ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    145
    ได้รับคำขอบคุณ: 126

ใครชอบ300ห้ามพลาด ตัวอย่างหนัง Immortals อิมมอร์ทัลส์ (ความมันครั้งไหม่)

เรื่องย่อ Immortals อิมมอร์ทัลส์ เมื่อช่างสลักหินนามว่าธีซุส (เฮนรี่ คาวิลล์) ได้สาบานที่จะล้างแค้นแทนมารดาที่เสียชีวิตไประหว่างถูกกองทัพของไฮเปอเรียน บุก เมื่อธีซุสได้พบกับฟาดรา (ฟรีดา พินโต้) เทพยากรณ์ชาวไซเบลไลน์ นางได้เห็นนิมิตรว่าธีซุสคือผู้ที่จะมายับยั้งการทำลายล้างนี้ได้ จึงได้ช่วยธีซุสรวบรวมกลุ่มผู้กล้าและนักรบเพื่อทำสงครามที่มีอนาคตของโลก เป็นเดิมพัน

Immortals กษัตริย์ไฮเปอเรียน (มิคกี้ โร้ก) จอมโฉดและกระหายเลือด พร้อมด้วยกองทัพนักฆ่าชาวเฮอราคลิออนได้ตระเวนทั่วกรีซเพื่อค้นหา “คันศรแห่งเอพิรุส” ที่หายสาปสูญ ซึ่งหากได้มา กษัตริย์โฉดผู้นี้ก็จะได้ปกครองกองทัพที่ยิ่งใหญ่ที่สุดใน 3 โลก ซึ่งสามารถโค่นเทพเจ้าแห่งโอลิมปัสแล้วกลายเป็นผู้ครอบครองโลกได้ เมื่อผ่านไปที่ใดไฮเปอเรียนและกองทัพก็ทำให้ที่นั่นพินาศย่อยยับจนสิ้น และดูเหมือนว่าจะไม่มีอะไรยับยั้งเขาได้

อิมมอร์ทัลส์ คือหนังแอ็คชั่นมหากาพย์ฝีมือการกำกับโดย ทาร์เซม ซิงก์ ภาพยนตร์เรื่องยิ่งใหญ่ส่งท้ายปี ที่อลังการทุนสร้างกว่า 3,500 ล้านบาท จากฝีมือการสร้างสรรค์ของผู้สร้าง 300 เตรียมจับตาดูการต่อสู้ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดระหว่าง เธซีอุส และ มิโนธอร์ สัตว์อสุรในตำนานที่ครึ่งล่างเป็นคนและครึ่งบนเป็นกระทิง ฉากต่อสู้ที่มีส่วนผสมระหว่าง 300 และ Gladiator คือฉากที่มีความตื่นเต้นมากที่สุด ฉากสวยงาม โทนสีของภาพ ให้อารมของหนังจริงๆ

กำหนด 10 พฤศจิกายน 2554

ดูตัวอย่างหนัง Immortals อิมมอร์ทัลส์

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    น่าดูค่ะ แต่ตอนยิงธนู
    ยิงออกไป 3 ไหงมา 4 =[]=

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Taylor Swift' [only]
    I live in The World :Thailand :Nongchok
    กล่าวขอบคุณ
    862
    ได้รับคำขอบคุณ: 510
    ชุดเกราะ อลังการ มาก และ ภาพเหมือน 300 เลย

Taylor Swift | เมี๊ยว เมี๊ยว ^ω^ 

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,966
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,273
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nattinee85 อ่านกระทู้
    น่าดูค่ะ แต่ตอนยิงธนู
    ยิงออกไป 3 ไหงมา 4 =[]=
    ยิงไปก่อน1ดอกงัย แต่ในคลิปให้เห็นแึค่3
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

กล่าวขอบคุณ
    145
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ส่วนตัวผมชอบหนังแนวนี้อยู่แล้ว...แต่ได้ระบบเดียวกับ 300 ทำให้ดูดิบโหด อลังกาลดี จากคลิป ยิงธนู ลงจากฟ้า การเข้าต่อสู้แบบ 300 ได้ใจมาก

รอชมครับ...แต่ที่แน่ๆ รอชมรักจัดหนัก เชื้ยสายไทย....แต่ต้องไปกับแฟน...ดูเสร็จ..ก็...18+ กันต่อเลย ฮ่า ฮ่า...

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    หมวกตัวร้าย น่ารักจริงๆ ให้ตายเถอะ

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    ช่วงแรกในเทลเลอร์ตัวร้ายถือคันธนู
    แสดงว่าในหนังตัวร้ายได้คันธนูมาจากพระเอกแน่เลย

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    Blog Entries
    1
    โอ้ว

ผมว่าถ้าหากมันเป็นภาคต่อจาก 300 นะ

เหอๆ ยอดทะลุ แสนล้าน (มั่วนิ่ม)

น่าดูมาก... แต่อยากให้ไอหนุ่มคนนี้เป็น สปาตัน มากกว่า
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

Tags for this Thread