะครับ ตอนผมสร้างตัวละครอะไรเสร็จ มันก็ให้ใส่ id pass ผมก็ใส่แล้ว login แล้ว ผมก็รอแล้วมันก็เป็นแบบนี้อะ
    ก่อนอื่นผมบอกเลยว่า ทำตามขั้นตอนดีๆ ทุกขั้นตอนครับ เล่นได้แน่ อย่าทำนอกเหนือขั้นตอนนะ

แล้วก็ ลงแร็กหรือยัง ถ้ายังลงด้วย หรือถ้าลงไปแล้วถึงเป็นงี้ ลองแบบไม่ลงแคร็กนะครับ

แล้วก็ถ้าไม่ได้อีก เปลี่ยนวันที่ครับ เป็นวันที่ 24 พฤษภาคม - 31 พฤษภาคม

ถ้าไม่ได้อีก ก็ลบลงใหม่อีกรอบ โดยลงตามขั้นตอนเป๊ะๆ พิมให้ถูกเป๊ะๆ

เจอปัญหาอีก อ่านเรปอื่นๆที่โพสไว้นะครับ มีทางแก้หมดแล้ว

ผมไปนอนก่อนละ โดนแม่ด่าละ

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    คือผมทำตามขั้น ตอนแล้ว เข้าเกมได้ ไม่มี Error อะไร แต่ ตอนใส่ IP กะ PASS มันบอกว่า รหัส ผิดอะครับ
    เกมถูกๆจาก G2A

กล่าวขอบคุณ
    50
    กำ ได้ละครับ แบบมั่วๆ เหมือน กัน - -" ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    คือผมทำตามแล้วนะครับแต่พอพิมพ์ ID หรือ Pass ไปแล้วกดตกลงมันบอก Invalid username or password อ่าครับ

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    เล่นได้ครับ ตอนแรกก็ไมไ่ด้เหมือนท่านอื่นๆ ลองปรับวันที่ไปเป็น 24-30 พ.ค. ดูก็เล่นได้ 55555

ปล.เป็นกำลังใจให้ จขกท. ต่อไปครับ

กล่าวขอบคุณ
    50
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ honeymtlp อ่านกระทู้
    คือผมทำตามแล้วนะครับแต่พอพิมพ์ ID หรือ Pass ไปแล้วกดตกลงมันบอก Invalid username or password อ่าครับ
    ลบเกม(unistall) ลงใหม่ ครับ แล้วลง แครก ไป เลย แล้ว เข้า Surprise.exe พิมไปว่า start recognition ครับ ลองดู (เมื่อกี้ ผมก็ เป็นแบบนั้น รู้สึกว่าจะทำแบบนี้ครับแล้วได้ - -")

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    ตามที่ผมทำนะครับ

1.ลงเกม
    2.ยังไม่ต้องCrack
    3.ปรับเวลาเป็น 24-30 พฤษภาคม 2555
    4.เข้า Surprise.exe พิมพ์ start recognition
    5.เข้าเกมสร้างตัวละครแล้วใช้ ID / PW อะไรก็ได้ครับ

เรียบร้อย

และถ้าหากจะปรับเวลาให้เป็นปกติ ก็ปรับได้เลย แต่ต้องเอาแคร๊ก Torchlight2 มาลงทับตัวเก่าก่อนไม่งั้นถ้าปรับมาเป็นวันปกติ เวลาเข้าเกมมันจะบอกว่า "หมดเวลา Beta แล้ว" ผมก็ทำแบบนี้

ปล.หวังว่าจะมีประโยชน์สำหรับคนที่ยังไม่ได้นะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BenzdezzS : 11th August 2012 เมื่อ 01:01

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BenzdezzS อ่านกระทู้
    ตามที่ผมทำนะครับ

1.ลงเกม
    2.ยังไม่ต้องCrack
    3.ปรับเวลาเป็น 24-30 พฤษภาคม 2555
    4.เข้า Surprise.exe พิมพ์ start recognition
    5.เข้าเกมสร้างตัวละครแล้วใช้ ID / PW อะไรก็ได้ครับ

เรียบร้อย

และถ้าหากจะปรับเวลาให้เป็นปกติ ก็ปรับได้เลย แต่ต้องเอาแคร๊ก Torchlight2 มาลงทับตัวเก่าก่อนไม่งั้นถ้าปรับมาเป็นวันปกติ เวลาเข้าเกมมันจะบอกว่า "หมดเวลา Beta แล้ว" ผมก็ทำแบบนี้

ปล.หวังว่าจะมีประโยชน์สำหรับคนที่ยังไม่ได้นะ
    เดี๋ยวทำตามท่านน่าจะ ดีที่สุด ลองเเล้วกันน๋อ !!

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    สู้ๆครับ วิธีแต่ละคนอาจไม่เหมือนกัน ต่างกันนิดหน่อย เดี๋ยวก็ได้แบบงงๆเองครับ

ขอให้เล่นได้ทุกคนครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เจิมๆๆๆครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    262
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เล่นได้แล้วครับ ลองปรับเวลาเป็น 24-30 พฤษภาคม 2555 ครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

จน
    กล่าวขอบคุณ
    2,988
    ได้รับคำขอบคุณ: 681
    เล่นได้แน่นอนครับ ตอนจะเล่นอีกรอบก็พิม start recognition อีกที

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    2
    เล่นได้เเล้วครับขอบคุนนะครับ ^ ^ !!

วิธีของผมนะ
    1.ลงเกม
    2.ปรับวันที่เป็นวันที่ 25/05/2555
    3.ลง CracK
    4.เข้า Surprise.exe พิมพ์ start recognition เเล้วกด Enter
    5.เข้า เกมสร้าง ID/Pass เเล้วเเต่คุณเลยนะครับ
    6.เลือกตัวละคร เเล้ว สร้างสัตว์คู่กาย เเล้วเเต่นะจะเอาอะไร
    7.กดไปที่ เเทบ ซ้ายมือเลือกเอาจะเอาเเบบไหนนะครับ จะเอายากหรือง่ายตามใจคุณเลย
    8.กดไปที่ Internet เเล้วมีหน้าต้างให้เราสร้างห้องนะครับ จะพิมอะไรก๊ได้ ตามใจ เเล้วตอบ อะไร ไม่เเน่ใจเเต่มันยุขวาสุดกดเลยนะครับ
    9.เเล้วมันจะเข้าเกมเองเลยครับ ^^

วิธีของมีเเค่นี้อ๊ครับ ขอบคุนมากนะครับ !!

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

• All is fair in love
    กล่าวขอบคุณ
    4,478
    ได้รับคำขอบคุณ: 906
    ขอบใจจ็ะ ^^

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    เล่นได้แล้วครับแต่พอจะไปต่อที่มันให้โบกเรือไปเมือง Z... ไรซักอย่างมันไปไม่ได้อะครับมันบอก thanks for playing in beta ไรซักอย่าง

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dazio อ่านกระทู้
    เล่นได้แล้วครับแต่พอจะไปต่อที่มันให้โบกเรือไปเมือง Z... ไรซักอย่างมันไปไม่ได้อะครับมันบอก thanks for playing in beta ไรซักอย่าง
    ผมยังไม่ถึงเลยครับ เวลไรหรอ

แล้วจบ act1 พอดีหรือป่าว ถ้าใช่ beta มันให้เล่นแค่นั้นครับ ต้องรอตัวเต็ม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    450
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ไฟล์ Torchlight 2 Beta.exe หาไม่เจออ่ะครับ
    มีแต่ tl2.beta.launcher.exe กับ Torchlight2 >_<
    ผมลองวิธีคุณ wanchanakat มันขึ้นแต่ให้ใส่ID Pass ไม่มีห้องให้สร้างเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย IOngISkyKick : 16th August 2012 เมื่อ 13:53

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    คือผมทำตามแล้วนะครับแต่เข้า id ไม่ได้ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    เห็นมาหลายวันละ พอมานั่งอ่านดีๆๆ ถึงว่าว่าเป็นตัวที่ปล่อยออกมาให้เล่นตั้งนานแล้ว เหอะๆๆ (ดีนะที่ไม่โหลดเพราะเล่นไปรอบนึงแล้วครับ)
    อยากรู้มากมาย ทำไมตอนเค้าปล่อย beta ไม่ได้เล่นกันหรอ ตอนที่ปล่อยใหม่ๆๆ เล่นสบายไม่มีปัญหาเลยด้วย
    แต่ยิงไงก็ THX คนตั้งเนอะ เพราะมาตอบปัญหาต่างๆๆมากมาย ขยันมากครับ เอาใจช่วยน้อ ( รอตัวเต็มเพราะจะซื้ออยู่แล้ว )

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IOngISkyKick อ่านกระทู้
    ไฟล์ Torchlight 2 Beta.exe หาไม่เจออ่ะครับ
    มีแต่ tl2.beta.launcher.exe กับ Torchlight2 >_<
    ผมลองวิธีคุณ wanchanakat มันขึ้นแต่ให้ใส่ID Pass ไม่มีห้องให้สร้างเลยครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TREE1446 อ่านกระทู้
    คือผมทำตามแล้วนะครับแต่เข้า id ไม่ได้ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    ลองทำตามวิธีต่างๆของแต่ละคอมเม้นต์ ดูนะครับ ลองค่อยๆไล่ดูแล้วลองแต่ละวิธี

บางคนวิธีไม่เหมือนกันนะครับ เครื่องผมทำได้โดยวิธีที่ผมแนบไปครับ

ไม่ได้ยังไง มาโพสบอกละเอียดๆอีกทีนะ

กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณครับ

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: