ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    KhonKaenUniversity
    กล่าวขอบคุณ
    332
    ได้รับคำขอบคุณ: 635

[PC] MINI NINJAS [FULL]{ReUp} [JUMBOFILES l ONE2UP][4.7GB]

[PC] MINI NINJAS [FULL]{ReUp} [ONE2UP][4.7GB]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eggsosix อ่านกระทู้
    Mini ninja play 100% ทดสอบให้แล้วน้ะคับ

Mini ninja รูปแบบเกมแอ็คชันมุมมองบุคคลที่ 3โดยที่มีทั้งการต่อสู้เป็นฉากๆ การลอบเร้นแบบเล็กๆ
    และการปีนป่ายแบบนินจา กราฟิกในเกมเป็นการ์ตูนที่น่ารักน่าเอ็นดู
    ดนตรีประกอบเป็นแนวดนตรีญี่ปุ่นโบราณที่มีทั้งเรียบสงบ และรัวกลองรบเพื่อเร้าใจกับการต่อสู้
    เสียงประกอบก็น่ารักโดยเฉพาะเสียงศัตรู

Publisher: Eidos Interactive
    Developer: Io Interactive
    Genre: Action
    Release Date: Sep 8, 2009
    ESRB: EVERYONE

Minimum System Requirements

CPU: PIV/Athlon 3.2ghz or higher processor
    RAM: 512MB system RAM (1GB Vista)
    VGA: ATI Radeon X1300 or higher / Nvidia Geforce 6600 or higher (shader model 3 required) graphics card
    HDD: 5.85GB free space
    Sound: DirectX 9 compatible sound card

Recommended System Requirements

CPU: Intel/Athlon Dual Core Processor
    RAM: 1024MB system RAM (2GB Vista)
    VGA: ATI Radeon X1300 or higher / Nvidia Geforce 6600 or higher with 512MB video RAM (shader model 3 required)
    HDD: 5.85GB free space
    Sound: DirectX 9 compatible sound card

part1
    part2
    part3
    part4
    part5

Part ละ 1 Gb ค่ะ Part สุดท้าย 681.8 Mb ค่ะ

เปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับก่อนโหลดด้วยนะค่ะ MINI NINJAS.part1.rar, MINI NINJAS.part2.rar, MINI NINJAS.part3.rar, MINI NINJAS.part4.rar, ......

แตกไฟล์ แล้วเล่นได้เลยจ่ะ หรือหาไฟล์ในโฟลเดอร์ที่แตกไฟล์จ้า : ninja.exe

พึ่งหัดโพสเกมส์ค่ะ  มีอะไรติชมได้เลยค่ะ    เล่นได้ไม่ได้ยังไง   บอกด้วยนะค่ะ    ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NORNG : 6th October 2012 เมื่อ 19:59 เหตุผล: เพิ่มลิ้ง ONE2UP ค่ะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    น่าสนุกดีนะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    Blog Entries
    1
    โหลดไม่ได้ adfly เป็นไรไม่รู้ไม่มีให้กด

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    เกมส์นี้หนุกอ่ะ เจ้าตัวเล็กเล่นประจำ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    Blog Entries
    4
    โอ... เจิมให้ครับ

สู้ต่อไปนะครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

KhonKaenUniversity
    กล่าวขอบคุณ
    332
    ได้รับคำขอบคุณ: 635
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blackbest อ่านกระทู้
    โหลดไม่ได้ adfly เป็นไรไม่รู้ไม่มีให้กด
    โหลดได้ตามปกติแล้วค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NORNG : 24th October 2012 เมื่อ 17:08

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    เจิมให้นะครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขอบคุณมากนะจร้าา แฮะๆ

เกิดมาปุ๊ป เดินตก น้ำเลย โมโมทาโร่ >'.'<"

เล่นได้จ้า 100 % ตอนแรกนึกว่าม่ายมีเสียง

ปิดแล้วเปิดไหม่ มีเสียงเหมือนเดิมแล่ว ตกใจหมดเลย โฮ๊ะ ๆ

มีรูปมาฝากจ้า

ว่าแต่ร้านขาย ของมานอยู่ไหนอ้ะ มีเปล่าเอ่ยจร้า หาม่ายเจอ หรือเดินวน 555+

เป็นกำลังใจ ให้จ้าา สู้ตายยย ฮั้ดช่าา~

THK FOR My Center By NORNG
    อย่าเล่นเกมส์ กานจนดึกดื่น นะจร้า พักผ่อนบ้าง อิอิ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,089
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048
    ทำไมของผมไม่มีเสียงอะครับ -*-