ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 213

StarCraft 2 Heart Of The Swarm Beta Coming soon!!!

ข่าวจากพ่อมดน้ำแข็งแห่งวงการเกมส์คอมพิวเตอร์ ประกาศว่า Heart of the Swarm Beta กำลังจะมาครับ โดยเนื้อความข่าวมีดังนี้ครับ

โดยทาง Blizzard เตรียมตัวเปิดทดสอบระบบของ Starcraft II : Heart of the Swarm และกำลังเตรียมการเพื่อเชิญผู้สนใจเข้าร่วมในการทดสอบในครั้งนี้ ซึ่งจะเป็นการเปิดทดสอบในระบบแบบผู้เล่นหลายคน(Multiplayer Mode) เท่านั้น Blizzard จะเลือกผู้ที่เคยทดสอบระบบ Patch 1.5 และผู้เล่นระดับโปรก่อน แล้วหลังจากนั้นค่อยเลือกผู้สนใจบางคนในการทดสอบระบบนี้เข้ามาผสมกับชุดผู้ทดสอบระบบชุดแรก โดยผู้สนใจสามารถไปกรอกข้อมูล Beta profile ได้ในบัญชี Battle.net ได้ (วิธีการกรอกการสมัคร Beta ดูช่วงท้ายของข่าว) ทั้งนี้ Blizzard เองไม่รับประกันว่าผู้สนใจทุกคนที่ขอเข้าร่วมจะได้เข้าร่วมทดสอบครบทุกคน แต่จะเป็นการสุ่มเพื่อเลือกผู้สนใจบางรายเข้าทดสอบ

ขั้นตอนการยื่นลงทะเบียน Beta Profile

1. ไปที่ https://us.battle.net/ จากนั้น Login เข้าระบบตามภาพ

2.กรอก E-mail และ Password เพื่อเข้าสู่ระบบ

3. เมื่อเข้าสู่ระบบแล้ว Click ไปที่ Account

4.จากนั้น Click ไปที่ Beta Profile Setting

5. ทำการ Download โปรแกรม เพื่อทำการเก็บข้อมูลของผู้เข้าร่วมทดสอบครับ โดยมี 2 version คือ Windows OS และ MAC OS ครับ

6. เมื่อ Click เลือก Version แล้วก็ทำการ Download ครับ

7. หลังจาก Download เสร็จก็ทำการ Run โปรแกรมครับ จะได้ออกมาตามภาพ จากนั้นก็กด Send เพื่อส่งข้อมูลของเครื่องไปยัง Battle.net ครับ

8.เมื่อกด Send แล้วข้อมูลก็จะไปแสดงผลบนหน้าเวป Battle.net ครับ

เพียงเท่านี้ก็สารมารถเป็นส่วนหนึ่งกับการร่วมลงทะเบียนในการขอทดสอบ Beta Test ได้แล้วนะครับ

Reference : http://us.battle.net/sc2/en/blog/698...Soon-8_15_2012

เคตดิต : siamrealgamer By YoungBaeSRG

ผมแถม Battle report ล่าสุดออกใหม่เป็นการสู้กันระหว่าง Terran vs Protoss ครับ

จากเกมดูเหมือนProtossจะดูเหนือๆกว่าเกือบทุกอย่าง แต่ก็มาแพ้เพราะ Terran นั้นเล่นได้อย่างฉลาดกว่าครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย -VeE- : 19th August 2012 เมื่อ 22:09

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับแต่ผมคงรอแท้ไปเลยแหละนะ กลัวอย่างเดียวคือ "ราคา" !
    I5 3570K RAM 8 GB VGA Gigabyte 7870 OC

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    ผมมีไอดีอยู่แล้วครับ แต่กดไปแล้วทำอะไรไม่ได้อ่ะ ไม่มีขึ้นโหลด
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

R.I.P 2PAC (1971-1996)
    กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูลแน่นเอี๊ยด!!เดี๋ยวไปลองทำตามขั้นตอนแปป

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

นักแปลอนิเมะ
    ค่ายอนิเมะ Akiraz-FS
    กล่าวขอบคุณ
    1,504
    ได้รับคำขอบคุณ: 757
    ผมมี ID ของ Battlenet อยู่แล้วล่ะ ผมชอบเกมส์นี้มากอ่ะ ภาค1 ยัน ภาค2 มันท้าทายดี

Translator ประจำค่าย Akiraz-FS

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ไม่เคยเล่นซักภาคเลย !!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    รออยู่เลยเกมส์นี้