ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754

เวลาแฟนคุณโกรธ !! เป็นยังไงกันบ้างเรามาแชร์กัน

ก็ นะอย่างที่ชื่อกระทู้บอก เวลาแฟนของเพื่อน ๆ โกรธ เขามีอาการ หรือ ปฏิกิยา อย่างไรกับคุณบ้างอะครับ

น่ากลัวหรือน่ารัก หรือ....... (บลา ๆ) หรือเปรียบเทียบได้กับอะไรบ้างก็จะแจ่มเลยครับ

ส่วนของผมนะ เวลาโกรธเขาจะเงียบบบบบ ๆๆๆ เงียบบบ เงียบบ เงียบ แล้ว ก็ เงียบบบ
    ผี ก็ ผี เหอะ อันนี้หน้ากลัวกว่าเยอะ 5 5 + +

BY KINGMES

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    ไม่มีแฟนอ่ะครับ เลยไม่รู้ 555+
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    แฟนผมเวลาโกรธจะออกน่ารักนะจะพูดแต่ว่า ไม่พูดด้วยแล้ว,ไม่ต้องมาพูดด้วยเลย,เค้าไม่อยากฟัง จะเป็นแบบนี้ซักพัก แล้วก็จะโทรมาบอกว่าเค้าไม่โกรธแล้วโกรธยังไงก็ไม่ลงเค้าคิดถึงนะ แฟนผมมักจะเป็นแบบนี้ โกรธง่ายหายเร็ว ^ ^ (เวลาโกรธผมก็ง้อบ้างครับ)
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    232
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kothkeo178 อ่านกระทู้
    แฟนผมเวลาโกรธจะออกน่ารักนะจะพูดแต่ว่า ไม่พูดด้วยแล้ว,ไม่ต้องมาพูดด้วยเลย,เค้าไม่อยากฟัง จะเป็นแบบนี้ซักพัก แล้วก็จะโทรมาบอกว่าเค้าไม่โกรธแล้วโกรธยังไงก็ไม่ลงเค้าคิดถึงนะ แฟนผมมักจะเป็นแบบนี้ โกรธง่ายหายเร็ว ^ ^ (เวลาโกรธผมก็ง้อบ้างครับ)
    แบบเดียวกับผมเลยครับ
    Lionel Messi

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Leo_Messi อ่านกระทู้
    แบบเดียวกับผมเลยครับ
    แฟนคนเดียวกันเปล่า 555+

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    แฟนผมโกรธชอบทำหน้าบูดใส่แล้วไม่คุยด้วย

ถ้าคุยก็จะเสียงออกแนวแบบว่า ไม่พอใจ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ของผมโกรธละไม่พูดด้วย แล้วก็จะนอน พอตื่นมาอีกที พาไปหาอะไรกินก็หายละ

แต่ทุกวันนี้มีเมีย เหมือนมีลูกมากกว่า ทำตัวเหมือนเด็กมากกว่าผู้ใหญ่ 55+

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    เวลาโกรธนะ จะถอดแว่น แล้วก็เงียบกริ๊บไม่คุยกับใครเลย ถ้าไปหยอกนะ จะโดนทั้ง ทุบ,ตึ,ต่อย,หยิก,หัวโขก,เอาของใกล้ๆทุบ พอแปปๆ จะยิ้มหัวเราะคิกๆแล้วเดินหนี

ผมจึงนึกเสมอว่า

ไรวะ?
    Only one thing I want.

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

◣◥
    Home Sweet Hole
    กล่าวขอบคุณ
    261
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,618
    ส่วนใหญ่เขาจะไม่ออกแนวโกรธ จะออกแนวงอลมากกว่า
    พอถามอะไรหรือจะคุยด้วยก็จะทำเป็นตอบส่งเดช แล้วก็บอกว่าไม่เป็นอะไร
    ง้อนานมากแบบนี้...........แต่ตอนนี้ไม่มีให้ง้อแล้วล่ะ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

! ~ • < a:aๅe CLUB> • ~ !
    กล่าวขอบคุณ
    1,081
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    แฟนผมไม่เคยโกรธเลย มีแต่งอล - -

แต่ผมชอบอะ เวลางอล แล้วน่ารักดี >.<

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Brown Outstanding
    ม.ราม ,คณะมนุษย์ศาตร์ ,เอกภาษาญี่ปุ่น
    กล่าวขอบคุณ
    6,054
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    ของเราเวลาแฟนงอลแล้ว น่ารักมากกกก
    Fansub

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deshkub10 อ่านกระทู้
    แฟนคนเดียวกันเปล่า 555+
    ฟันธงเลยว่าคนละคนกันครับ ถ้าคนเดียวกันนี่ได้ฆ่ากันตายแน่ (เพราะผมรักเค้ามาก ^ ^)
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    แฟนผมจะไม่โกรธเรื่องไร้สาระครับ แต่ถ้าโกรธแล้ว จะเงียบไปเลย ไม่คุยอะไรทั้งสิ้น ต้องรอจนกว่าเขาจะดีขึ้นเอง ^.^

กล่าวขอบคุณ
    241
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    แฟนผมแบ่งเป็นเฟสครับ แต่จะไม่ค่อยโกรธเรื่องไร้สาระ

เฟส1 งอนแล่ว : จะเงียบ แล้วก็เงียบ ไม่คุยด้วย ถ้าอยู่ใกล้จะค้อนเป็นระยะๆ

เฟส2 โกรธแล้วนะ : ถ้าไม่ง้อตอนเฟส 1 หรือง้อไม่ทัน จะเข้ามาโวยวาย ถ้าอยู่ไกลกันก็จะโทรมาหาแล้วก็โวยวาย(ไม่ได้โวยวายไร้สตินะ คล้ายแมวพองขน ขู่ฟ่อ แบบมาแง้วๆๆๆ ไรเงี้ยะ) ผมว่าน่ารักดี

เฟส3 หายละ : พอง้อเสร็จ หรือเค้าโวยวายจนเหนื่อย เค้าก็จะหายโกรธ(แฟนผมโกรธไม่ค่อยเป็นเลยหายเร็ว) ถ้าบางทีเค้ารู้สึกว่าเรื่องไร้สาระหรือโวยวายมากไปก็จะมาซุกๆเอาหัวไถๆแขน

ผมชอบดูเค้าโวยวายผมก็เลยไม่เคยง้อตอนเฟส1 เลย โฮ่ๆๆๆ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- [ The Gang ] -
    RAMAIX BangNa Phathumtani
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,062
    แฟนผมโกรธจะเงัยบๆ ทำเสียงไม่พอใจ แต่จะไม่วีด พูดเสียงนิ่งๆ หน้ากลัวๆ ใครอยู่ใกล้ๆ ขนลุกอะ ประมาณนี้ แต่เหตุผลไม่มีนะ 555+

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    ไม่รู้สิครับไม่เคยมีแฟนกับเค้าสักที ๕๕๕๕ โสดตลอดชีวิต

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    เวลาแฟนผมโกรธก็...ทำอย่างเดียวคือ..อย่าให้มีด,ไม้,หรือสิ่งของต่างอยู่ใกล้มัน แค่นั้นแหล่ะ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    241
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nappapa อ่านกระทู้
    เวลาแฟนผมโกรธก็...ทำอย่างเดียวคือ..อย่าให้มีด,ไม้,หรือสิ่งของต่างอยู่ใกล้มัน แค่นั้นแหล่ะ
    เอิ่ม รักกันดุเดือดดีนะครับ - -"

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

We are X [TH]
    [Club]~Metal Zone
    กล่าวขอบคุณ
    668
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    แฟนผมจะออกแนวงอน เงียบๆ ไม่พูด หน้านี่จะบูด คือแบบว่าจะให้รู้อ่ะครับว่างอนผมอยู่นะ

และพอเวลาผมจะเคลียร์เค้าก็จะเดินหนี แต่ผมจะคว้ามือเค้าไว้้ตลอดเพราะว่าผมเป็นคนไม่ชอบมีอะไรค้างคาใจ

มีอะไร โกรธอะไร งอนอะไรก็ต้องเคลียร์เดี๋ยวนั้น ซึ่งทุกครั้งมันก็ผ่านไปด้วยดีนะ^^

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thizo อ่านกระทู้
    ไม่มีแฟนอ่ะครับ เลยไม่รู้ 555+
    เหมือนกันเลย
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    แฟนผมโกรธ เงียบไม่พูด นิ่ง พอผมไปแหย่ ๆ ให้เเธอหัวเขาะ ก็โดนส้นมือมาเลยครับ

ฮ่า ๆ

กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    ของผม ถ้างอล ก็บอก งอลแร่ว
    ถ้าโกรธ จะจริงจังมาก ใส่อารมณ์เต็มที่

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ของผมโกรธแล้ว ง้อไม่ค่อยได้ครับ เดี๋ยวโดนระเบิดลง ต้องรอให้หายโกรธเองอย่างเดียวเลย....

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pook1046 อ่านกระทู้
    ของผมโกรธละไม่พูดด้วย แล้วก็จะนอน พอตื่นมาอีกที พาไปหาอะไรกินก็หายละ

แต่ทุกวันนี้มีเมีย เหมือนมีลูกมากกว่า ทำตัวเหมือนเด็กมากกว่าผู้ใหญ่ 55+

โอ้พระเจ้าช่วยยย เวลาโกรธต้องพาไปกิน สุโค้ยยย เลย ครับ !!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ diippyjas อ่านกระทู้
    เวลาโกรธนะ จะถอดแว่น แล้วก็เงียบกริ๊บไม่คุยกับใครเลย ถ้าไปหยอกนะ จะโดนทั้ง ทุบ,ตึ,ต่อย,หยิก,หัวโขก,เอาของใกล้ๆทุบ พอแปปๆ จะยิ้มหัวเราะคิกๆแล้วเดินหนี

ผมจึงนึกเสมอว่า

ไรวะ?
    สุดยอดเลยครับ โคตร โหด แล้วก็กลับมาติ๊งต๊องเหมือนเดิมมมม 5 5 + +

ปล. ล่อเล่นครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kingmes : 13th August 2011 เมื่อ 08:46

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    408
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PassT_T อ่านกระทู้
    แฟนผมแบ่งเป็นเฟสครับ แต่จะไม่ค่อยโกรธเรื่องไร้สาระ

เฟส1 งอนแล่ว : จะเงียบ แล้วก็เงียบ ไม่คุยด้วย ถ้าอยู่ใกล้จะค้อนเป็นระยะๆ

เฟส2 โกรธแล้วนะ : ถ้าไม่ง้อตอนเฟส 1 หรือง้อไม่ทัน จะเข้ามาโวยวาย ถ้าอยู่ไกลกันก็จะโทรมาหาแล้วก็โวยวาย(ไม่ได้โวยวายไร้สตินะ คล้ายแมวพองขน ขู่ฟ่อ แบบมาแง้วๆๆๆ ไรเงี้ยะ) ผมว่าน่ารักดี

เฟส3 หายละ : พอง้อเสร็จ หรือเค้าโวยวายจนเหนื่อย เค้าก็จะหายโกรธ(แฟนผมโกรธไม่ค่อยเป็นเลยหายเร็ว) ถ้าบางทีเค้ารู้สึกว่าเรื่องไร้สาระหรือโวยวายมากไปก็จะมาซุกๆเอาหัวไถๆแขน

ผมชอบดูเค้าโวยวายผมก็เลยไม่เคยง้อตอนเฟส1 เลย โฮ่ๆๆๆ
    ยูกิรึครับเนี่ย แบ่งเป็นเฟสๆ 55555+

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: