ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

یρέиċәя Ľσςĸέ
    กล่าวขอบคุณ
    2,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,712

คือว่า เรื่องการอ้วน และ การสูง !!

คือว่าผมหนัก 81 แล้วสูง 182 คือตอนนี้รู้สึกว่าตัวเองตัวใหญ่มากเลย

แล้ว จะมีวิธีการลดน้ำหนักอย่างไร ให้ได้ผลดี มั่งอ่ะครับ

คือ ตัวใหญ่ เกินอายุ ไปแล้วอ่ะครับ - -*

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 208
    ออกกำลังกาย วิ่ง วิดพื้น สารพัดการออกกำลัง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    จขกท. อายุเท่าไรครับ ผมว่า ถ้าลดน้ำหนักนี่ หุ่นดีเลย นะ ออกกำลังกายบ่อยๆ สิครับลดได้แน่ ได้กล้ามด้วย *0*

ปล. ผมอายุ 19 แล้ว สูงแค่ 169 หนัก 52 กำ -*-

กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    Slim Up Center ครับ ช่วยคุณได้ !!
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

I'M THE RED ARMY !
    กล่าวขอบคุณ
    1,603
    ได้รับคำขอบคุณ: 976
    ผมอายุ 14 ครับผม

น้ำหนัก หลังจากเป็นไอก้าง ก็แค่ 45 เอง หลังจากพอมาฟิตกล้ามด้วยการ ออกกำลังกาย วิ่ง ซิตอัพ วิตพื้น ยกดำเบล ไปเรื่อยๆ เพราะผมเป็นคนขี้เกรียจเลยทำแค่อย่างละ 20 ครั้ง แล้วกล้ามก็จะขึ้นเองครับ

ตอนนี้ก็น้ำหนัก 55 ครับผม

สูงก็ 180

ลองทำดูครับ ถ้าคนผอม น้ำหนัก จะขึ้น ถ้าคนอ้วน ก็จะลดครับ สังเกต จากเหงื่อครับ ยิ่งออกเยอะ มันเตือนว่า คุณน้ำหนักลดแล้วนะ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    พยายามลดอาหาร เช่น ลดไขมัน พวก lıpıd - glycerol + fattyacıd ก็พวกหมูติดมันอะแหละ ดื่มนมแทน พวกโปรตีนก็ รับประทานพวก ถั่วลีสงไม่ปรุงรส ( ไม่แนะนำถั่วเหลืองเพราะจะเจือจางนํ้าย่อยทำให้เป็นมะเร็งกระเพาะอาหารได้) เห็ด (โปรตีนสูง) รับประทานผักเพื่อ . . . ใช้ในการขับถ่ายของเสียในร่างกาย สามารถทำให้ผอมลงได้นั้นเอง

1.กินโคเลสเตอรอลไม่เกินวันละ 300 มิลลิกรัม ทำได้โดยลดหรือเลิกกินอาหาร ที่มีโคเลสเตอรอลสูง ไข่แดง (ไข่ขาวไม่มีโคเลสเตอรอล) ไข่ปลา ปลาหมึก หอยนางรม เป็นต้น เลือกกินเฉพาะเนื้อปลา เนื้อสัตว์ไม่ติดมัน นมพร่องไขมัน

2.ใช้น้ำมันพืชปรุงอาหาร

3.ไม่ควรกินอาหารทอดเป็นประจำ เช่น กล้วยแขก ปลาท่องโก๋ ไก่ทอด รวมทั้งแกงกะทิด้วย

ประมาณนี้แหละครับ ออกกำลังกายวันละ 45 นาที 3-4 ครั้งต่อสัปดาห์ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ออกกำลังกาย และควบคุมอาหาร ครับ

กล่าวขอบคุณ
    273
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    ใจแข็ง ออกกำลังกายทุกวัน เข้าฟิตเนส เล่นให้ครบ เล่นให้คุ้ม ฮ่า ๆ

LEFT BEHIND
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    ผมสูงแค่ 176 เอง แต่ก่อนผมหนักถึง 75 ตอนนี้เหลือแค่ 61 ลองออกกำลังกายทุกวัน situp วิดพื้นได้ก็ดี
    NO GOD OR KING ONLY MAN