ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,494

ลือ - Bioshock Infinite ยกเลิกระบบการเล่นหลายคน

ลือ - Bioshock Infinite ยกเลิกระบบการเล่นหลายคน
    เว็บข่าวโคตรคุณภาพ - ChitChat.in.th

ก่อนหน้านี้มีข่าวลือว่า Irrational Games ทีมผู้พัฒนาเกม Bioshock Infinite จะเพิ่มโหมดผู้เล่นหลายคนเข้าไป แต่ก็ไม่ได้รับคำยืนยันอะไร มาบัดนี้มีข่าวลืออีกแล้วว่า โหมดผู้เล่นหลายคนที่ยังไม่ได้รับคำยืนยันเลยว่าจะมีจริงนั้น ถูกยกเลิกไปเสียแล้ว

ข่าวลือนี่มาจากเว็บ Kotaku ซึ่งอ้างว่าแหล่งข่าวเป็นทีมงานเก่าที่ออกมาจากบริษัท Irrational Games โดยโหมดการเล่นหลายคนที่ถูกตัดออกไปนั้นมี 2 ส่วนด้วยกันคือ โหมดแบบ Tower Defense-style (เหมือนเกมสร้างป้อมอะไรประมาณนี้แหละครับถ้าเคยเล่นคงจะรู้ ประมาณว่ามีมอนสเตอร์โผล่มาเรื่อย ๆ เป็นช่วง ๆ แต่ละช่วงเราก็ต้องรักษาชีวิต หรือฐานที่มั่นไว้ให้ได้ แล้วก็เตรียมตัวรับการโจมตีของช่วงต่อไป) และอีกโหมดคือ Co-op ในเนื้อเรื่องเกมหลัก ทางแหล่งข่าวบอกว่าไม่รู้เหตุผลที่ยกเลิกโหมดทั้ง 2 นี่เหมือนกัน

ยอนกลับไปปี 2553 คุณ Ken Levine ผู้ร่วมก่อตั้ง Irrational Games เคยพูดไว้ประมาณว่า เขาคิดจะทดลองอะไรบางอย่างอยู่ แต่ก็ไม่เคยสนใจที่จะทำระบบผู้เล่นหลายคนที่เรา ๆ ท่าน ๆ สามารถไปหาเล่นได้จากเกมอื่น หลายคนก็วิเคระาห์กันว่า คำพูดนี้อาจจะหมายถึง อยากลองทำระบบผู้เล่นหลายคนให้แปลกแวกแนว ถ้าไม่แปลก ไม่มันส์ก็จะไม่ทำ ใช่หรือเปล่า

อย่างไรก็ดี ยังไม่เคยมีคำยืนยันจากผู้พัฒนาซักครั้งว่าเขาจะทำระบบผู้เล่นหลายคนจริง ๆ มีแต่ข่าวลือ และการวิเคราะห์ต่าง ๆ กันเอง

ที่มาของข่าวจากเว็บข่าวคุณภาพ : ChitChat.in.th

ติดตามข่าวจากช่องทางใกล้ ๆ ตัวคุณ Facebook Page, Google+ Page หรือทาง Twitter ก็ได้

http://chitchat.in.th - เว็บข่าวดี ๆ สดใหม่ เร็ว ถูกใจแน่นอน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    725
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,767
    อดเลยเรา

Eagle Eye Group 2
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,406
    Blog Entries
    75
    เ-ี้ย แล้วไง

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    ผมลืมไปแล้วนะนี่ภาคนี้อะ 555+

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    หน้าเซ้นทรัล เวิร์ล ถถถ
    กล่าวขอบคุณ
    6,401
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,965
    ทำเสร็จแล้วบอกด้วยละกัน แห้วแห่งศตวรรต

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ผมว่าก็ดีนะแนวคิดเขาดีเพราะเดี๋ยวนี้ Multiplayer เดิมๆ สู้ทำรูปแบบใหม่ดีกว่า ถ้าทำไม่ได้ก็ไม่ต้องทำเลยโดนใจครับๆ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    เป็นงั้นไปแต่ขอให้ทำเกมออกมาดีก็พอ

กล่าวขอบคุณ
    788
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    เอามาทำ CO-OP ดีกว่า!!!

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    ไม่ทำโครตพลาดบอกตรงๆ ลองนึกฉากเราโหนไอรางนั้นไล่ตีกันมันจะเป็นไง

.:{ GAMỂR ΌF GỞĐ }:.
    GAMER OF GOD Inc.
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    อย่า ! T____T
    ขอเวลาทำลายเซ็นต์ก่อนสักครู่.