ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 87

Unhappy [ระบาย]แฟนผมเปลี่ยนไปอ่ะครับช่วยที

ปกติแฟนผมเค้าจะเป็นคนน่ารัก เรียบร้อย พูดก็เพราะ แต่คือว่าระยะหลังมานี้แฟนผมเค้าชอบพูดคำหยาบบ่อยๆ และเราก็เริ่มทะเลาะกันบ่อยขึ้นๆ ดูเหมือนนิสัยเธอจะเปลี่ยนไปด้วยอ่ะครับ เปลี่ยนไปแบบเป็นคนละคนเลยอ่ะ
    เธอเป็นอะไรไปอ่ะครับทำไงดี ตอนนี้ก็ทะเลาะกันอยู่ด้วย หรือว่าเธอจะหมดรักผมแล้ว TT

กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    ไม่ต้องเครียดหรอกครับ ผู้หญิงมีเยอะแยะถมเถไป แต่คนที่คุณรักอาจมีคนเดียว แต่ถ้าคุณเปิดใจมองสิ่งใหม่ๆ มันก็ลืมคนเก่าไม่ยากหรอกครับ (ที่พูดไม่ได้จะให้เลิกกัน หรือแนะนำให้เจ้าชู้นะครับ แต่จะพูดให้เตรียมใจไว้ก่อนว่าอะไรจะเกิดก็ต้องทำใจให้้ได้เร็วที่สุดอย่ามัวไปเสียเวลากับสิ่งไร้สาระแบบนี้ มันไม่มีค่าที่จะทำให้อะไรดีขึ้น) ที่ผมจะพูดคือ ผู้หญิงเขาอาจจะเบื่อบ้างไรบ้าง หรืออาจจะมีคนใหม่แล้ว ก็ไม่ต้องคิดมาก ถ้าเขาจะไปก็ปล่อยเขาไป อย่างแฟนผม เมื่อก่อนถ้าผมเงียบเขาจะเป็นคนถามตลอด เรามีเรื่องให้คุยกันตลอด 24 ชั่วโมงยังได้ แต่เมื่อไม่นานมานี้ เขาเปลี่ยนไปเป็นคนละคน อยู่ดีๆก็เงียบหายไป ปกติเราจะคุยกันทาง msn แต่นี่เขาไม่ออน msn ไปออนเฟสแทน อ่ะไม่เป็นไรตามไปคุยในนั้นก็ได้ แต่พอคุยแล้วถึงกับหมดอารมณ์ เพราะแต่ละคำที่เธอตอบมามีแค่ อืม และ อือ ซึ่งผมคุย 3 คำผมออกเลย เป็นอย่างนี้ประมาณ 2 เดือนกว่า ซึ่งใน 2 เดือนนี้ ผมจะเข้าไปทักเธอแค่ อาทิตย์ละครั้งพอ ซึ่งก็ได้คำตอบแค่ อืม และ อือ จนเมื่อไม่นานมานี้ พอผมทักไปเธอก็กลับกลายเป็นคนเดิม คือร่าเริงสนุกสนานช่างพูดเหมือนเดิมแล้ว สาเหตุผมคิดว่าอาจจะเป็นเพราะเธอเครียด หรือกำลังยุ่งอยู่ก็ได้ ผมก็ไม่อยากจะถามมาก ก็ขอให้ใจเย็นๆไว้ครับไม่ต้องไปคิดมากกับเรื่องแบบนี้หรอก เราไม่รู้ว่าใจเขาคิดอะไรอยู่ ถึงเราจะรู้ก็ไม่รู้จริงว่าใช่แบบที่เขาคิดรึเปล่า เพราะฉะนั้นอย่าไปเครียดกับมันดีที่สุด

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    64
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wind อ่านกระทู้
    ไม่ต้องเครียดหรอกครับ ผู้หญิงมีเยอะแยะถมเถไป แต่คนที่คุณรักอาจมีคนเดียว แต่ถ้าคุณเปิดใจมองสิ่งใหม่ๆ มันก็ลืมคนเก่าไม่ยากหรอกครับ (ที่พูดไม่ได้จะให้เลิกกัน หรือแนะนำให้เจ้าชู้นะครับ แต่จะพูดให้เตรียมใจไว้ก่อนว่าอะไรจะเกิดก็ต้องทำใจให้้ได้เร็วที่สุดอย่ามัวไปเสียเวลากับสิ่งไร้สาระแบบนี้ มันไม่มีค่าที่จะทำให้อะไรดีขึ้น) ที่ผมจะพูดคือ ผู้หญิงเขาอาจจะเบื่อบ้างไรบ้าง หรืออาจจะมีคนใหม่แล้ว ก็ไม่ต้องคิดมาก ถ้าเขาจะไปก็ปล่อยเขาไป อย่างแฟนผม เมื่อก่อนถ้าผมเงียบเขาจะเป็นคนถามตลอด เรามีเรื่องให้คุยกันตลอด 24 ชั่วโมงยังได้ แต่เมื่อไม่นานมานี้ เขาเปลี่ยนไปเป็นคนละคน อยู่ดีๆก็เงียบหายไป ปกติเราจะคุยกันทาง msn แต่นี่เขาไม่ออน msn ไปออนเฟสแทน อ่ะไม่เป็นไรตามไปคุยในนั้นก็ได้ แต่พอคุยแล้วถึงกับหมดอารมณ์ เพราะแต่ละคำที่เธอตอบมามีแค่ อืม และ อือ ซึ่งผมคุย 3 คำผมออกเลย เป็นอย่างนี้ประมาณ 2 เดือนกว่า ซึ่งใน 2 เดือนนี้ ผมจะเข้าไปทักเธอแค่ อาทิตย์ละครั้งพอ ซึ่งก็ได้คำตอบแค่ อืม และ อือ จนเมื่อไม่นานมานี้ พอผมทักไปเธอก็กลับกลายเป็นคนเดิม คือร่าเริงสนุกสนานช่างพูดเหมือนเดิมแล้ว สาเหตุผมคิดว่าอาจจะเป็นเพราะเธอเครียด หรือกำลังยุ่งอยู่ก็ได้ ผมก็ไม่อยากจะถามมาก ก็ขอให้ใจเย็นๆไว้ครับไม่ต้องไปคิดมากกับเรื่องแบบนี้หรอก เราไม่รู้ว่าใจเขาคิดอะไรอยู่ ถึงเราจะรู้ก็ไม่รู้จริงว่าใช่แบบที่เขาคิดรึเปล่า เพราะฉะนั้นอย่าไปเครียดกับมันดีที่สุด
    ขอบคุณมากครับที่แนะนำ

กล่าวขอบคุณ
    64
    ผมว่าผมผิดเองแหละ ผมน่าจะลองไปขอโทษเธอดูครับ ขอบคุณมากครับ

-Wolf Alone-
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ระวังแฟนคุณอาจจะมีคนใหม่ก็เป็นได้ คอยดูแลเทอใว้ให้ดีละ สู้ๆ
    .-[THOS]-.

กล่าวขอบคุณ
    64
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ storm2012 อ่านกระทู้
    ระวังแฟนคุณอาจจะมีคนใหม่ก็เป็นได้ คอยดูแลเทอใว้ให้ดีละ สู้ๆ
    ครับ ขอบคุณครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wind อ่านกระทู้
    ผมมีคำถามอะครับ ที่ว่าตอบ 3 คำออกเลย มันจะไม่ดูแลเอาใจใส่เขาหรือเปล่าคับ ผมกลัวเขาคิดอย่างนั้น ถึงแบบเขาจะเครียด หรือยุ่งๆอยู่

I Like "POP" Music
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 316
    โบราญว่า ยิ่งทะเลาะกันลูกยิ่งดกครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ killertop อ่านกระทู้
    โบราญว่า ยิ่งทะเลาะกันลูกยิ่งดกครับ
    ใช่ครับ สุดท้ายก็ไปจบที่เตียงนอนเสมอ วิธีแก้งอนหรือโกรธที่ผู้ชายทำกับผู้หญิงบ่อยๆ

กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ overboot อ่านกระทู้
    ผมมีคำถามอะครับ ที่ว่าตอบ 3 คำออกเลย มันจะไม่ดูแลเอาใจใส่เขาหรือเปล่าคับ ผมกลัวเขาคิดอย่างนั้น ถึงแบบเขาจะเครียด หรือยุ่งๆอยู่
    3 คำในที่นี้ คือ ถามว่า กินข้าวหรือยัง ทำไรอยู่ แล้วอีกอย่างนึงก็เปลี่ยนไปตามแต่ละวันแล้วแต่จะนึกได้ หรืออาจจะมากกว่านั้น บ้างนิดหน่อยแล้วแต่ว่าวันไหนเขาตอบมาแบบไหน พอทักทายนิดหน่อย ก็บอกเขาไปมีธุระไม่ว่าง ทำการบ้าน ไปซื้อของข้างนอกคงไม่ได้เข้ามาแล้ว ไรก็ว่าไปครับ จริงๆแล้วต้องพูดว่า 3 ประโยค ไม่ใช่ 3 คำครับพิมผิด

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ที่คบกันเพื่ออะไรล่ะ ก็เพื่อที่จะได้รู้นิสัยตัวตนที่เเท้จริงของอีกคน ว่าเป็นยังไง
    เเล้ว ??? รับได้ไหมล่ะ รับตัวตนที่เเท้จริงของ คนที่คุณรักได้ไหม !!~