ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445

ภาพใหม่จาก Toy Story ฉบับหนังสั้น เจ้า เร็กซ์ โผล่มาแล้ว!!!

แม้เรื่องราวความประทับใจของ Toy Story จะจบลงในภาค 3 แต่ดูเหมือนว่า เรายังสามารถได้ตามดูชีวิตของเหล่าเจ้าของเล่นอีกครั้งในหนังสั้นของพวกเขาครับ ซึ่งตอนนี้ภาพแรกของเจ้า เร็กซ์ ไดโนเสาร์สุดโหด (เหรอ!) ก็ได้ออนไลน์ออกมาให้ชมแล้วที่ EW

ตัวหนังสั้นกำกับโดย มาร์ค วอล์ช มือทำแอนิเมชั่นให้กับหนังพิคซาร์หลายต่อหลายเรื่อง อาทิ Finding Nemo,The Incredibles และ Rattatouille ซึ่งจากภาพจะเป็นเหตุการณ์ที่เจ้า เร็กซ์ ถูกเจ้าของน้อยคนใหม่นำพาไปเล่นในห้องอาบน้ำด้วย

และการเล่นในระหว่างอาบน้ำสำหรับของเล่นก็คือ ปาร์ตี้ เร็กซ์ จึงโดนจัดเต็มๆครับ ตัวหนังสั้นนี้จะแปะหน้าก่อนฉาย Finding Nemo 3D ที่จะออกฉาย กันยายน นี้จ้า

Credit : www.nangnadoo.com
    joker123
    - รณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง -

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

DotA2
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 631
    หนังสั้น Partysaurus Rex จะฉายปะหัว "Finding Nemo 3D" ที่จะลงโรงในอเมริกา 14 กันยายน 2012 จ้ะ
    i7-4790K@4.7GHz|SABERTOOTH Z97 MARK S|EVGA GTX970 SC 4G D5|G.SKILL RIPJAWS 16XM/160|Corsair AX 860i|PLEXTOR 256GB M.2 M6E

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: