ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,014
    ได้รับคำขอบคุณ: 656

Question มุมมองใน Darksiders II ของผมมันยังไงไม่รู้อ่ะครับ(เฉลยวิธีแก้เวลาขึ้น d3dx9_43.dll )

พอเวลาขยับ เมาส์ไปซ้าย - ขวา มันก็หันกล้องปกตินะครับ แต่พอเลื่อนไปข้างหน้าหรือขยับเมาส์ลงมามันจะสลับกันอ่ะครับ
    แบบ ขึ้น เป็น ลง
    ลง เป็น ขึ้น
    พอเข้าใจกันมั้ยอ่ะครับ เป็นที่ Crack หรือไรอ่ะหรือมันเป็นอยู่แล้วช่วยบอกวิธีแก้ที่นะครับ
    ส่วนเรื่องภาพเกมส์นี้หลายๆ ท่านบอกห่วยแต่ผมว่ามันกราฟฟิกเท่าภาคแรกนะละไม่ได้ลดไปเลยสักนิดเดียวนะ = = ส่วนสเปคมันเพิ่มป่าวเนี่ยไม่รู้ ??? เอาเป็นว่าผมเล่นได้ขาดๆ
    ส่วนใครที่เป็นแบบนี้ตอนลงเส็จแล้วเล่นไม่ได้พอเข้าเกมมันจะขึ้นประมาณเนี่ย d3dx9_43.dll ถามเกี่ยวกับตัวนี้ http://www.protae-grobgrob.com/archives/44 เข้าไปดูในนี้เลยครับผมทำตามเล่น
    ได้เลย(ใครรู้แล้วก็รู้ไปนะครับ)
    แต่เรื่องมุมมองไงๆก็ช่วยผมด้วยนะครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,014
    ช่วยๆกันหน่อยนะครับ

เป็นมิตรกับจุดซ่อนเร้น
    Official prodj.
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ผมว่าหา จอยเล่นดีกว่าเหอะนะ .. เล่นกะคีย์บอร์ดไม่เวิรคเท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    1,014
    TT อยากเล่นในคีย์บอร์ดมากกว่าอ่ะ

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    มันเกี่ยวกะการปรับในเกมแล้วครับ ลงมั่วๆดู(ผมยังไม่ได้เล่นนะ แต่ผมคิดว่าน่าจะเกีี่ยวกับการปรับในเกมครับ)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    อาการของท่านต้องไปตั้งค่าตรงรูป จอย มั้งครับ มันจะมีให้ติ้กอยู่อะ แสดงว่าท่าน ติ้กไว้อยุ่ มุมมองมันเลยดูสลับ

ปล.ผิดพลาดประการใดขอโทดด้วยนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    อ๋อ สาเหตุนี้เกิดจากตรง Optionครับ ให้ติกที่ Invert x หรือ Y (ผมจำไม่ได้ละครับ) เพราะถ้าติดไปปุ๊ป พอเวลาหันไปทางไหนจะสลับด้านกันหมดเลย
    วิธีเปลี่ยนไปที่กด Esc แล้วกด Option ครับอยู่หน้าจอแรก (น่าจะบรรทัดแรกด้วย) ประมาณนี้ครับลองหาเองครับ
    ชีวิตเราไม่เคยล้มเหลว ,, แค่เรียนรู้วิธีที่ไม่สำเร็จเท่านั้นเอง

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[C]offee[C]hoize- อ่านกระทู้
    อ๋อ สาเหตุนี้เกิดจากตรง Optionครับ ให้ติกที่ Invert x หรือ Y (ผมจำไม่ได้ละครับ) เพราะถ้าติดไปปุ๊ป พอเวลาหันไปทางไหนจะสลับด้านกันหมดเลย
    วิธีเปลี่ยนไปที่กด Esc แล้วกด Option ครับอยู่หน้าจอแรก (น่าจะบรรทัดแรกด้วย) ประมาณนี้ครับลองหาเองครับ
    ช่ายแล้วครับ ติกออกไปซะก็เล่นได้ปกติแล้วครับ เคยลองมาละ 5555

กล่าวขอบคุณ
    1,014
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[C]offee[C]hoize- อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับเดะลองดูๆ