ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 115,294

Arrow [MediaFire] DEATH SPANK : THONGS OF VIRTUE [2010/ENG/FULL] (1.3GB) [SaveUFile]

Year: 2010
    Genre: Action, RPG, Indie
    Developer: Hothead Games
    Publisher: Electronic Arts

# OS: Windows XP/Vista/Windows 7
    # Processor: Intel Pentium 4 (or equivalent) running at 1.7 GHz or greater
    # Memory: 1 GB of ram, 1.5 GB (Vista and Windows 7)
    # Hard Disk Space: at least 2 GB of free HD space
    # Video Card: ATI Radeon X1800 GTO 256MB and the Nvidia GeForce 6800 Ultra 256MB cards;
    Shader 2.0 and 24 bit depth buffer support required
    # DirectX: DirectX9 Jun 2010
    # Local co-op requirements: A controller is required for the second player

นี่คือภาคต่อของเกมที่ได้รับรางวัลจากช่วงซัมเมอร์ที่ผ่านมา นี่คือเกมแอ็กชั่น RPG ระดับหัวแถว นี่คือ DeathSpank: TOV การผจญภัยอันสดใหม่ที่ผู้เล่นจะได้ตะลุย ฟาดฟัน และกระหน่ำยิงกันแบบภารกิจต่อภารกิจ เพื่อตามหาธองวิเศษที่เชื่อกันว่ากำลังนำความหายนะมาสู่จักรวาล นอกจากนี้ คอนเทนต์ดาวน์โหลดสำหรับตัวเกมอย่างดันเจี้ยน “Snowy Mountain Dungeon” และคู่หูคนใหม่ “Tankko” DeathSpank: TOV จะให้ผู้เล่นได้รับบทเป็นผู้กล้านามว่า DeathSpank ซึ่งออกเดินทางเพื่อตามหาและทำลายธองวิเศษทั้งหก ซึ่งจะครอบงำความคิดของผู้ที่สวมใส่ และก่อให้เกิดหายนะกับทั้งจักรวาล ผู้เล่นจะได้ท่องไปในเมืองแถบชนบทที่มีร่องรอยความเสียหายจากสงคราม อวกาศ และแม้แต่ขั้วโลกเหนือในการต่อสู้อันยิ่งใหญ่กับ Evil Santa นอกจากนี้ DeathSpank: TOV ยังมีโหมดร่วมกันเล่นแบบออฟไลน์พร้อมกัน 2 คน ให้ผู้เล่นคนที่สองได้มาช่วยตามหาเหล่าธองวิเศษในบทบาทของ Sparkles the Wizard หรือ Ninjatastic Steve - อ่านต่อ : คลิก

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

หากไฟล์เสียให้เปิดไฟล์นั้นขึ้นมากด Alt+R เพื่อซ่อมจะได้ไฟล์ใหม่ขึ้นมาครับ
    หากทำไม่ถูก > คลิกที่นี่ <

MediaFire

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6 : Part 7

SaveUFile

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6 : Part 7

RNP28DSTOVBYRAMIS

.::ชีวิตเป็นของเรา::.
    กล่าวขอบคุณ
    3,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 777
    จะลองโหลดไปติดเครื่องอีกที ครับ

พอดีผมโหลดจากใครไม่รู้แล้วมันเล่นไม่ได้

+1 ล่วงหน้าครับ !!~

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    พอกด newgame ไม่ก็ loadgame มันก็เด้งออก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 182
    เกมส์นี้ต้องทำเควสไปด้วยรึป่าว รึว่า ลุยๆ ไป เลย
    ไปเทียวกันไม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    คือว่าพอผมลงเกมส์เสร็จแล้วกดเข้าเกมส์แล้วมันขึ้น
    Steam must be running to play this game.
    อ่ะครับแก้ยังไงหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 182
    จขกท ไปไหน ไม่ดูแลเลยอะ
    ไปเทียวกันไม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    อยู่กับเทอตลอดไป~!!!
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ตกลง เล่น ได้ ไหม ครับ - -.

กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 847
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ak470 อ่านกระทู้
    คือว่าพอผมลงเกมส์เสร็จแล้วกดเข้าเกมส์แล้วมันขึ้น
    Steam must be running to play this game.
    อ่ะครับแก้ยังไงหรอครับ
    เล่นได้แล้วครับ แต่ไม่ได้เอารูปมาลง ส่วนใครที่เป็นแบบนี้ ให้ กอปไฟล์ในโฟลเดอร์ skidrow มาวางในโฟลเดอร์เกมส์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โอเย้+ให้ด้วยกำลังเบื่ออยุ๋เลย

กล่าวขอบคุณ
    16
    แตกไฟล์ไม่ได้รหัสที่พี่ให้มันผิดรึป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ไม่ได้ดันนะ ฮึ๊บๆ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ลบเกมก้อได้ครับ เห้อ...

Tags for this Thread