ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    792
    ได้รับคำขอบคุณ: 145
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NeLian อ่านกระทู้
    พอดีฉันเป็นกระเทยอ่ะค่ะอยากมีเมีย หน้าอกใหญ่แต่ แมนแมน สนใจร่วมวงดนตรีไหมค่ะ
    วงดนตรีอะไรครับ เอาของแถมไปก่อนนะ

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ geforce223 อ่านกระทู้
    วงดนตรีอะไรครับ เอาของแถมไปก่อนนะ

สาธุ เค้าบอกว่าพิมอย่างน้อยสิบตัวอักษร

วงดนตรีไทย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NeLian : 16th August 2012 เมื่อ 13:32

กล่าวขอบคุณ
    792
    ได้รับคำขอบคุณ: 145
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NeLian อ่านกระทู้
    สาธุ เค้าบอกว่าพิมอย่างน้อยสิบตัวอักษร

วงดนตรีไทย
    ถ้าสนใจร่วมวงดนตรี ต้องทำไรบ้างครับ ตีฉิ่ง ตีฆ้อง ตีกลอง ระนาด ระย้า เป่าขลุ่ย เป่าปี่ ฯลฯ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย geforce223 : 16th August 2012 เมื่อ 13:42

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ geforce223 อ่านกระทู้
    ถ้าสนใจร่วมวงดนตรี ต้องทำไรบ้างครับ ตีฉิ่ง ตีฆ้อง ตีกลอง ระนาด ระย้า เป่าขลุ่ย เป่าปี่ ฯลฯ
    คุยอะไรกันฟะนิ -.-!!

กล่าวขอบคุณ
    104
    นั้นสิ อืม อย่างตอน ออด ิชันมา จัดเต็ม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakuno อ่านกระทู้
    คุยอะไรกันฟะนิ -.-!!

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    กระทู้นี้ไร้สาระ+สาระ=???

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SemIFaIL อ่านกระทู้
    กระทู้นี้ไร้สาระ+สาระ=???
    กระทู้เนี่ยไรสาระ คอมเฟริ์ม

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    I Dun's Knugh Whas Yuia Taftkung Aftuias
    Trying not to feel the same

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CrYzTeX อ่านกระทู้
    I Dun's Knugh Whas Yuia Taftkung Aftuias
    I can not read it.

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakuno อ่านกระทู้
    อืมเข้ามา งงพอดีจบแค่ อนุบาล 1 อานปะกิตไม่ออก

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบกวนTeen.เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,310
    Blog Entries
    1
    This is a pen.

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    124
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    โน้ตบุ๊คเปลี่ยนการ์ดจอได้ไหมครับคือผมเล่นHonปรับตํ่าสุดก็ยังแลคอ่ะครับผมอยากเปลี่ยนการ์ดจอครับช่วยแนะนำการ์ดจอหน่อยครับอยากปรับสุดได้อ่ะครับ

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peepee007007 อ่านกระทู้
    โน้ตบุ๊คเปลี่ยนการ์ดจอได้ไหมครับคือผมเล่นHonปรับตํ่าสุดก็ยังแลคอ่ะครับผมอยากเปลี่ยนการ์ดจอครับช่วยแนะนำการ์ดจอหน่อยครับอยากปรับสุดได้อ่ะครับ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=119326

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peepee007007 อ่านกระทู้
    บอกรุ่นมาค่ะ รุ่นยี่ห้อยอ่ะค่ะเดียวดูให้ค่ะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พอดีคอมผมมันพัง อยู่ดีๆมันก็ดับแล้วมันก็เปิดไม่ติดไม่รู้จะทำไง ช่วยบอกวิธีซ่อมหน่อยครับ
    คือ อาการมันเป็นแบบนี้ครับ วันนั้นผมอัดเพลงแต่ว่าอัดใกล้เสร็จแล้ว ก็เลยปิดเครื่อง ก็ Shutdown ธรรมดา
    แต่ว่าพอดีลืมถอดปลั๊ก แล้วทีนี้คอมมันก็เปิดเอง มันเปิดทิ้งไว้ประมาณ ครึ่งวันครับ พอกับมาผมก็เลยมาปิดแต่ว่าตอนที่ปิด
    หน้าจอมันมันติดแล้วนะครับ ผมเลยปิดโดยกดสวิทซ์ ค้างไว้ให้มันดับ แล้วมันก็ดับแต่ยังเหลือพัดลมตรงซีพียู ที่ไม่ยอมดับ
    ผมเลยตัดสินใจถอดปลั๊กเลย จากนั้นมันก็เปิดไม่ติดเลยครับ เชคเพาเวอร์ซัพพลายแล้วก็ใช้ได้ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พอดีคอมผมมันพัง อยู่ดีๆมันก็ดับแล้วมันก็เปิดไม่ติดไม่รู้จะทำไง ช่วยบอกวิธีซ่อมหน่อยครับ
    คือ อาการมันเป็นแบบนี้ครับ วันนั้นผมอัดเพลงแต่ว่าอัดใกล้เสร็จแล้ว ก็เลยปิดเครื่อง ก็ Shutdown ธรรมดา
    แต่ว่าพอดีลืมถอดปลั๊ก แล้วทีนี้คอมมันก็เปิดเอง มันเปิดทิ้งไว้ประมาณ ครึ่งวันครับ พอกับมาผมก็เลยมาปิดแต่ว่าตอนที่ปิด
    หน้าจอมันมันติดแล้วนะครับ ผมเลยปิดโดยกดสวิทซ์ ค้างไว้ให้มันดับ แล้วมันก็ดับแต่ยังเหลือพัดลมตรงซีพียู ที่ไม่ยอมดับ
    ผมเลยตัดสินใจถอดปลั๊กเลย จากนั้นมันก็เปิดไม่ติดเลยครับ เชคเพาเวอร์ซัพพลายแล้วก็ใช้ได้ครับ

จ.ศรีสะเกษ อ. กันทรลักษ์ ฮับบ
    กล่าวขอบคุณ
    2,154
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,118
    ทำไมมีแฟนเยอะเหรอค่ะ แบ่งกันได้นะ จะเอามาเล่นดนตรีไทย

ฉิ่ง ฉับ ฉิ่ง ฉับ ฉิ่ง ฉับ ฉิ่ง ฉับ ฉิ่ง ฉับ ฉิ่ง ฉับ ฉิ่ง ฉับ ฉิ่ง ฉับ ฉิ่ง ฉับ ฉิ่ง ฉับ ฉิ่ง ฉับ ฉิ่ง ฉับ

ขอ Facebook หน่อยครับ pm มาก็ได้

(เข้าเรื่อง)

ถ้าจะแต่งเคสให้สวยนี่ คิดว่าคุ้มมั้ยครับ กับเอาเคสกากๆ ไม่มีอะไร (เคส acer ) มาแต่งอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aodlnwlnwaod357 อ่านกระทู้
    ฉิ่ง ฉับ ฉิ่ง ฉับ ฉิ่ง ฉับ ฉิ่ง ฉับ ฉิ่ง ฉับ ฉิ่ง ฉับ ฉิ่ง ฉับ ฉิ่ง ฉับ ฉิ่ง ฉับ ฉิ่ง ฉับ ฉิ่ง ฉับ ฉิ่ง ฉับ

ขอ Facebook หน่อยครับ pm มาก็ได้

(เข้าเรื่อง)

ถ้าจะแต่งเคสให้สวยนี่ คิดว่าคุ้มมั้ยครับ กับเอาเคสกากๆ ไม่มีอะไร (เคส acer ) มาแต่งอะครับ
    Up To you ค่ะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Meekhao1 อ่านกระทู้
    Motherboards/(Power Supply)C the swelling

ลองเอาถ่าน bios ออก ไว้ซัก 5 นาทีค่ะ
    ปล. ตั้งเวลาใหม่ด้วยนะค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NeLian : 18th August 2012 เมื่อ 13:42

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สบาเดโฮ้ สบาเดเฮ้
    กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    กระทู้นี้ตกลง มันอะไรกันเเน่ = =

จะเข้ามาดูอะไรที่เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ซักหน่อย เเต่ดันเจออะไรที่ไม่เกี่ยวกับชื่อกระทู้ 6/10
    เเต่ก้ยังดีที่มันมี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Elotickz : 18th August 2012 เมื่อ 19:51

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Elotickz อ่านกระทู้
    กระทู้นี้ตกลง มันอะไรกันเเน่ = =

จะเข้ามาดูอะไรที่เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ซักหน่อย เเต่ดันเจออะไรที่ไม่เกี่ยวกับชื่อกระทู้ 6/10
    เเต่ก้ยังดีที่มันมี
    นัน้นะสิกระทู้ นอก ทะเลไปไกแล้ว ภาพจขกท กลับบ้านดว่น