ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 142

[PSP] Queen's Gate Spiral Chaos (JPN) มาไล่ปลดเกราะสาวๆกัน (ไม่Hน้าา)

Queen's Gate Spiral Chaos (JPN)

เกมส์เหมาะกับสาย โอตาคุโดยเฉพาะ (เอ๊ะยังไง) เป็นการรวมเอานางเอกหลายๆเกมส์หลายๆเรื่องมารวมกัน
    ระบบเกมส์ก็ใช้ได้ (เหมือนเกมส์ Turn Base วางแผนทั่วๆไป) แต่เสริมมาด้วยการ ปลดเกราะของสาวๆนี่สิ!
    เอฟเฟคเกมส์ในฉากสู้กันก็สวยงามเหมือนกันนะ

(ถ้าคนที่ไม่ได้คิดอะไรกับการปลดเกราะผมว่า ระบบเกมส์ก็ใช้ได้นะ ฮา)

----- Download Link ------

Part 1 Part 2 Part 3 Part 4
    Part 5 Part 6 Part 7 Part 8

Password

Enjoy!!!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    มาแนว H เลย

รีบข้ามาอย่างไว
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

HENTAI คืออะไร?
    กล่าวขอบคุณ
    6,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,925
    ไม่โหลดไม่ได้ละท่าน ต้องรีบอย่างไว Haha .....

เล่นได้ 100 % ครับ มะวานผมลองโหลดไปเล่นละ
    เล่นเหมือนพวก SD Gundam เลย เดินเป็นช่องๆ สนุกดีครับ

ตอนเล่นพอค่าเกราะ เหลือ 0 ก็จะมีฉาก อย่างทีว่าออกมา เพลินดี เล่นไปให้ตัวละครเรา
    โดนตี เน้น ดู อย่างทีว่าก็พอ (พออัพก็ลง แต่ HP ) 555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zhezazee : 20th August 2012 เมื่อ 08:19

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คอมเมนต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ( '/w')/( '/w')/\(' w ')/\('w\' )\('w\' )
    กล่าวขอบคุณ
    380
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    ผมมาฟันธงอีกทีว่ามันไม่ H แค่เกราะแตกเฉยๆไม่มีฉากนั้นหรอก (แต่เกราะแตกไปถึงชั้นในนะ)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    จริงๆมันมีแนวนี้อีกหลายเกมส์ครับ แต่ไม่ค่อยมีคนอัพเลย ถ้าใครมีแนวแบบนี้อีก ขอเพิ่มด้วยคนนะครับ ชอบอ่ะ.....มันลุ้นดี...

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้แต่ลุ้นๆๆๆ ไม่ถอดหมดสักที 555555555

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,601
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    ขอบคุณครับ ติดตั้งยังไงอ่าครับ ผมใช้ไม่เป็น- -
    เอาใจคืนมา

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    เป็นกำลังใจให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ตอนนี้เว็บครอบลิ้งค์ ที่ผมใช้อยู่ กำลังปรับปรุง ยังโหลดไม่ได้นะครับ ขอโทษด้วย รอหน่อยนะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนห่วยๆ อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ ติดตั้งยังไงอ่าครับ ผมใช้ไม่เป็น- -
    เกมส์นี้เป็นเกมส์ของ PSP ครับ ถ้าจะนำไปเล่นก็ลงผ่าน Memory Card ก๊อปไฟล์แล้วก็ไปวางไว้ใน Folder ISO ใน Mem ได้เลยครับ

(แต่ต้องเป็นเครื่อง PSP ที่สามารถเล่นผ่าน MEM ได้นะครับ รุ่นเก่าๆ หรือ CW เก่าๆ จะไม่ได้มั้ง)

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread