ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 724
    แสดงว่าเค้าก็รักคุณเหมือนกันครับ เพราะเรื่องแบบนี้ไม่ใช้จะออกมาจาปากของผู้หญิงได้ง่ายๆน๊าถ้าคุณไม่ได้เป็นคนที่เค้าไว้ใจจริงๆ และสามารถเก็บเรื่องนี้ไว้เป็นความรับได้อะ ถ้าเค้าไม่รักและไว้ใจคุณจริงๆเค้าไม่บอกหลอก มันขึ้นอยู่กับ คุณแล้วละครับว่ายอมรับในสิ่งที่เค้าเป็นได้รึปล่าว ไม่แน้เค้าอาจจะพยายามเลิกในสิ่งที่เค้าเป็นอยู่ก็ได้ ที่เค้าร้องเพราะว่าเค้ารักคุณแต่ในใจเค้าคงคิดไปว่าคุณเกรียดเค้าแล้วแน้ๆละ แต่สิ่งที่เค้าทำนั้นเป็นควาจริงใจที่มีให้กับคุณน๊า ถ้าคุณรักเค้าคุณก็ต้องช่วยเค้าให้หลุดออกมาจากวังวนนั้นซะ แต่ตอนนี้ต้องถามใจของตัวคุณเองแล้วละว่า คุณรักเค้ารึปล่าว? ไม่ต้องไปสนใจคำพูดของคนอื่นครับว่าเค้ามีความคิดเห็นอย่างไร เพราะมันเป็นทางเลือกของคุณเองครับว่าคุณยอมรับและพร้อมที่จะช่วยเธอได้รึปล่าว (ผมแค่มาแสดงความคิดเห็นให้คุณได้รับรู้แค่นั้นเองนะครับ ที่เหลือก็ขึ้นอยู่กับคุณแล้วละ สู้ๆน๊า ^^ !! )
    คนเราไม่ได้มีความประเสริฐอะไรเลยก็เป็นเพียงสิ่งมีชีวิตที่มาจากวิวัฒนาการ เท่านั้น

กล่าวขอบคุณ
    249
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    เรื่องมันเป็นอดีตมาแล้วครับ
    ถ้าเธอกล้าที่จะบอกคุณ แสดงว่าเธอรักคุณจริงนะครับผมว่า
    ถึงได้กล้าบอกจากปากของต้วเอง (ถ้าคิดในแง่ดี ก็นึกเสียว่าเธอมีแฟนหลายคน)
    คุณคงต้องตัดสินใจแล้วล่ะครับ
    ถามตัวเองดูว่า รับเธอได้ไหม
    “Win or lose, fight's not over. Till someone's on the mat.”

กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 449
    เรื่องคุณเหมือนกับผมเลยย ปากก็บอกว่ารักได้แต่ใจมันต้อต้านมากขึ้นทุกที

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    ผมว่าคบไว้ก็ดีนะ ได้ทั้งแฟนได้ทั้งเพ่อนแฟน happyyyyyyyyyyyyy

กล่าวขอบคุณ
    1,256
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    รักเธอหางานให้เธอทำครับ
    คนกากๆ แต่อยากมีแฟน http://www.facebook.com/profile.php?id=100001099980305

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    เค้ามาบอกความจริงแบบนี้แสดงว่าเค้าจริงใจกับเรา ถ้าเรารับเขาได้ เราก้สามารถทำให้เขาหยุดขายบริการได้ แล้ความรักของคุณก็จะสวยงามไปตลอด ตอนนี้ก็อยู่ที่คุณว่าจะยอมรับเขาหรือปล่าว ?
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    มันเป็นเรื่องละเอียดอ่อนมากเลยนะเรื่องแบบนี้ ตอบยาก

เพราะชีวิตคู่ไม่ใช่แค่คุณ2คน ตองมีครอบครัวเข้ามาด้วยอยู่แล้ว พ่อแม่คุณคงรับไม่ได้หรอก

ถ้าคุณจะคบต่อไปแบบสบายใจหรือเรียกง่ายๆว่า ขำๆ หวังฟันอย่างเดียวปล่อยเขาไปเถอะ

และสุดท้าย ควาบลับไม่มีในโลก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เขาอาจรักนายจริงก็ได้นะ ลองเปิดใจ เปิดโอกาศ เปิดความรู้สึกหากันดู แล้วจะรู้เอง ว่าเป้นยังไงต่อ

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    ไถ่เธอคืนมา!!!!

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    สำหรับผมนะ

เรื่องทางเพศผมใจกว้างมากกกก 5555

แบบไม่ซิงก็รับได้อ่ะ

แต่ถ้าขายตัวนี่ไม่ไหวนะ แบบว่า ไปมีเซ็กส์กับคนอื่นเนี่ย แล้วทำเป็นอาชีพอ่ะ - -'

แต่ถ้ารักกันจริงก็อยู่ได้แหละ
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    พาไปตรวจร่างกายอย่างละเอียด และบอกให้เธอเลิกทำ งาน ประเภทนี้ เสีย

และที่เหลืออยู่คือ ท่านจะ รับได้หรือไม่แค่นั้นเอง

สำหรับผม

ต้องถามต่อไปว่าทำมานานแค่ไหนแล้ว เธอตอบก็จินตนาการ SiFi เอาเองเลย O_O

ความคิดส่วนตัว ผมรับไม่ได้อะครับ แต่ก็ไม่แน่นะ ต้องประสบกับตัวก่อน ถึงจะบอกถูก -*-

ถ้าเคยมีอะไรกับคนอื่นแล้วนี้พอบรรเทา

Exclusive Street'
    กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    การที่เราต้องเจอกับปัญหาอย่างนี้เป็นเรื่องที่รับได้ยากครับ แต่ถ้าเราเข้าใจมัน ทำความเข้าใจกับมัน ยอมรับมัน ปรึกษาหารือ หันหน้าเข้าหากันคุยกันแบบเปิดอก ถ้า รับได้จริง ไม่ว่าจะเป็นเรื่องที่ร้ายแรงแค่ไหนถ้ารักกันเชื่อใจกัน ทุกอย่างก็จะผ่านไปได้ด้วยดีแหละครับ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 713
    ถ้าเธอคนนั้นเลือกที่จะทำอย่างอื่นได้ เธอคงไม่มาทำอะไรแบบนี้หรอก ลองคุยกันดูนะ
    B R A V E

Oh I want to kill myself I am just singing I love you
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dbmusics อ่านกระทู้
    ถ้าขายตัวเพราะอยากได้เงิน แสดงว่า อนาคตก็ต้องหาเงินมาเลี้ยงมันอย่างเดียว
    ถ้าขายตัวเพราะชอบมีเซ็กส์ แสดงว่า ถ้าอนาคตคุณไม่สนองเขาเพียงพอ (เสร็จเร็ว ไม่ใหญ่) เขาอาจจะหาคนใหม่
    -0-

เจ็บทุกทาง 5555555555 เลิกดีกว่า
    >>愛する

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ง่ายๆ ถ้าเคยทำแต่เลิกไปแล้วก้อยู่ด้วยกันต่อไปเหอะคับ

แต่ถ้ายังทำอยู่ ลาขาดคับ

ทุกสิ่งทุกอย่างจะ OK ตอนจ
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 492
    อย่าไปคิดมากค่ะ ถ้าเขารักเราจริงก็บอกให้เขาเลิกทำซะ
    แต่ถ้าคุณก็รักเขา คุณก็ต้องรับอดีตของเขาได้
    เรื่องแบบนี้มันอยู่ที่ใจของคน2คน น่ะค่ะ
    ที่เขาทำเขาอาจจะจำเป็นก็ได้ค่ะ คุณต้องเข้าใจเขา และ ....................
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

Weapon XI : Deadpool
    Here's You Contact
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 502
    ขายก่อนคบก็พอรับใด้ แต่คบแล้วยังไม่เลิกขายก็รับไม่ได้นะ !

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    1
    หลายคนพูดได้กับประโยคที่ว่า " ก็แค่ผู้หญิงขายบริการ ถ้าเรารักกันก็คบกันไป " ประมาณนี้
    ลองเจอกับตัวเองสิ แล้วจะรู้ว่ามันเป็นยังไง ผมก็ไม่เคยเจอเรื่องแบบนี้
    คุณต้องตัดสินใจเอาเอง มันคืออนาคตของคุณครับ ส่วนแฟนคุณก็อาจลองพูดให้เค้าเลิกทำซะ
    หรือยังไงก็ลองคุย ๆ กันดูดี ๆ นะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมรับไม่ได้ครับ ถึงตัวเรารับได้ พ่อแม่เรารับได้มั้ย? ลูกเราในอนาคตรับได้มั้ย?
    นี่คือผลตามมาในระยะยาวครับ คิดอะไรคิดให้ไกลครับ เพราะสิ่งที่ตามมามันจะอยู่คู่กับ
    เราและคนใกล้ตัวไปตลอด ความลับไม่มีในโลก ถึงจะเลิกไปแล้วแล้ว แต่มันก็เหมือนถูกตีตรา
    ไปแล้วครับว่าทำอะไรมา ถึงปิดเป็นความลับ อย่างน้อยก็มีพยานรู้เห็น(ลูกค้่าเธอ) ไม่มากก็น้อย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมว่าความรักเป็นสิ่งที่ดี และการบอกความจริงก็เป็นเรื่องที่ดี ความรักความเข้าใจคือสิ่งที่สำคัญที่สุดครับ เพราะถ้าเขาไม่รักคุณก็คงไม่พูดไม่บอก เพราะถ้าเค้าไม่รักคุณจริงคงไม่บอก ส่วนคนอื่นที่ว่ายังไงก็ปล่อยไปเถอะครับ เพราะพวกคุณรู้หรือเปล่าว่าแฟนพวกคุณกล้าบอกความจริงกับพวกคุณ หรือเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    ถ้ารักคุณจริงเค้าต้องเลิกทำอาชีพนี้หละครับ แล้วถ้าคุณรับได้กับเรื่องที่ผ่านมาก็ให้มันแล้วไปปัจจุบันมีกันแค่2คนก็พอ

จริงๆแล้วผู้หญิงขายตัวก็เหมือนกับผู้หญิงทุกคนที่เคยผ่านผู้ชายมาก่อนแค่สิ่งตอบแทนคือเงินแต่ไม่ใช่ความรักแค่นั้นแหละครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ต้องถามคุณว่ารักที่ใจของเธอ

หรือว่ารักที่รูของเธอ

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    เรื่องนี้ค่อนข้างละเอียดอ่อนมาก และส่อปัญหาในอนาคตด้วย จากทั้งครอบครัวคุณเองและตัวผู้หญิงเอง เพราะถ้าเขาขายจนเคยชิน ก็มักจะหวังหาเงินง่าย ๆ อยู่ดี
    ถ้าคุณไม่ได้มีฐานะที่ดีพอเมื่ออยู่ด้วยกันแล้ว ก็มีโอกาสสูงที่เขาจะนอกใจครับ(ประสบการณ์คนใกล้ตัว) ส่วนปัญหาในปัจจุบัน พ่อแม่รับไม่ได้แน่นอนครับ หากรักจริงหวังแต่งก็คิดให้รอบคอบ
    ดูให้ดีว่าเขารักคุณจริงไหม แล้วคุณรักเขาจริงไหม และที่สำคัญแบกรับความจริงได้ไหม(ส่วนตัวผมรับไม่ได้ครับ เพราะเจอผู้หญิงลำบากสู้ชีวิตมาหลายคนที่ไม่ยอมพลีกายให้ใครครับ)
    และผมก็มีคติส่วนตัวอย่างหนึ่ง คู่นอนนะหาง่าย แต่คนที่ดีพอจะเป็นแม่ของลูกสิหายาก ถ้าผมจะรักใคร ทุกสิ่งย่อมสำคัญ ตราบาปบางอย่างมันก็ลบยากนะครับถึงแม้จะกลับตัวแล้ว
    สุดท้ายพวกที่แนะนำว่าถ้ารักเขาจริงก็เอา ๆ ไปเหอะ อย่ามาโลกสวยเลยครับ ผู้ชายไทยนะอ่อนไหวกับเรื่องแบบนี้ที่สุดแล้ว ไว้เจอกับตัวเองคงอีกเรื่องแน่ ๆ เชื่อเหอะ
    หวังว่า จขกท. คงจะตัดสินใจได้เองนะครับ ถ้าอยากได้คำปรึกษา ลองหาผู้อาวุโสที่ไม่มีผลกระทบกับเรื่องนี้คุยดูครับ(อย่างครู อาจารย์ที่สนิทจริง ๆ) เผื่อเขาหาทางให้ได้

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    1
    เป็นผมผมเลิกอ่ะ รักแค่ไหนก็ต้องเลิก คิดถึงผลที่มันจะตามมาซิครับ

อันแรกล่ะคุณกล้าเอาต่อหรอ จะด่าผมก็ได้ครับแต่เรื่องจริง ถ้ารักกันยังไง อยู่กันไปยังไงมันก็ต้องเอากันครับ (ตรงๆเลยไม่อยากอ้อม) ใครจะเถียงผมมีไหมครับ อย่าบอกนะครับว่าถ้ารักจริงไม่ได้สนใจ่ร่างกาย ให้ตายผมก็ไม่เชื่ออ่ะ

อัน2นะ แฟนคุณไปทำแบบนั้นจะมีอะไรตามมาไหมก็ไม่รู้ อันแรกนะ โรคติดต่อ อัน2 ถ้าท้องล่ะ อัน3เขาได้เงินแล้วก็จะทำต่อไปเรื่อยๆ

อัน3นะ อันนี้เรื่องจริง ผู้หญิงบางคนอ่ะ ถ้าโดนแบบนั้นแล้วใจแตกเลย จะแบบหาแต่sexอย่างเดียว ขาดไม่ได้อะไรประมาณนี้

ปล.ผมมั่วเอาทั้งหมดนะ - -" แค่จริงบางส่วน ประมวณผลด้วยนะครับเวลาอ่าน
    ปล.2 ความคิดเห็นผมจะด่าผมก็ได้ผมไม่ว่าหรอก ปกติก็เห็นด่ากันทุกวันอยู่แล้ว youtubeประจำ (เอาแล้วลากออกประเด็นมาม่าแล้วผม 55+)

กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    จขกท ต้องถามตัวเองก่อนว่ารักเธอแค่ใหน แคร์กับอดีตของเธอรึเปล่า ถ้ารักเธอ ก็ย้อนกลับไปถามเธอว่า เธอจะเลิกอาชีพนี้ไหม? ถ้าธอเลิก + คุณรักเธอ และไม่แคร์อดีต ก็เดินไปกอดเธอเลยครับ

ปล.บางครั้งที่เธอยอมบอกคุณก็อาจเป็นเพราะเธอรักคุณ และพร้อมจะเลิกอาชีพนี้และมาใช้ชีวิตอย่ามมีความสุขกับคุณก็เป็นได้
    โลกนี้ยังต้องการคนที่รักและให้โอกาศกัน นะครับ จขกท