ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    704
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,983

[PC-Game] THE EXPENDABLES 2 VIDEOGAME + MULTIPLAYER (SKIDROW) [2012|ENG|FULL|1.4GB][ONE2UP] จากเกมสู่หนัง + ออนไลน์ได้ | ลิ้งตรงโหลดแรง

Genre: Action
    Publisher: Ubisoft
    Developer: Ubisoft
    Release Date: 18.08.2012

Four Expendables (Barney, Gunner, Caesar and Yin Yang) are hired to rescue an extremely valuable kidnapped Chinese billionaire. It’s business as usual until all hell breaks loose and the explosive mix of testosterone and kerosene detonates. The result is a massive fireball that never lets up, with the relentless action concluding where the new movie begins.

Processor: 2.4 GHz dual core
    Memory: 1.5 GB RAM (Windows XP) / 2 GB (Windows Vista and Windows 7)
    Graphics: NVIDIA GeForce 8000 series or ATI Radeon HD 2000 series or better
    DirectX®: DirectX 9.0c
    Hard Drive: 10 GB

ถ้าอยากเป็นกำลังใจให้ผม ช่วยกด กล่าวขอบคุณ ให้ผมด้วยนะครับ

พาทละ 500MB พาทสุดท้าย 355MB ต้องเปลี่ยนชื่อไฟล์ให้เหมือนกันก่อนแตกไฟล์ เช่น AA.PART1,AA.PART2,AA.PART3...ไปเรื่อยๆจนครบทุกไฟล์

PART 1 | PART 2 | PART 3

MP LAN-FIX

ONE2UP | SAVEYOUFILE

Part ไหนเสี่ย กด Alt+R ซ่อมไฟล์ได้

http://adf.ly/C1Tyv หรือ http://adf.ly/C1Tzm

ทำไมต้องมี Pass ทำไมต้องมี Adf.ly มันเป็นการสนับสนุน ผู้อัพโหลด อย่างหนึ่ง ถึงแม้จะทำให้ท่าน โหลดยากขึ้น แต่มันก็แค่นิดเดียวเท่านั้น ถ้าท่านมองเห็นแต่ว่ามันทำให้ตัวเองโหลดยาก แล้วผู้อัพโหลด ไม่ยากกว่าหรอ เขาต้องคอยเช็คลิ้ง อัพเกม อยู่บ่อยๆ เพียงแค่ท่านเสียเวลาสัก 5-10วินาที เสียหน่อยจะเป็นไรไป ใช่ไหมครับ? แล้วก็มันเป็นการสนับสนุนให้ผู้อัพโหลดอัพเกมต่อๆไป ขอบคุณที่มาโหลดนะครับ ขอบคุณครับ
    CR.CHAPMUFC
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chapMU : 22nd August 2012 เมื่อ 21:02

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 28 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: PES | FIFA ::.
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,718
    บอกวิธีเล่น multiplayer หน่อยได้มั๊ยครับ

อัพโหลดเกมส์ไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    1,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,374
    มาเจิมให้นะเพื่อนเเชป
    MY CENTER[/CENTER]

นับความผิดของตัวเองไว้ซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    813
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    Co-op ในเครื่องเดียวกันได้เปล่าครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    มีปัญหาตรง

KernalAbort
    .
    win\dx9\material\dx9texture(527):
    TDx9RenderTarger::OnResourceUpload() abort:
    pD3DDevice->CreateTexture() failed!

ขึ้นแบบนี้แก้ยังไงคับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    วิธี Co-op คลื้ก เลยจ้า ^_^

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vocallife อ่านกระทู้
    มีปัญหาตรง

KernalAbort
    .
    win\dx9\material\dx9texture(527):
    TDx9RenderTarger::OnResourceUpload() abort:
    pD3DDevice->CreateTexture() failed!

เป็นเหมือนกันเลยครับแต่ตอนนี้ลบทิ้งไปและ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Thark you

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vocallife อ่านกระทู้
    มีปัญหาตรง

KernalAbort
    .

เป็นเหมือนกันน

(-(-(-_-)-)-)
    กล่าวขอบคุณ
    13,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    Blog Entries
    4
    เออ ถ้าเล่นคนเดียว อีก3ตัวจะมีAIให้ไหมคับ
    CPU FX-8350 4.5 M/B GIGABYTE 990FXA-UD3 RAM DDR3 bus1866 16G VGA R9 270x HD 2T PSU 520W Seasonic S12II สเปคนี้ก็เทพพอแล้ว 55+

กล่าวขอบคุณ
    1,926
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เที่ยงกว่า โหลดpart3 ไม่ได้เที่ยงกว่า โหลดpart3 ไม่ได้

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    704
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,983
    มีปัญหาตรง

KernalAbort
    .

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kittipakam อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันเลยครับแต่ตอนนี้ลบทิ้งไปและ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ makum1 อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันน
    http://www.jokergameth.com/board/sho...=1#post1443590

อ่านวิธีให้ละเอียดนะครับ เพราะใน กท. นี้ มีคนยืนยันว่าเล่นได้

กล่าวขอบคุณ
    1,143
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    หวังว่าคงสนุกไม่เเพ้กับในหนังนะครับ ขอโหลดไปเล่นก่อนล่ะกัน
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

Air storm

Tags for this Thread