ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 435

ขอถามเกี่ยวกับการเอาไฟล์หนัง.mkv มาไรท์ใส่แผ่นDVD เพื่อเอาไปเปิดดูในเครื่องเล่นDVDทั่วไป

ตามหัวข้อเลย อยากทราบวิธีการเอาไฟล์หนัง.mkv ที่เป็นไฟล์หนังระดับHD720p(หาแบบชัดสุดๆ1000pไม่ได้) มาไรท์ใส่แผ่นDVD เพื่อเอาไปเปิดดูในเครื่องเล่นDVDทั่วๆไปอ่ะจ้า ไม่ทราบว่าต้องใช้โปรแกรมอะไรบ้างและมีขั้นตอนในการทำอย่างไร ใครทราบวิธีการทำรบกวนแนะนำให้ทีจ้า เผอิญว่าได้โหลดการ์ตูน Tekken Blood Vengeance มา แล้วอยากไรท์ใส่แผ่นเอาไปดูในเครื่องเล่น DVD อ่ะจ้า
    ปล. ส่วนตัวชอบเล่นเกม Tekken(PS2) การ์ตูนอนิเมที่กล่าวมาก็ใช้ได้ แต่รับไม่ได้กับเวอร์ชั่นภาพยนตร์<---รอภาคใหม่
    joker123
    [IMG][/IMG]

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ลองเข้าไปดูครับ ConvertXtoDVD Credit : ท่าน Vellaccio