ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ]ผมว่าถ้าเขาไม่รักจริงผู้หญิงเขาไม่มาบอกหรอกว่า เขาทำไรน่ะ อยู่ที่คุณแล้วล่ะว่า รับได้ไหม

กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    ก็ถ้าเธอไปขายตัวจริงๆล่ะก็ บอกเธอไปเลยว่า....

เราขอซื้อเธอได้ไหม? อย่าไปทำอย่างนี้อีกเลยนะ จะกี่ล้านกี่หมื่นก็พร้อมจ่าย จะซื้อเธอคืนไม่ให้ไปเท่าไหร่ก็ยอม#ลัก
    DIRT 3 ตำนานความเก๋าของรถซิ่งถนนลาดยาง

[ ค ว า ย พ ย า ย า ม ]
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    เป็นผม ผมไม่เอา ผมรับไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    ประสบการณ์เยอะดีครับ!!

Liverpool FC.
    กล่าวขอบคุณ
    1,012
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ต้องดูที่เจตนาครับ เพราะคนเราเลือกเกิดไม่ได้ ที่ทำไปเพราะหาเลี้ยงตัวเองรึป่าว เพราะถ้าเป็นแบบนั้นจริงๆ มันก็น่าเห็นใจนะครับ

^^

ป้อ คิง หยัง...
    กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 675
    ผมว่านะครับ เรื่องนี้เราไม่สามารถบอกอะไรได้หรอก เพราะมันไม่ได้เกิดกับตัวของเราเอง หากเกิดกับเรา เราอาจจะรับไม่ได้ก็ได้ เพราะอะไรที่เคยทำ มันก็มักจะกลับไปทำอีก แต่ถ้าคุณมั่นใจและเค้ามั่นใจจริงว่าจะทำได้ จะเลิกได้ แล้วคุณรับได้ ก็คบกับเค้าต่อไป แต่ถ้าวันไหนเค้าเกิดกลับไปทำอีกละ คุณจะรู้สึกดีมั้ย ถงแม้ใครจะบอกว่า เค้ามาบอกกับเราแสดงว่าเค้าบริสุทใจแต่คุณลองมองดูนะครับว่า ถ้าเค้าบอกเราแล้วเราเชื่อ แต่เค้ากลับไปทำอีก คุณก็ยังจะเชื่อเค้าหรือเปล่า คุณจะยอมเป็นคนโง่หรือเปล่า เรื่องนี้เป็นเรื่องของคนสองคนครับ อยู่ที่คุณและเค้า เอาสติปัญญาไปแก้ปัญหานะครับ หากเราเกิดมาเป็นคู่กันจริงๆ ยังไง คุณกับเค้าก็จะได้อยู่ด้วยกันครับ ขอให้โชคดีครับผม ^^'