ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531

ถามคนใช้ blackberry หน่อยครับ

พอดีผมจะซื้อ blackberry curve 8520 มาใช้ครับ

เเล้ว 8520 นี่อัพ os6 ได้ไหมครับ

ผมไม่เน้นเล่นเกมอะครับ เน้น พวกเข้า facebook ไรพวกนี้อะ

เเล้วบริการของค่ายไหนดีครับ ais true
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phonrath : 12th August 2011 เมื่อ 20:18

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    blackberry curve 8520 ยังไม่มีOS6นิครับ ถ้าออกมาจริงคิดคงอืดน่าดู

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    อัพได้ครับไม่อืด เร็วกว่าos5

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    แนะนำ ทรู ถึงสัญญาณจะกาก แต่ถ้าใช้ ais มันก็ไม่ได้แรงกว่ากันมากมายครับ เนื่องจากถูก เดือนละ 199(รวมVatแล้ว)
    ไม่รองรับ OS6 แต่ใช้ OS5 แล้วหาทีมที่คล้าย ๆ OS6 ได้ครับ มันก็จะดูหรู ๆ คล้าย ๆกัน
    ปล.คิดถูกแล้วครับ สำหรับมือถือพวกนี้ใช้เล่น Social network ก็เพียงพอแล้วครับ อย่าไปเอาอะไรมากมายกับมัน หรือถ้าอยากลองก็ลองสมัคร แพ็กเกต เล่นเน็ตดู
    (เดือนละ 600) แล้วจะรู้ว่าเล่นไม่คุ้มครับ เพราะพวกเราเวลาว่างส่วนใหญ่ก็อยู่หน้าคอมอยู่แล้ว -*-

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    ตายละ เข้าใจผิด คนละรุ่นกับผมหนิ - -" ขอโทษด้วยนะครับผม แต่ใช้แล้วจนจริงๆบีบี

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ขอบคุณทุกท่านมากครับ ผมเอาไปเล่นที่ โรงเรียน ครับเวลาว่างๆ ฟังเพลง ไรพวกนี้

ผมว่าจะใช้ true ครับ