ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

.::PheoniX::InTheWind::.
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,534

[PC] STAR WARS THE FORCE UNLEASHED [REPACK/ENG/RUS/MF]

Year: 2009
    Genres: Action / 3D / 3rd Person
    Developer: LucasArts Entertainment Company
    Publisher: LucasArts Entertainment Company

Minimum system requirements:

• Operating System: Windows XP SP3, Windows Vista SP2. Windows 7
    • CPU Processor: 2.4 GHz Dual Core Processor (Intel Core 2 Duo or AMD Athlon X2)
    • Memory: 2 GB RAM
    • Hard Disk Space: 23.8 GB + 1 GB Swap File
    • Sound Card: DirectX 9.0c compatible sound card
    • Video Card: 3D Hardware Accelerator Card Required - 100% DirectX 9.0c compatible 256 MB Video Memory with Shader 3.0 support
    • Video Card (ATI): Radeon HD 2900
    • Video Card (Nvidia): Geforce 8800
    • Media Required: 8X DVD-ROM drive
    • Windows XP / Vista compatible mouse and keyboard or Microsoft Xbox 360 Wired Controller

Recommended system requirements:

• Intel Core 2 Duo 2.8 GHz or AMD Athlon X2 Dual-Core 5200 +
    • 512 MB 3D Hardware Accelerator Card
    • Video Card (ATI): Radeon HD 4870
    • Video Card (Nvidia): Geforce 9800 GT
    • Memory: 2 GB RAM

ภาคต่อของ Star Wars The Force Unleashed ซึ่งขายได้มากกว่า 6 ล้านชุดทั่วโลก ในส่วนของระบบและรายละเอียดต่างๆ ของเกมก็ที่แฟนๆ Star Wars เห็นแล้วถึงกับอ้าปากค้างในภาคแรกนั้นก็ยังคงปรากฎอยู่ในเกมภาคใหม่นี้ไม่ว่าจะเป็น ความอลังการของฉาก ความสวยงามและอนุภาพของพลัง ความเสียหายที่เกิดขึ้นกับสภาพแวดล้อม เราจะรับบทเป็น Dark Lord คนใหม่ออกสำรวจดาวและสถานที่ต่างๆ ไม่ว่าจะเป็น Tattooine , Hoth และวิหารเจไดซึ่งช่วงเวลาที่กล่าวถึงนี้จะอยู่ในช่วงของภาค A New Hope และภาค Empire Strikes Back เราจะทำภารกิจหลายๆ อย่างแทนที่ Darth Vader ซึ่งแน่นอนว่าเราจะทำมันแต่ด้วยวิธีการที่ต่างออกไป

]

Medifire

Pass

1 Part Direct Download

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Provincial.Electricity.Au
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    คนแรกครับ ขอบคุณนะครับใช้พื้นที่ในการลงเท่าไรครับ HD พื้นที่เหลือน้อยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    190
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ขอวธีการลงด้วยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    พี่ครับ พาสเวิร์ด โหลดไม่ได้เลยครับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    pass โหลดไม่ได้คับ