ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    840
    ได้รับคำขอบคุณ: 344

เชิญมาอวยพรวันเกิดครับ(ถ้าผิดหมวดขออภัย)

12 สิงหาวันเกิดผมพอดีอยากเชิญพี่น้องชาว jokergameth.com มาอวยพรครับ (ขอบคุณ)-(ถ้าผิดหมวดอย่าว่ากัน)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย YOYO : 11th August 2011 เมื่อ 21:34

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    วันนี้ ที่ รร ผม ถวาย ไปแย้ว คร้าบ

พุ่งนี้ผมจะเปิด นี้ให้ แม่ ฟัง

วัน แม่ ปี นี้ เรา จง ร่วม ด้วย ช่วย กัน ผลาน เงิน แม่ เฮ้ย!!! ไม่ ไช่ รักแม่ มาก อย่า ไห้ ท่าน เสีย ใจ กับ เรื่อง เรา เลย เน้อ

ปล. ผมโดน ทำ แม่ ร้อง ให้ มา หลาย รอบแล้ว เพราะ ผม ชอบ เดิน เหยียบ เท้า แม่ แล้ว มอง ไม่เห็น หนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ChickenBomB : 11th August 2011 เมื่อ 21:33

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    794
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    เห้ย เกิดวันเดียวกัน ผมก็เกิดวันที่12เหมือนกัน ขอให้มีความสุขนะนาย ร่ำรวย ได้เจอคนที่รัก สุขภาพดีตลอดทั้งปี มีเพื่อนเยอะๆนะครัย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    840
    จริงเหรอ...ดีใจ.....ขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆ...อย่าลืืมบอกรักแม่ด้วยนะครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบChorongเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,342
    ขอให้เเม่มีความสุขครับ สุขสันวันเเม่ครับ ผมรักเเม่

ป.ล ถูกเปล่าเเบบนี้
    ป.ล2 ผิด
    ป.ล3 สุขสันวันเกิดครับ
    ป.ล4 ถูกต้องคร้าบบบบ...........

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    คนเกิดวันที่ 12 ส่วนมากจะ ชื่อวันเฉลิม ไม่ก็ เฉลิมวัน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YOYO อ่านกระทู้
    ทำไมต้องชื่อนี้

เพราะว่า มันตรงกับวันเฉลิมพระพรรษาไงละ เขาเลยฮิตตั้งกัน ถ้าเป็นผู้ชายจะได้ วันเฉลิม ถ้าเป็นผู้หญิงจะใช้กับกันเป็น เฉลิมวัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pantasai : 11th August 2011 เมื่อ 21:37

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    840
    ทำไมต้องชื่อนี้

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    794
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    คนเกิดวันแม่นี่ดีนะ ได้หยุดวันเกิดตัวเอง 555

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    840
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pantasai อ่านกระทู้
    คนเกิดวันที่ 12 ส่วนมากจะ ชื่อวันเฉลิม ไม่ก็ เฉลิมวัน

เพราะว่า มันตรงกับวันเฉลิมพระพรรษาไงละ เขาเลยฮิตตั้งกัน ถ้าเป็นผู้ชายจะได้ วันเฉลิม ถ้าเป็นผู้หญิงจะใช้กับกันเป็น เฉลิมวัน

เพราะดีครับ