ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,536
    Blog Entries
    2

-Satisfaction Space: News Update-ข่าวเก่าลบครับ

ข่าวเก่า ลบครับ ขออภัย!!

ผมไม่ใช่เด็กบอร์ด jokergameth ยาวนานอย่างพวกคุณ ผมเพิ่งมาใหม่

การค้นหาผมผิดพลาด คงต้องอภัยด้วยแล้วกันครับ แต่ขออย่างเดียวว่าอย่าพูดแนวประชดประชันครับ ไม่มีใครชอบ

มาฟอร์มพูดดีแต่เหน็บ ชอบกันไหมละครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dearzkung : 11th August 2012 เมื่อ 20:17 เหตุผล: ข่าวเก่า

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,287
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,383
    ผมกำลังอยากเล่นภาค 3 อยุ่เลย เดือนหน้าว่าจะไปซื่อ

กล่าวขอบคุณ
    646
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    1
    เอ่อ... รีบออกไปไหม ชักจะเหมือน COD แล้วซิ

กล่าวขอบคุณ
    937
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    ข่าวเริ่มมาแล้ว
    DDDDDDDDD

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ผมว่าข่าวเก่าแล้วนะตอนนี้ BF4 มีจริงๆแล้วออกมาโฆษณาหลังคลิป MOH WF ทุกคลิปเลยว่าถ้าพรีออเดอร์รับฟรีสิทธิ์ทดลองเล่น Beta BF4 ก่อนใคร

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    89
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUSTIN อ่านกระทู้
    ผมว่าข่าวเก่าแล้วนะตอนนี้ BF4 มีจริงๆแล้วออกมาโฆษณาหลังคลิป MOH WF ทุกคลิปเลยว่าถ้าพรีออเดอร์รับฟรีสิทธิ์ทดลองเล่น Beta BF4 ก่อนใคร
    ข่าวไม่เก่าหรอกครับ แล้วก็เรื่อง BF4 มาจริงๆ แต่มาถี่มาก จนดูเยอะ แล้วที่สำคัญ ข่าวนี้ใน jokergameth ยังไม่มี ผมจึงโพส

ถ้ายังไงขออภัยด้วยนะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,592
    9
    แจ้งลบให้แล้วนะ (:
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dearzkung อ่านกระทู้
    ข่าวไม่เก่าหรอกครับ แล้วก็เรื่อง BF4 มาจริงๆ แต่มาถี่มาก จนดูเยอะ แล้วที่สำคัญ ข่าวนี้ใน jokergameth ยังไม่มี ผมจึงโพส

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=110397
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=110736
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=109779

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TEENOY ' อ่านกระทู้
    พอเถอะครับ ขอร้องยังไงเค้าก้เด็กใหม่มีผิดมีพลาดเรื่องธรรมดาอย่าซ้ำกันเลย มันจะเกลียดกันเปล่า ๆ
    ยิ่งเราเป็น Columnist เหมือนกันอีกถึงจะคนละทีมก้เถอะ ผมอยากให้สองทีมสนิทกันมากกว่า มีข่าวอะไรไม่แน่ใจก้สอบถามกันได้
    เข้าใจนะครับ //เดินไปอย่างพระเอก 5555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benoza001 อ่านกระทู้
    เด็ก jkg ก็งี้ ละ ทำใจหน่อย
    เลิกเล่นจริงจังนานละเวปนี้ มีแต่พวกน่าเบื่อ
    เวปไม่น่าเบื่อหรอก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Godbasic01 : 11th August 2012 เมื่อ 20:29

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    89
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Godbasic01 อ่านกระทู้
    แจ้งลบให้แล้วนะ (:
    ลบเสียความรู้สึกครับ ย้ายดีกว่าไหม

แต่ก็แล้วแต่ ครับ ตามกฏ

BLΛCK CĦΛIИ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,289
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dearzkung อ่านกระทู้

มีครับ

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=109779

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    89
    2
    ผมไม่ใช่เด็กบอร์ด jokergameth ยาวนานอย่างพวกคุณ ผมเพิ่งมาใหม่

การค้นหาผมผิดพลาด คงต้องอภัยด้วยแล้วกันครับ แต่ขออย่างเดียวว่าอย่าพูดแนวประชดประชันครับ ไม่มีใครชอบ

มาฟอร์มพูดดีแต่เหน็บ ชอบกันไหมละครับ

R.I.P 2PAC (1971-1996)
    กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    มาถี่แบบ CODแล้ว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    เป็นกำลังใจให้คร้าบบบ ขอบคุณสำหรับข่าวสารเกมส์ดีๆ

ซ้ำบ้างไม่เปนไร ไม่มีใครรู้ไปซะหมดหรอกคับ : P

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,414
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Godbasic01 อ่านกระทู้
    พอเถอะครับ ขอร้องยังไงเค้าก้เด็กใหม่มีผิดมีพลาดเรื่องธรรมดาอย่าซ้ำกันเลย มันจะเกลียดกันเปล่า ๆ
    ยิ่งเราเป็น Columnist เหมือนกันอีกถึงจะคนละทีมก้เถอะ ผมอยากให้สองทีมสนิทกันมากกว่า มีข่าวอะไรไม่แน่ใจก้สอบถามกันได้
    เข้าใจนะครับ //เดินไปอย่างพระเอก 5555
    .. BUT I CAN'T SLEEP

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    1

ทำใจครับ คนเก่าๆคิดว่าตัวเองอยู่มานานแล้วทำ.................

ที่จริงไม่ว่าเก่าใหม่ มีสิทธิเท่าเทียมกันครับ

แล้วมันก็เป็นสิทธิของคุณในการโพสด้วย ไม่ได้สร้างความเดือดร้อนให้ใคร ครับ

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benoza001 อ่านกระทู้
    เลิกเล่นจริงจังนานละเวปนี้ มีแต่พวกน่าเบื่อ
    ขอแอบต่อหน่อย จริง ๆ ครับ

คนรุ่นเก่า ๆ ไปไหนกันหมด

คนรุ่นใหม่ ๆ มามีแต่ใจร้ายกันทั้งนั้นเลย
    อดีต คนได้แต่มอง นก บิน
    ปัจจุบัน คน บินไปเร็วและสูงกว่านก เสียอีก

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    835
    ได้รับคำขอบคุณ: 947
    ผมก็อยู่นานแระ ขอพูดหน่อยเหอะอดไม่ไหว พวกที่บอกว่าซ้ำๆๆๆๆๆๆๆ ช่วยเห็นใจคนอื่นที่เค้ายังไม่ได้อ่านกันหน่อยครับ คุณอ่านอยู่คนเดียวรึไง คนที่ยังไม่ได้อ่านก็มีเยอะ(ผมหมายถึงข่าวเกมอื่นๆด้วยหรือข่าวอะไรก็แล้วแต่ไม่ใช่เฉพาะ bf 4 นะ)
    ใช่ครับผมก็เลิกจริงจังนานละเวปดีไม่น่าเบื่อแต่เบื่ออันอื่น
    แล้วกดไปอ่านข่าวเก่าๆในหมวด News ไม่เป็นหรอครับ ??
    ไม่เป็นครับ เหตุผลของผมก็เหมือนที่คุณ Mercury อ่ะนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย exion1 : 11th August 2012 เมื่อ 20:42

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    ใจเย็นๆครับ ผม เป็นกำลังใจให้ ,, เอาความรู้มาแจกสนับสนุนเต็มที่
    อย่าเพิ่งท้อนะครับ ,, การทำงานย่อมมีอุปสรรคเสมอ ยิ้มเข้าไว้สยามเมืองยิ้ม ยังมีอีกหลายคนที่เป็นกำำลังใจให้อยู่
    ชีวิตเราไม่เคยล้มเหลว ,, แค่เรียนรู้วิธีที่ไม่สำเร็จเท่านั้นเอง

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SONE AND PANDA
    กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,822
    ไม่ต้องกังวล หรอกครับ สู้ๆ ฮะ ถึงข่าวจะเก่า แต่บางคนเขาก็ยังไม่รู้นิ
    ใช่มะ สู้ๆ ครับ ครอบครัว เดียวกัน

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,592
    9

Cool

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ exion1 อ่านกระทู้
    ผมก็อยู่นานแระ ขอพูดหน่อยเหอะอดไม่ไหว พวกที่บอกว่าซ้ำๆๆๆๆๆๆๆ ช่วยเห็นใจคนอื่นที่เค้ายังไม่ได้อ่านกันหน่อยครับ คุณอ่านอยู่คนเดียวรึไง คนที่ยังไม่ได้อ่านก็มีเยอะ
    แล้วกดไปอ่านข่าวเก่าๆในหมวด News ไม่เป็นหรอครับ ??

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mercury อ่านกระทู้
    หลายคนไม่ชอบเข้าไปในหมวด News ครับ เพราะเข้าไปแล้วบางข่าวมันเก่า ขี้เกียจไล่หาอ่าน เปิดหน้าแรกอ่านเอามากกว่าครับ
    - หากมีกระทู้ข่าวที่ซ้ำกัน กระทู้ที่คัดลอกมาถูกย้ายไปยังหมวด Game Talk โดยอัตโนมัติ
    - หากมีกระทู้ข่าวที่คัดลอกมาซ้ำกัน กระทู้ที่ถูกคัดลอกมาทีหลัง จะถูกย้ายไปยังหมวด Game Talk โดยอัตโนมัติ
    - กระทู้ที่ไม่มีเนื้อหาข่าว (หรือมีน้อยเกินไป) จะถูกย้ายไปยังหมวดที่เหมาะสมโดยอัตโนมัติ
    - กระทู้ที่มีการโพสต์รูป, คลิปวิดีโอ ไม่เกี่ยวข้องกับเนื้อหาของกระทู้ เพื่อประโยชน์อย่างใดอย่างหนึ่ง จะถูกลบออกจากระับบโดยอัตโนมัติ (ผู้โพสต์จะถูกบันทึกการกระทำผิด ไว้ในประวัติของสมาชิกด้วย - ใบแดง)

ข้อกำหนดของการตั้งกระทู้ในฟอรั่มข่าวสาร [อ้างอิงจากบอร์ดเก่านะครับ]
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=1797

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mercury อ่านกระทู้
    หลายคนไม่ชอบเข้าไปในหมวด News ครับ เพราะเข้าไปแล้วบางข่าวมันเก่า ขี้เกียจไล่หาอ่าน เปิดหน้าแรกอ่านเอามากกว่าครับ
    แล้วข่าวซ้ำไม่เก่าหรอครับ ?

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TEENOY ' อ่านกระทู้
    เอาน่า ๆ พอเถอะ อย่าทะเลาะกันเพราะเรื่องไร้สาระเลยครับ
    ถือซะว่าเค้าไม่รู้ละกันนะครับ เราผิดก้ต้องให้กำลังใจกัน
    บอกแค่ว่า "ข่าวเก่านะครับ" แล้วเอาลิงค์ให้เค้าดู
    จขกท.ด้วยครับ ตรวจสอบแหล่งยืนยันข่าวด้วยนะครับจะได้ไม่มีใครว่าเราได้
    กับคนของคุณผมจบแล้วนะ แต่คนอื่นๆ.......

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ exion1 อ่านกระทู้
    คุณ Godbasic01 ครับผมเข้าใจกฎแต่ว่าทุกอย่างควรยืดหยุ่นนะครับผมว่า...ถ้าคุณเป๊ะขนาดนี้คุณออกจากเว็บแล้วไปอยู่ค่ายทหารดีกว่ามั้ย??
    ผมไม่เป๊ะหรอก ไม่งั้นผมจะโดนใบแดงได้ไงตั้ง2ใบ แล้วก็พวก Banner ของกลุ่มนะผมว่าอย่าพึ่งเอามาลงเลยดีกว่าเพราะว่าผมโดนมาแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Godbasic01 : 11th August 2012 เมื่อ 20:54

Forever...
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,560
    ถ้าคุณยังไม่รู้จักกับคำว่า "ความล้มเหลว" ก็ไม่มีทางที่คุณจะรู้จักกับคำว่า "ความสำเร็จ"

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    อ๋อ ข่าวเก่าแล้วคนที่สมัครใหม่จำเป็นต้องไปอ่านกระทู้ทั้งหมดใน JKG เลยเหรอครับ

34. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,414

- หากมีกระทู้ข่าวที่ซ้ำกัน กระทู้ที่คัดลอกมาถูกย้ายไปยังหมวด Game Talk โดยอัตโนมัติ
    - หากมีกระทู้ข่าวที่คัดลอกมาซ้ำกัน กระทู้ที่ถูกคัดลอกมาทีหลัง จะถูกย้ายไปยังหมวด Game Talk โดยอัตโนมัติ
    - กระทู้ที่ไม่มีเนื้อหาข่าว (หรือมีน้อยเกินไป) จะถูกย้ายไปยังหมวดที่เหมาะสมโดยอัตโนมัติ
    - กระทู้ที่มีการโพสต์รูป, คลิปวิดีโอ ไม่เกี่ยวข้องกับเนื้อหาของกระทู้ เพื่อประโยชน์อย่างใดอย่างหนึ่ง จะถูกลบออกจากระับบโดยอัตโนมัติ (ผู้โพสต์จะถูกบันทึกการกระทำผิด ไว้ในประวัติของสมาชิกด้วย - ใบแดง)

ข้อกำหนดของการตั้งกระทู้ในฟอรั่มข่าวสาร [อ้างอิงจากบอร์ดเก่านะครับ]
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=1797
    เอาน่า ๆ พอเถอะ อย่าทะเลาะกันเพราะเรื่องไร้สาระเลยครับ
    ถือซะว่าเค้าไม่รู้ละกันนะครับ เราผิดก้ต้องให้กำลังใจกัน
    บอกแค่ว่า "ข่าวเก่านะครับ" แล้วเอาลิงค์ให้เค้าดู
    จขกท.ด้วยครับ ตรวจสอบแหล่งยืนยันข่าวด้วยนะครับจะได้ไม่มีใครว่าเราได้
    .. BUT I CAN'T SLEEP

36. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 325
    เพลาๆ หน่อยนะครับ เขาพึ่งมาใหม่อาจจะยังไม่รู้อะไรมากมาย ให้เวลาเขาปรับตัวหน่อย

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    835
    ได้รับคำขอบคุณ: 947
    คุณ Godbasic01 ครับผมเข้าใจกฎแต่ว่าทุกอย่างควรยืดหยุ่นนะครับผมว่า...ถ้าคุณเป๊ะขนาดนี้คุณออกจากเว็บแล้วไปอยู่ค่ายทหารดีกว่ามั้ย??
    ผมไม่เป๊ะหรอก ไม่งั้นผมจะโดนใบแดงได้ไงตั้ง2ใบ แล้วก็พวก Banner ของกลุ่มนะผมว่าอย่าพึ่งเอามาลงเลยดีกว่าเพราะว่าผมโดนมาแล้ว [/QUOTE]
    แหงดิ ชอบก่อดราม่าเลยโดนไง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย exion1 : 11th August 2012 เมื่อ 21:08

40. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Catch me if u can !!
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    จขกท. สู้ๆ นะครับเป็นกำลังใจให้อย่าท้อ

โลกเราก็งี้หละ คนเก่าๆ ก็จะฟอร์มเบ่งไง มาก่อนไรงี้ เหอะๆ

42. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread