ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    • Los Angeles •
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,640
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lojola อ่านกระทู้
    อยากดู Underworld Awakening ไวๆจัง ภาคนี้ คงจะตามหาสามีชะนะ -..-
    รอดูเหมื่อนกัน ภาคนี้คงจะตามหาสามีอย่างที่ท่านบอกแหละ ผัวข้าใครอย่าแตะ ประมาณนี้ หุหุ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเธอเป็นชีวิตจิตใจ
    สักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    ถามหน่อย
    28 Days Later 28 วันให้หลังเชื้อเขมือบคน ภาค 1
    28 Weeks Later 28 สัปดาห์มหาภัยเชื้อนรกถล่มเมือง ภาค 2
    28 Month Later 28 เดือนเชื้อนรกวันล้างโลก ภาค 3

มันต่อกันหรอครับ
    แล้วก็
    แผนลับแหกคุกนรก 5
    ใช่ตอนที่สเกอฟิลช่วยซาร่าแหกคุกป่ะ
    ถ้าผมผิดอะไรก็ขอโทษด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wvhlyf อ่านกระทู้
    ถามหน่อย
    28 Days Later 28 วันให้หลังเชื้อเขมือบคน ภาค 1
    28 Weeks Later 28 สัปดาห์มหาภัยเชื้อนรกถล่มเมือง ภาค 2
    28 Month Later 28 เดือนเชื้อนรกวันล้างโลก ภาค 3

มันต่อกันหรอครับ
    แล้วก็
    แผนลับแหกคุกนรก 5
    ใช่ตอนที่สเกอฟิลช่วยซาร่าแหกคุกป่ะ
    28 Days Later 28 วันให้หลังเชื้อเขมือบคน ภาค 1 28 Weeks Later 28 สัปดาห์มหาภัยเชื้อนรกถล่มเมือง ภาค 2 28 Month Later 28 เดือนเชื้อนรกวันล้างโลก ภาค 3 ต่อกันเลยครับ แต่ภาค 3 รู้สึกกําลังสร้างนะคับ คาดว่าจะมาปีนี้ละคับ ข่าววงในบอกมาจ้า แล้ว แผนลับแหกคุกนรก 5 ตอนนี้ยังไม่เข้ามาประเทศไทยนะคับ กําลังฉายอยู่ที่อเมริกา คาดว่าจะเข้ามาปีนี้ละครับ ส่วนอันนี้ลิ้งค์ดู ซีรีย์ แผนลับแหกคุกนรก ซีซั่น 1-4 ครับ พากย์ไทย http://www.thaigaming.com/movie-and-series/69797.htm

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเธอเป็นชีวิตจิตใจ
    สักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JOEZAZA อ่านกระทู้
    28 Days Later 28 วันให้หลังเชื้อเขมือบคน ภาค 1 28 Weeks Later 28 สัปดาห์มหาภัยเชื้อนรกถล่มเมือง ภาค 2 28 Month Later 28 เดือนเชื้อนรกวันล้างโลก ภาค 3 ต่อกันเลยครับ แต่ภาค 3 รู้สึกกําลังสร้างนะคับ คาดว่าจะมาปีนี้ละคับ ข่าววงในบอกมาจ้า แล้ว แผนลับแหกคุกนรก 5 ตอนนี้ยังไม่เข้ามาประเทศไทยนะคับ กําลังฉายอยู่ที่อเมริกา คาดว่าจะเข้ามาปีนี้ละครับ ส่วนอันนี้ลิ้งค์ดู ซีรีย์ แผนลับแหกคุกนรก ซีซั่น 1-4 ครับ พากย์ไทย http://www.thaigaming.com/movie-and-series/69797.htm
    อ้อ
    แผนลับแหกคุกนรก ซีซั่น 1-4 ดูแล้วครับแล้วเมื่อไร5จะมาละครับแล้วมันจะเกี่ยวกับอะไร
    ถ้าผมผิดอะไรก็ขอโทษด้วยครับ

One Shot One Kill
    Samutprakarn :)
    กล่าวขอบคุณ
    518
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,582
    Blog Entries
    2
    ขอบคุณครับ มีแต่หนังน่าดูที่ผมยังไม่รู้จัก =[]=

ubonratchathani
    กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JOEZAZA อ่านกระทู้
    รอดูเหมื่อนกัน ภาคนี้คงจะตามหาสามีอย่างที่ท่านบอกแหละ ผัวข้าใครอย่าแตะ ประมาณนี้ หุหุ
    ไม่ใช่ว่าตามหาลูกหรือคับ ยังพูดอยู่เลยว่า "where is my girl"

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Battleship อภิมหาสงครามเรือรบ น่าดูมากเลย เมื่อไหร่จะมาน้า อยากดูเร็วๆจัง

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ disconnecter อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ มีแต่หนังน่าดูที่ผมยังไม่รู้จัก =[]=
    ลองไปดูนะ ผมคัดแต่หนังมันส์ๆเอาไว้ให้ รับประกันคุณภาพ ชอบดูแนวไหน ถามผมได้ เดียวผมแนะนําหนังมันส์ๆให้

กล่าวขอบคุณ
    134
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    เยอะแยะดีครับ

One Shot One Kill
    Samutprakarn :)
    กล่าวขอบคุณ
    518
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,582
    Blog Entries
    2
    ลองไปดูนะ ผมคัดแต่หนังมันส์ๆเอาไว้ให้ รับประกันคุณภาพ ชอบดูแนวไหน ถามผมได้ เดียวผมแนะนําหนังมันส์ๆให้
    อยากดูหนังแนว Black hawk down ง่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ไม่ได้เข้ามาอัพนานเลย ช่วงนี้มั่วแต่ล้างบ้านอยู่ ถ้าว่างจะมาอัพเดลให้นะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อัพเดล หนังใหม่ เพิ่มให้แล้วน้า ยังไงก็ลองไปดูกันน้า สนุกทุกเรื่องจ้า ใครชอบหนังแนวไหน สอบถามได้นะ เดียวแนะนําหนังมันส์ๆให้ไปดูกันจ้า

กล่าวขอบคุณ
    107
    ชอบหนังแนว ใช้สมองอ่า มีบ้างไหม

-Beautiful-
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 749
    เยอะเลย ข้อมูล

กล่าวขอบคุณ
    0
    อัพเดล หนังเพิ่มให้แล้วนะ ถ้าใครมีหนังดีๆก็แนะนําได้เลยน้า มาแบ่งปั่นกันจ้า

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,024
    หนัง Jason ดีสุด ผมยกให้ Killer elite โคตรมันส์ คำเดียว เรื่องนี้ยกให้เป็นหนังในใจแล้ว

ข้างล่างตัวอย่างหนัง ใครยังไม่ได้ดูแนะนำ

http://youtu.be/8F1wrDsUqYc
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ezios : 15th February 2012 เมื่อ 05:29

กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 267
    กระทู้เจ่งมากมาย

กล่าวขอบคุณ
    495
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    อยากดูเรื่องนี้ครับ Texas killing fields ที่ผมดูมีบางช่วงไม่พากย์ไทย เลยไม่รู้เรื่องกันพอดี

และอยากทราบว่า Sin city 2 จะมีจริงไหมครับ และจะมาปีไหนครับ

อ่าเรื่องนี้เค้าไม่เคยดู เลยบอกไม่ได้อ่า ต้องถามผู้รู้เกี่ยวกับหนังเรื่องนี้น้า
    แทง ยู
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ccc : 22nd February 2012 เมื่อ 15:48

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ่าเรื่องนี้เค้าไม่เคยดู เลยบอกไม่ได้อ่า ต้องถามผู้รู้เกี่ยวกับหนังเรื่องนี้น้า

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ccc

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramones อ่านกระทู้
    เอ่ออยากรู้ชื่อหนังเรื่องนึงอะครับ น่าจะประมาณ 10 กว่าปีได้
    ที่มันจะไปปล้นเขา แอบเข้าไปในบ้าน ปรากฎว่า 2 ผัว เมียโรคจิต ขังลูกสาวตัวเองไว้ในห้อง แล้วก็ขังคนอื่น ตัดลิ้นกลายเป็นเหือนคนบ้า แล้วภายบ้านก็สลับซับซ้อน
    อยากดูอีกมากเคยดูอยู่ใน UBC แต่ดันจำชื่อเรื่องไม่ได้
    เรื่องนี้ถ้าผมจำไม่ผิดน่าจะชื่อ " Killers " เป็นหนังปี 1996 ครับเนื้อเรื่องสนุกหักมุมใช้ได้เลยทีเดียว

กล่าวขอบคุณ
    0
    เรื่องนี้น่าสนุกแหะ ต้องลองไปหามาดูชะแล้ว ขอบคุณที่แบ่งปั่นหนังดีๆให้กันน้า

กล่าวขอบคุณ
    0
    อัพเดลข้อมูลหนังใหม่ เพิ่มให้แล้วน้า

กล่าวขอบคุณ
    107
    ขอบคุณมากๆจ้าสําหรับข้อมูลหนังดีๆ ต้องไปหามาดูชะละ เยอะเหลือเกิน ดูกันตาแชะแน่เลยเรา

กล่าวขอบคุณ
    0
    เราเป็นคนชอบดูหนัง และ สะสมหนัง แผ่นแท้เรามี 600 กว่าเรื่อง ถ้าใครชอบหนังแนวไหนก็ปรึกษาเราได้นะ เดียวเราจะแนะนํามันส์ๆให้ไปดู ส่วนใครมีหนังสนุกๆมันส์ๆ ก็เอามาแบ่งปั่นกันบ้างเน้อ จะขอบพระคุณมากๆเลย

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    ชอบหนังแนว ซอมบี้ มาก