ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 199

DayZ / The WarZ / Torchlight II เกมส์ไหนมาก่อน

ใครพอจะรู้บ้างครับ ว่า DayZ / The WarZ / Torchlight II เกมส์ไหนมาก่อน
    คือตอนนี้มีเกมที่จะอยู่ แล้ว คือ Torchlight II ส่วนอีก 2 เกมส์ต้องดู Gameplay ดูก่อนว่าอันไหนน่าเล่นกว่ากัน (ส่วนตัวเล็ง The WayZ อยู่)
    คือตอนนี้มีเงินอยู่ กำลังจะซื้อ Torchlight II แล้วค่อยลองอีก 2 เกมศ แต่ กลัว ซื้อ Torchlight II มาแล้ว เกมส์ยังไม่ออกขาย แล้วอีก 2 เกมส์จะขายก่อน
    แล้วไม่มีเงินซื้อเกมส์อะครับ
    ใครรู้ลายละเอียดช่วยบอกทีนะ จะได้ตัดสินใจว่าซื้อ Torchlight II เลย หรอเก็บตังไว้ก่อนดี

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    คิดว่า Torchlight II > WarZ > DayZ
    เป็นผม ผมรอดู Game Play ก่อน

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    war z ก่อนเลยท่าน 5555