ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

๗๓๕๙๗๑๒
    Royal Thai Army
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 273

ใส่ Tag กันบ้างนะครับ

ทำไมไม่ใส่Tagกันบ้างครับ(จากใจสมาชิกดั้งเดิม)
    กระทู้ใหม่เดี๋ยวนี้มีเยอะพอๆกับสมาชิกใหม่ๆ ที่เพิ่มขึ้น ขอเชิญชวนให้ทุกท่านใส่Tag เป็นชื่อเกี่ยวกับสิ่งที่ท่านมาโพสต์ไว้จะดีมากเลยครับ ปุ่มค้นหาจะได้ดูมีความหมายบ้าง ไม่ใช่ไม่ใส่Tagกันเลยเวลาค้นหาก็ไม่เจอ มาช่วยๆกันบอกน้องๆเพื่อนๆ พี่ๆ ให้ใส่Tagกันบ้างจะดีไหมครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030
    จิงๆ ถึงไม่ใส่ Tag ก็ค้นหาสดวกนะคับ

แต่ก็เอาเถอะ ผมก็ +1 กับ รณรงค์ ให้ใส่ Tag

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    Blog Entries
    1
    บางคนอาจจะรีบตั้งกระทู้จนลืมก็ได้มั้งครับ

เพื่อชีวิต.
    กล่าวขอบคุณ
    1,601
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,539
    ใส่ Tag คืออะไรอ่ะครับ โง่จริงๆนะเราเนี่ย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ☀ home sweet home ☀
    กล่าวขอบคุณ
    776
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,494
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artloverr อ่านกระทู้
    ใส่ Tag คืออะไรอ่ะครับ โง่จริงๆนะเราเนี่ย
    ตอนตั้งกระทู็ไง 55 จะได้หาง่ายๆ ใช่ป่าวไม่แน่ใจ

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    คนที่ใส่ Tag ในกระทู้ของเว็บนี้ เรียกว่าไม่มีเลยก็ยังได้ ผมว่าควรจะเริ่มที่ใครก็ได้
    แต่จริงๆแล้ว อยากให้พวกอัพโหลดเดอร์เริ่มก่อน คนอื่นจะได้ทำตาม