ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 174

Question [ถาม]ปัญหาเรื่องฟอนต์

ทำไมฟอนต์ภาษาไทยเครื่องผมมันเป็นอย่างงี้อ่ะ เห็นเป็นเฉพาะตอนอัพiTune กับในTalesRunner อ่ะครับ

ในเทลก็ไม่ได้เป็นทั้งหมด เป็นเฉพาะทีมที่ชนะ,โชค,NPCในสวน,ชื่อห้อง ทีมแพ้,เล่นเดี่ยวฟอนต์ปกติ

งงมากเลยครับ เล่นซะอ่านไม่ออกเลย
    มีวิธีแก้ไหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

EDIT

แก้รูปแล้วครับ ขออภัยที่ให้ข้อมูลไม่ดี

ส่วน Windows ผมใช้ Windows Vista SP2 32bit
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nwarrior : 12th August 2011 เมื่อ 16:45