ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SONE AND PANDA
    กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,822

- Satisfaction Space: News Update - ระเบิดความมันส์ได้แล้วกับเกมส์ RaiderZ เซิร์ฟ NA

Satisfaction Space: News Update
    RaiderZ
    ระเบิดความมันส์ได้แล้ววันนี้

เปิด CBT เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ กับเกมส์ออนไลน์ RaiderZ เซิร์ฟเวอร์ NA ที่ให้บริการโดย Perfect World ภายหลัง
    จากที่มีการปรับปรุงเรื่องกราฟฟิคใหม่ทั้งหมด และตอนนี้ได้เปิดให้เหล่าเกมเมอร์ได้สัมผัสความอลังการกันแล้ว โดยในช่วง
    CBT นี้หากเพื่อนๆ ที่สนใจคงต้องใช้ความสามารถตามล่าหา Activate Keys กันหน่อยครับ สามารถเข้าไปดูกันได้ว่ามีสื่อ
    ออนไลน์ไหนแจกกันบ้างได้ที่ http://raiderz.perfectworld.com/news/?p=618041

RaiderZ ถือเกมส์ออนไลน์ที่มีกระแสตอบรับดีเกมส์หนึ่งในขณะนี้ แนวการเล่นของเกมส์ RaiderZ จะเป็นแนว Action
    สามารถล็อคเป้าหมายได้ ไม่สามารถคลิ๊กที่ตัวมอนสเตอร์ได้ การโจมตีปรกติจะไม่ทำให้มอนสเตอร์หยุด
    มอนสเตอร์จะสามารถสวนเราได้ตลอด ยกเว้นตอนโดนสกิลบางสกิลเท่านั้นครับ

แถมในเกมส์ยังมีลูกเล่นเพื่อให้ได้อารมณ์ความสมจริงเพิ่มขึ้นด้วย ระบบดร็อปบัพและอาวุธจากมอนสเตอร์ มอนสเตอร์ที่
    เป็นสัตว์เมื่อเราฆ่าได้บางตัวจะดร็อปชิ้นส่วนในร่างกายออกมา (จะเห็นเป็นชิ้นๆ เลยครับ) เมื่อเราเก็บจะได้รับบัฟแตกต่างกัน
    ไปตามแต่มอนสเตอร์นั้นๆ หรือมอนสเตอร์บางตัวที่ถืออาวุธอยู่ จะมีโอกาสที่ดร็อปอาวุธชิ้นนั้นมาให้เราได้ใช้ในช่วงระยะ
    เวลาหนึ่งด้วย

หัวใจหลักของเกมส์ RaiderZ คงอยู่ที่ระบบการต่อสู้กับมอนสเตอร์ระดับบอส เพราะบอสในเกมส์นี้จะไม่ได้เพียงแค่วิ่งชน
    ตบ กระทืบ หรือระดมสกิลใส่คุณเท่านั้น บอสในเกมส์ RaiderZ จะสามารถจับคุณขว้าง หรือแม้แต่กินผู้เล่นเข้าไปเลย และ
    การกินเองก็มีหลายระดับ บางครั้งคุณอาจถูกกินแล้วตายในทันที แต่บางครั้งก็แค่ถูกบอสอมไว้ในปากให้เพื่อนๆ มาฉุด
    กระชากคุณออกมาได้ หรือบางครั้งมันอาจกลืนคุณเข้าว่ายเล่นในกระเพาะ แล้วค่อยคายออกมากระทืบซ้ำ

นอกจากนี้ยังมีระบบที่น่าสนใจอีกมากในเกมส์ออนไลน์ RaiderZ ให้ผู้เล่นได้ค้นพบ ช่วงหยุดยาวเช่นนี้ใครยังไม่รู้จะทำอะไรหรือเล่นเกมส์อะไรดี
    ขอเชิญเข้าไปลองกันได้ เกมส์จะเปิด CBT ไปจนถึงวันที่ 29 สิงหาคม นี้ http://raiderz.perfectworld.com

Source : Game-Ded
    Editor : Joiozaa1
    Design Post : Satisfaction Space

Association with : Raven Studio , Snowstorm , Endless Gamers , Exodus Core , Dynamic Technology , SteamCon
    http://space-frontier.blogspot.com/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    ตกลงมันเพิ่งจะ CBT สินะ - - กี่ปีแล้วเนี่ย ทำยังกะั RO2 ดองทีเป็นชาติ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ตอนเล่นเถื่อนติดใจเล่นสนุกดี ขอเอาไปลองอีกรอบ

กล่าวขอบคุณ
    226
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    น่าเล่นมากๆเลยครับ กว่าจะหา beta keys ได้ เลือดแทบกระอัก

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    ที่ตัวเกมไม่สามารถเปิดจริงๆจังๆได้ซักที เพราะมีมือดีไปขโมยข้อมูลเค้ามาแล้วเปิดเป็นเซิฟเถื่อนนี่ละครับ ข่าวว่าเป็นคนวงในด้วย อาจจะเป็นคนของค่ายเกมคู่แข่งก็ได้ ไม่แน่ เพราะพนักงานธรรมดาๆ ใครจะยอมเสี่ยงตกงาน ผมว่าใครที่ทำแบบนี้จิตใจต้องชั่วช้ามาก เกมเค้าพัฒนามาดีๆ ดันไปทำแบบนี้

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    นี้มันต่างประเทศนิหว่าคิดว่า ไทย หมดหวังละ

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    ได้ Code มาแบบง่ายดายเลยเรา ขอลองเอาไปเทสดูหน่อยก็แล้วกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kothkeo178 : 15th August 2012 เมื่อ 10:21
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 264
    สรุป เกมส์ มันเคยเปิด SV. ในไทยรึป่าวครับ
    ผมว่ามัน คุ้นๆ

-Wolf Alone-
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    Dragonest ฉบับคนจริง
    .-[THOS]-.

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    เซิฟไทยเป็นเซิฟเถื่อนนะ ที่ผมเคยเห็นอ่ะ
    PhenomII X4 945, Ram4GDDR3, VGA:HIS 6850, Tagan TG600-U37 600w

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เซิฟปิดปรับปรุงอยู่น่ะจ้ะ

กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,881
    เซิฟเถื่อนในไทยเคยมีนะเคยเล่นแล้ว แต่ปิดนานแล้ว เพราะบัคเยอะ
    AMD Athlon II X4 860K/ASROCK FM2A58M-HD+ R2.0/ Zotac GTX 750 Ti (2GB) / Hyper-X DDR3(1600) 8GB Kingston/ PS (80Plus) Tsunami Black Strom 550W

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    เวรกรรม ปิดเซิฟอยู่ เปิดเวลาในไทยประมาณ 1 ทุ่ม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ชื่อในเกม JOjoTH Lv20+ เซิฟ Fleetfoot เจอทักด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    793
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    เคยเล่นแล้วของไทย ที่เปิดเป็นเซิฟทดสอบ อะ -3- มันอยู่นะช่วงแรก ๆ แต่ไม่ค่อยได้เล่นเพราะเพื่อนไม่มี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เห็นแบบนี้แล้วคิดถึง "RYL" ผมเก่าไปไหม 555+

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    226
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gameza1 อ่านกระทู้
    เห็นแบบนี้แล้วคิดถึง "RYL" ผมเก่าไปไหม 555+
    เก่ามากๆครับ แต่ผมชอบเกมนี้สุดๆละ เวลา war มันมากๆ ไม่รู้ว่าเซิฟยังเปิดอยู่รึเปล่า เล่นอ0 กันเนอร์ ชื่อ เล็งตรงโจ๊ะ(ชื่ออนาถมากๆ) เวลตัน 95 เลยทีเดียว

กล่าวขอบคุณ
    226
    โทษที่ครับ แจกโค๊ดครับ ของผมเอง
    CWP85-Z8P-47WC
    MPA63-W5R-51JC