ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 866

Official Trailer [Resident Evil.NET] เปิดตัวแล้วจ้า

เปิดตัวเว็ปไซต์สำหรับแฟนเกม ที่ต้องการความท้าทาย ระหว่างการเล่นต่างๆครับ 「RESIDENT EVIL.NET」

โดยจะมี ภารกิจ หรือ อีเว้นท์ต่างๆ ออกมาให้ท้าทายกันได้แต่ละวันครับ

「RESIDENT EVIL.NET」เป็นเว็ปไชต์ฟรีเซอร์วิส ที่จะเปิดให้ บริการในเร็วๆนี้ โดยในเนื้อหาของเว็ปไชต์นี้นั้น จะเป็นการลงทะเบียบ ID เกมเพลย์ของผู้เล่น
    เพื่อบกบอก ความสำเร็จของผู้เล่น อย่างเช่น จำนวนการกัดจัดศัตรูได้กี่คน ? , ค่าความถี่ในการใช้อาวุธนั้นๆ , % ความสำเร็จของเกม , คะแนนจากโหมด Mercenaries เป็นต้น
    ซึ่งจะมี Leader world record. จัดอับดับเพื่อแข่งขันกัน

ซึ่งนอกจากนี้ ยังมี Online Events ให้ร่วมสนุกในแต่ละอาทิตย์ โดยผู้ที่เข้าร่วมเล่นนั้นจะต้อง ผ่านเป้าหมายหลักของ Event นั้นๆ ยกตัวอย่าง - 1st Week event - กำจัด Zombie 10,000 ตัว
    ซึ่งแน่นอน เมื่อผ่าน Event นั้นๆ ในแต่ละอาทิตย์จะมีของสมนาคุณให้แก่ผู้เล่น เป็น Extra Contents , แต่ยังไม่เปิดเผยรายละเอียดอย่างแน่ชัด โดยทั้งนี้ทั้งนั้น ผู้ที่สามารถข้าร่วม อีเว้นท์ได้นั้น
    จะต้องลงทะเบียน ในเว็ปไขต์ข้างต้นเรียบร้อยแล้ว ถึงจะสามารถร่วมเล่นได้ครับ

โดยผู้ที่สมัคร เป็นสมาชิกแล้วนั้นสามารถนำ Point ของตนที่ได้จากการร่วมเล่น Event ต่างๆหรือเนื้อเรื่อง , สามารถนำมาปลดล็อค ชุดตัวละครในเกมส์ได้อีกด้วย

Source : http://www.residentevil.net

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ก็ดีนะอย่างงี้

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    คล้ายๆ UPLAY ของ UBI แหะมีเก็บแต้ต่างๆไป Unlock ต่างๆในเกมเยี่ยมๆ ปล.อย่าขาย DLC เลยนะ 555+
    It's Good For You !!!!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    รู้สึกคล้ายๆ กับพวก BF3 COD พวกนี้ที่ ทำภารกิจแล้วได้ ป้ายมา แบบนี้รึเปล่า แต่เกมแนวนี้ผมว่า ลองนะครับ : )

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ก็เหมือนแข่งขั้นกันทำสถิติและทำลายสถิติคนอื่นดีๆนี้เอง

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    เป็นอะไรที่น่าสนใจอย่างยิ่ง

New York Midtown
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    อยากเล่น อะ