ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 700
    Blog Entries
    1

รักสามเส้า ทำไงดีครับ

ผมมีผู้หญิงมาสารภาพรักแต่ผู้หญิงคนนั้นเป็นคนที่เพื่อนสนิทผมแ​อบชอบ อยู่อ่ะครับ แล้วผมจะผิดไหมอ่ะครับ -*-
    PSN ID: poshe998

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    ผู้หญิง => นาย => เพื่อนนาย แบบนี้มันคือรักสามเศร้า 555

!Hollywood Undead!
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    เพื่อนนายก็ต้องคิดแบบว่า ผู้หญิงมันมาชอบเพื่อนเรา ก็ไม่ใช่ความผิดไรของเพื่อนเรานี่หว่า แล้วจะไปว่าไรมันเพื่อนกันแท้ๆ
    ..:: HOLLYWOOD UNDEAD ::..

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    ถ้าคุณสนิทกับเพื่อนจริง แบบว่าตายแทนกันได้น่ะ คุณต้องไปคุยกับเพื่อนสนิทคุณเองแหละ

บอกอย่างที่มาตั้งกระทู้นี้แหละ "เฮ้ย..ญ. ที่***แอบชอบมากบอกรักกูว่ะ ***จะเอาไง จะได้ไปบอกเขาถูก"

ก็ต้องบอกกันตรงๆทั้ง 2 ฝ่ายเลยคับ ไม่อย่างนั้น เพื่อนรักอาจจะหักเหลี่ยมโหดได้ แน่นอนมันต้องมีคนที่เป็นฝ่ายเสียใจ

อยากถามต่อว่า แล้วคุณ จขกท. รัก ญ. คนนั้นด้วยรึป่าว แต่ถ้าคุณไม่ได้รัก คุณจะยังมีเพื่อนที่สนิทกันมากขึ้น

แต่ถ้าคุณรัก คุณจะได้แฟนแต่อาจจะเสียเพื่อนสนิทไปเลย 1 คน (ในกรณีที่เพื่อนคุณเกิดอาการงี้เง่าขึ้นมาน่ะ)

แต่ถ้าเพื่อนเข้าใจ ยอมรับได้ เวลาไปไหนมาไหน อาจจะมองหน้ากันไม่ติดบ้าง หรือเขินกันบ้าง เป็นธรรมดา

ปล.เล่าๆไป ความทรงจำในอดีตเริ่มหวนกลับมา คล้ายๆกระทู้นี้เลย

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    -*- คุณชอบเค้ารึเปล่า ผมยังบ่ฮู้เลย คุณไม่ผิดหรอกครับ ถ้าคุณคุยกับเพื่อนอ่ะ