ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ toareed อ่านกระทู้
    ขอแอบต่อหน่อย จริง ๆ ครับ

คนรุ่นเก่า ๆ ไปไหนกันหมด

คนรุ่นใหม่ ๆ มามีแต่ใจร้ายกันทั้งนั้นเลย
    ผมคนนึงล่ะสิงมานานตั้งแต่บอร์ดเก่านู้นนแต่ไม่ยักกะมีคนรู้จัก เหอะๆ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,414
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rex อ่านกระทู้
    คนไทยเห็นใครล้มไม่ได้ชอบซ้ำครับ เป็นเรื่องธรรมดา.... ทั้งที่ยังไม่รู้สาเหตุ (ผมก็โดนมาแล้ววว lolol)

PS. ทางที่ดีลบกระทู้ไปเถอะครับ เดี๋ยวก็ลืมกันหมด
    ผมบอกท่าน joker แล้วครับบอส
    .. BUT I CAN'T SLEEP

อืมมม...
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bowza2330 อ่านกระทู้
    ผมเข้าเวปนี้ มาอ่านกับมาโหลด เท่านั้น ไม่กล้าโผสอะไร

เพราะเห็นหลายกรณี ที่โดนเหมือนเจ้าของกระทู้

เข้ามาติ ด้วยความหวังดี ก็พอเข้าใจและรับได้

แต่พวกที่เข้ามาพูดแนวประชดประชันนี้เหลือทนจริงๆ

ให้กำลังใจ เจ้าของกระทู้ น่ะครับ อย่าเพิ่งท้อละ ^^b
    ใช่ครับ ผมก็สิงมานานนะ แต่ก็...ตามท่านนี้บอกเลย ทำโพลผมว่าเยอะอะ

Tanisorn :)
    กล่าวขอบคุณ
    944
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,273
    Blog Entries
    1
    หู้ว น่าเบื่อจริงให้อภัยกันนิดหน่อยก็ไม่ได้ ไม่ไหวๆ อย่าไปสนใจครับ จขกท. คุณทำดีสุดแล้ว
    Be long to CFC

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    JKG กลายเป็นบอร์ดเอาไว้จับผิดกันซะแล้ว
    ยกตัวอย่างการพิมพ์ข้อความ พิมพ์ตก พิมพ์หล่น กับพิมพ์ผิดมันก็คนละความหมายกันนะ
    บางคนเหมารวม คนตั้งกระทู้แว่บนึง พี่ท่านเข้าไปอ่าน ยังอ่านไม่หมดก็คงรีบตอบกระทู้ ว่า...
    " พิมพ์ผิดครับ รบกวนช่วยรักษาภาษาไทยของเราด้วย "

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Super Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 480
    เป็นอะไรไปกันครับ ไม่ต้องซ้ำเติมกัน คนเราก็ต้องมีพลาดกันได้
    เต้าอาจไม่รู้จริงๆก็ได้ ทางเราดูที่เจตนาเป็นหลัก ไม่ปั้ม ก็ ok
    แต่มาดราม่าที่หน้าแรก ไม่ไหวนะครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread