ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Taylor Swift' [only]
    I live in The World :Thailand :Nongchok
    กล่าวขอบคุณ
    852
    ได้รับคำขอบคุณ: 510

Help me !! มีใครเคยใช้ Cooler Pad ตัวนี้มั้งครับ ? ช่วยที

^ ลักษณะแบบนี้แต่ไม่ใช่ยี่ห้อนี้ สติกเกอร์ มันติด ว่า Cooler Pad ไม่ใช่ Wind Cooler นะ ซื้อมาจาก Lotus

คือผมซื้อมันมา 399 บาท รู้สึกเสียอารมณ์มากครับ เพราะทันทีที่ทดสอบ นำ USB เสียบเข้ากับ Notebook แล้วเปิดสวิช Cooler Pad ปรากฏว่าพัดลมมันหมุนช้ามาก มันไม่ได้ช่วยให้ Notebook
    ผมเย็นขึ้นเลย เทียบความแรงนะ มันยังไม่เท่า กับ Cooler Pad ที่มันแจกมาตอนซื้อ Notebook เลย (คุณลองนึกภาพดู เหมือนเปิดพัดลมเบอร์ 1 แล้วคุณกดปิดพัดลม แล้วคุณดูการหมุนของพัดลมช่วง
    3วิ สุดท้ายของ พัดลมอะ นั้นแหละ Cooler Pad ตัวนี้)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sr!ce-I'm-Fool : 13th August 2012 เมื่อ 09:17

Taylor Swift | เมี๊ยว เมี๊ยว ^ω^ 

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ☀ home sweet home ☀
    กล่าวขอบคุณ
    776
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,494
    ผมใช้รุ่น noname อ่ะ ๕๕๕ ๑๒0 บาท

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    ปกติครับ เป็นกันทุกตัว

อยากให้ดีๆเลย ผมแนะนำของThermaltake =w=

แต่เรื่องพวกนี้ มันช่วยได้ไม่เยอะอ่ะ ก็โน็ตบุ้คอ่ะนะ ^^

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    เป่าแรงไปก็ไม่มีประโยชน์เท่าไรหรอกครับเป้าหมายของมันคือดูดอากาศเย็นมาให้พัดลมในโน็ตบุคดูดเข้าไปและช่วยเพิ่มช่องว่างข้างใต็โน็ตบุ็คครับ
    ถ้ายังไงลองวัดความร้อนดูเอาก็ได้ว่าอันไดนดีกว่า

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    เมืองฝนแปดแดดสี่
    กล่าวขอบคุณ
    787
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,947
    ต้องใช้ของแท้นะคับราคาก็ 1000+อะคับถ้าอยากได้ของดี อิอิ