ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 37

Unhappy แฟนผมขายตัวครับ ผมควรทำยังไงดี

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท
    สวัสดีครับ ผมมีเรื่องกลุ้มใจมาก คือผมคบกับแฟนผมมาระยะนึง รักกันมาก อยู่ๆมาวันนึงเธอก็มาบอกผมว่า เทอเป็นหญิงขายบริการ เทอถามผมว่ารับได้ไหม ตอนแรกผมก็คิดว่าเทอพูดเล่นกับผมแต่สีหน้าเทอจริงจังมากและหลังจากบอกกับผมแล้วเทอได้ร้องไห้ออกมาด้วย ตอนนั้นผมทำอะไรไม่ถูกเลย ได้แต่เดินออกไปจากห้องอย่างเศร้าๆ ตอนนี้ผมควรทำอย่างไรต่อไปดีครับ ช่วยบอกผมที.... T-T

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,915
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,436
    ควรเหมาไว้คนเดียว

ท่านรับได้ไหมหล่ะแบบนี้ -.- ตัดใจเลยถ้ามันจิงอะนะ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2,259
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    เคยทำอะไรมาแล้ว ก็แล้วไปครับ ถ้าปัจจุบันรักกันพอ ก็จะผ่านมันไปได้เอง

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Smoking™
    กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 390
    ผมก็เคยเจอมาเเล้วครับ บอกไปกินเหล้าที่หอเพื่อนเช้ามาเอาโทรศัพใหม่ มาโชว์ผมบอกเเม่ซื้อให้

พอผมไปถามเพื่อนมัน เพื่อนมันบอกว่าไม่ได้ไปไหนเลยอยุ่เเต่หอ สืบไปสืบมาก็รู้เเจ้งเห็นจริง ว่าคืนนั้นมันไปนอนกับตำรวจ!

มันมาสารภาพ ร้องห่มร้องไห้! ผมไม่เอามันเเล้วล้ะครับ ผมประจานมันด้วยซ้ำ
    Please wait .......

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 229
    ก็แค่ขายตัว ถ้ารักจริงก็รักต่อไปเถอะ เราก็เคยมีแฟนจนเดี๋นวนี้เขามีลูกมีแฟนใหม่ไปแล้วเรายังรักเขาอยู่เลย แบบว่ารักแรกมันลืมยากอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 223
    อดีตเรากลับไปแก้ไขไม่ได้ แต่ถ้าเค้าพร้อมจะทำปัจจุบันให้ดีที่สุด ก็ต้องลองดูอีกสักที คืนนั้นรักฝังใจ

BKK,Thailand/Sanfrancisco,USA.
    กล่าวขอบคุณ
    597
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    แฟนผมเคยเป็น "เด็กนั่งดริีงค์" ที่สำคัญเคยเป็น "เด็กเสี่ย"ให้ตำรวจระดับผบ.แก่ๆหื่นๆเลี้ยง เคยเป็น "คาสโนวี่" ติดเที่ยวติดเหล้าล่าผู้ชายนอนกะคนนู้นคนนี้รักสนุกไปวันๆ แต่ตอนนี้เค้ากลับใจแล้ว ณ เวลานี้สำหรับผมเค้าเป็นแค่แฟนผมครับ อดีตกะปัจจุบันแค่สะกดก็ต่างกันแล้วครับให้โอกาสเค้าเถอะครับ โจรยังกลับใจได้ คำว่า"ให้อภัย"ทำไมจะให้อภัยไม่ได้ เนอะ

อีกอย่างเค้ายอมสารภาพกับคุณไม่ปิดบังถือว่าเค้าก็ดีก็จริงใจพอตัวล่ะครับ ก็บอกให้เขาเลิกซะ อย่างน้อยเค้าก็เอากะคนอื่นชั่วคราวเพื่อเงินไปทำอะไรผมไม่รู้หล่ะ แต่ตอนนี้ตัวกะใจเค้าก็เป็นของคุณแล้วครับ ถ้าพูดแรงไปผมขออภัยน่ะครับ ผมเองก็หนักไม่แพ้กัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jakkreex : 22nd August 2012 เมื่อ 17:17

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    ...............ถึงจะสงสารเธออย่างไร แค่ไหน เป็นผมก็ต้องบอกเลิกเธอ คุณด้วย
    คนเคยเป็นโสเภณีมาก่อนนี่คุณจะยอมให้เป็นแม่ของลูกคุณจริงๆหรือ คุณไม่สงสารลูกที่จะเกิดออกมาทีหลังหรือครับ ถ้ามีเพื่อนๆของลูกล้อเลียนว่า แม่***เคยเป็นกระห-ี่มาก่อน
    ความลับมันไม่มีในโลกหรอกนะเรื่องอย่างนี้ ไม่ช้าก็เร็วมันต้องเปิดเผยออกมา และข่าวมันไปไวเสียด้วย ชาวบ้านมันจ้องอยู่แล้ว
    ไม่มีความเหมาะสมหรอกครับที่จะเอามาเป็นเมียจริงๆ
    ให้เธอไปพบกับคนที่เหมาะสมกับเธอใหม่ดีกว่า
    แต่ก็ไม่แน่นะครับ อานุภาพของความรักมันยิ่งใหญ่มหาศาลนัก เธออาจจะเอาชนะใจคุณและญาติพี่น้องของคุณก็ได้ ถ้าเป็นอย่างนั้น ก็ขออวยพรให้รักกันให้ตลอดและอยู่รอดปลอดภัยก็แล้วกัน
    ไปตรวจเลือดหาเชื่้อเอดส์หรือยังล่ะ ?

อ่านคอมเ้ม้นในกระทู้นี้ก็ได้ครับ
    http://men.mthai.com/forum/topic/334602
    ถามแบบเดียวกันเลย ปัญหาเดียวกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SuperAArm : 22nd August 2012 เมื่อ 17:31

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    กระผมนั้นก็เคยเป็นนะครับแบบนี้ สำหรับผมการอยู่ด้วยกันในอนาคตอันยาวนานอยู่ที่ตัวท่านและแฟนของท่าน ว่าท่านรับได้เใหม ถ้าท่านรับได้แล้วแฟนท่านจะเลิกทำใหมถ้ายังไงก็อยู่ที่คน 2 คนนะครับ อ้ออย่าใช่วาจาที่รุนแรงนะครับควรที่จะปรับความเข้าใจกัน

I Like "POP" Music
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 316
    ถ้าเค้าเป็นฝ่ายบอกคุณก่อน ก็แสดงว่าเค้าคงอยากกลับตัวกลับใจและจะไม่ทำอีกละมั้ง

มันอยู่ที่คุณแล้วหล่ะว่า "รับได้ไหม"

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ เดี๋ยวเย็นๆนี้ผมจะไปหาแฟนผมที่ห้องแล้วสะสางเรื่องนี้ให้เสร็จ... ได้เรื่องยังงัยเดี๋ยวผมจะมาเล่าให้ฟัง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    มีเเฟนเป็นกะหรี่ก็ทำใจไปเลยครับพี่

อยากซั่มวันไหนก็จ่ายเอา ประมาณนั้น

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Catch me if u can !!
    กล่าวขอบคุณ
    588
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    รักจริงแล้วรับได้ก็อยู่ด้วยกันได้ อยู่ที่เราตัดสินใจคนอื่นได้แค่แนะนำครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ความคิดผมนะครับ ถ้าแฟนท่านขายตัวก่อนมาครบกัน อันนี้ ก็ว่าไปอย่างก็บอกให้เค้าเลิกชะ แล้วมาเริ่มกันใหม่อย่าทำอีก แต่ถ้าคบกันอยู่แล้วไปขายตัวนี้..น่าคิด เลิกชะ!! อิอิ วันดีคืนดี เดี๋ยวมีโรคมาฝากคุณด้วย

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,021
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,828
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gsp อ่านกระทู้
    มีเเฟนเป็นกะหรี่ก็ทำใจไปเลยครับพี่

อยากซั่มวันไหนก็จ่ายเอา ประมาณนั้น
    แรงไปนะครับ = =

ก็ อดีต ที่ผ่านมาแล้วๆก็แล้วไปครับ

ปัจจุบันถ้ายังรักกันอยู่ก็ไม่เป็นไรหรอกครับ ^^
    Toradora!

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    - - แล้วแต่คุณมันขึ้นอะไรหลายๆอย่างแต่มันหลักอยู่อย่างเดียว คุณรับได้ไหม? อย่างน้อยเขาไม่โกหกมาบอกหรือแสดงตัวแสดงว่าเขายังเป็นคนดีอยู่นะ

เสียง:ปังๆๆ!!! ตูมๆๆ!!! ฟิ้วๆๆ!!!

ThaiLand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    ควรทำยังไง หรอ ผมให้คำตอบไม่ได้อ่ะมันยุ่ที่ตัวคุณจะตัดสินใจ ลองคิดทบทวนให้ดีๆว่าคุณรักเค้าเพราะอะไรทำไม

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    ผมว่า คุณถามเธอก่อน ว่า เธอเลิกได้ไหม ถ้าเลิกได้ก็แล้วแต่คุณว่าเธอกับคุณจะเดินผ่านอดีตกันไปได้หรือป่าว ถ้าเธอเลิกไม่ได้ ก็ต้องจบและหาคนไหม่ ผู้หญิงอะเยอะนะ

>>@^^@<<
    กล่าวขอบคุณ
    2,025
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,531
    รักได้ก็ต้องรับได้ อย่าทำให้เขาเสียใจ

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ใครจะไปรับได้จริงใหมล่ะ เเต่ มันพ่วงมากับคำว่า "รัก" นี่สิ ปัญหา
    เป็นผม ก็ อึ้ง ซัก 10 วิ เเล้ว นั่งทรุดเเบบ ท่าพี่เเก้ว เเล้วบอกกับเธอว่า

"เเล้วเธอจะเลิกทำอย่างนั้น เพื่อฉัน ได้ไหมล่ะ "

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,921
    ถ้าเธอเป็นในอดีต ตอนนี้ไม่ได้เป็น จะสนใจทำไมก็ไม่รู้ครับ เรื่องอดีตมันแก้ไขไม่ได้

อยู่กับเค้าแล้วมีความสุข รักเค้าก็พอครับ เรื่องอื่นไม่ต้องไปสนใจ คิดถึงอนาคตดีกว่า
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 289
    ถ้าเขาเลิกทำอย่างนั้นแล้ว ก็ คบ ครับ แต่ถ้าคบกันอยู่ แล้วยังขายบริการอีกก็ พิจารณาเอานะครับ

ใช้คำเดียววัดว่า รับได้ไหม ถ้าเริ่มต้นกันใหม่ก็ลืมๆๆไปนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 289
    ผู้หญิงถ้าเขาไม่รักไม่อยากใช้ชีวิตอยู่ด้วยจริงๆ เขาไม่มีทางบอกหรอกครับว่าไปนอนกับใคร มันไม่เป็นสิ่งที่น่าจะพูด เขาไว้ใจหนะครับ เขาจึงบอกความลับที่แสนเจ็บปวดให้ฟัง

กลับไปหาเธอ บอกเธอเริ่มต้นใหม่ และอีกอย่าง อย่าไปแคร์คำคนที่ตามมานะครับ ช่างหัวมันเสียงนกเสียงกา

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ผู้ชายอะไรชอบคิตตี้
    กล่าวขอบคุณ
    2,058
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,993
    ผมเคยดูหนังเรื่องหนึ่งนะเค้าบอกไว้ว่า จีบคนดีเอากระหรี่เป็นเมีย - -*

เรื่องแบบนี้มันคงจะเกี่ยวกับฐานะการเงินแหล่ะครับ มันขึ้นอยู่กับฝ่ายชายอยู่แล้ว

ถ้าคุณรักเค้าจริงคุณพร้อมที่จะเลี้ยงดูเค้ากับครอบครัวเค้าไหม มันเป็นหน้าที่ของลูกผู้อยู่แล้ว ที่จะต้องหาเลี้ยงทางบ้านและคนที่คุณรัก

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ถ้าขายตัวเพราะอยากได้เงิน แสดงว่า อนาคตก็ต้องหาเงินมาเลี้ยงมันอย่างเดียว
    ถ้าขายตัวเพราะชอบมีเซ็กส์ แสดงว่า ถ้าอนาคตคุณไม่สนองเขาเพียงพอ (เสร็จเร็ว ไม่ใหญ่) เขาอาจจะหาคนใหม่

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: