ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 37

Unhappy แฟนผมขายตัวครับ ผมควรทำยังไงดี

สวัสดีครับ ผมมีเรื่องกลุ้มใจมาก คือผมคบกับแฟนผมมาระยะนึง รักกันมาก อยู่ๆมาวันนึงเธอก็มาบอกผมว่า เทอเป็นหญิงขายบริการ เทอถามผมว่ารับได้ไหม ตอนแรกผมก็คิดว่าเทอพูดเล่นกับผมแต่สีหน้าเทอจริงจังมากและหลังจากบอกกับผมแล้วเทอได้ร้องไห้ออกมาด้วย ตอนนั้นผมทำอะไรไม่ถูกเลย ได้แต่เดินออกไปจากห้องอย่างเศร้าๆ ตอนนี้ผมควรทำอย่างไรต่อไปดีครับ ช่วยบอกผมที.... T-T

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    ควรเหมาไว้คนเดียว

ท่านรับได้ไหมหล่ะแบบนี้ -.- ตัดใจเลยถ้ามันจิงอะนะ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2,502
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    เคยทำอะไรมาแล้ว ก็แล้วไปครับ ถ้าปัจจุบันรักกันพอ ก็จะผ่านมันไปได้เอง

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Smoking™
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 390
    ผมก็เคยเจอมาเเล้วครับ บอกไปกินเหล้าที่หอเพื่อนเช้ามาเอาโทรศัพใหม่ มาโชว์ผมบอกเเม่ซื้อให้

พอผมไปถามเพื่อนมัน เพื่อนมันบอกว่าไม่ได้ไปไหนเลยอยุ่เเต่หอ สืบไปสืบมาก็รู้เเจ้งเห็นจริง ว่าคืนนั้นมันไปนอนกับตำรวจ!

มันมาสารภาพ ร้องห่มร้องไห้! ผมไม่เอามันเเล้วล้ะครับ ผมประจานมันด้วยซ้ำ
    Please wait .......

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 236
    ก็แค่ขายตัว ถ้ารักจริงก็รักต่อไปเถอะ เราก็เคยมีแฟนจนเดี๋นวนี้เขามีลูกมีแฟนใหม่ไปแล้วเรายังรักเขาอยู่เลย แบบว่ารักแรกมันลืมยากอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    อดีตเรากลับไปแก้ไขไม่ได้ แต่ถ้าเค้าพร้อมจะทำปัจจุบันให้ดีที่สุด ก็ต้องลองดูอีกสักที คืนนั้นรักฝังใจ

BKK,Thailand/Sanfrancisco,USA.
    กล่าวขอบคุณ
    595
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    แฟนผมเคยเป็น "เด็กนั่งดริีงค์" ที่สำคัญเคยเป็น "เด็กเสี่ย"ให้ตำรวจระดับผบ.แก่ๆหื่นๆเลี้ยง เคยเป็น "คาสโนวี่" ติดเที่ยวติดเหล้าล่าผู้ชายนอนกะคนนู้นคนนี้รักสนุกไปวันๆ แต่ตอนนี้เค้ากลับใจแล้ว ณ เวลานี้สำหรับผมเค้าเป็นแค่แฟนผมครับ อดีตกะปัจจุบันแค่สะกดก็ต่างกันแล้วครับให้โอกาสเค้าเถอะครับ โจรยังกลับใจได้ คำว่า"ให้อภัย"ทำไมจะให้อภัยไม่ได้ เนอะ

อีกอย่างเค้ายอมสารภาพกับคุณไม่ปิดบังถือว่าเค้าก็ดีก็จริงใจพอตัวล่ะครับ ก็บอกให้เขาเลิกซะ อย่างน้อยเค้าก็เอากะคนอื่นชั่วคราวเพื่อเงินไปทำอะไรผมไม่รู้หล่ะ แต่ตอนนี้ตัวกะใจเค้าก็เป็นของคุณแล้วครับ ถ้าพูดแรงไปผมขออภัยน่ะครับ ผมเองก็หนักไม่แพ้กัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jakkreex : 22nd August 2012 เมื่อ 17:17

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    ...............ถึงจะสงสารเธออย่างไร แค่ไหน เป็นผมก็ต้องบอกเลิกเธอ คุณด้วย
    คนเคยเป็นโสเภณีมาก่อนนี่คุณจะยอมให้เป็นแม่ของลูกคุณจริงๆหรือ คุณไม่สงสารลูกที่จะเกิดออกมาทีหลังหรือครับ ถ้ามีเพื่อนๆของลูกล้อเลียนว่า แม่***เคยเป็นกระห-ี่มาก่อน
    ความลับมันไม่มีในโลกหรอกนะเรื่องอย่างนี้ ไม่ช้าก็เร็วมันต้องเปิดเผยออกมา และข่าวมันไปไวเสียด้วย ชาวบ้านมันจ้องอยู่แล้ว
    ไม่มีความเหมาะสมหรอกครับที่จะเอามาเป็นเมียจริงๆ
    ให้เธอไปพบกับคนที่เหมาะสมกับเธอใหม่ดีกว่า
    แต่ก็ไม่แน่นะครับ อานุภาพของความรักมันยิ่งใหญ่มหาศาลนัก เธออาจจะเอาชนะใจคุณและญาติพี่น้องของคุณก็ได้ ถ้าเป็นอย่างนั้น ก็ขออวยพรให้รักกันให้ตลอดและอยู่รอดปลอดภัยก็แล้วกัน
    ไปตรวจเลือดหาเชื่้อเอดส์หรือยังล่ะ ?

อ่านคอมเ้ม้นในกระทู้นี้ก็ได้ครับ
    http://men.mthai.com/forum/topic/334602
    ถามแบบเดียวกันเลย ปัญหาเดียวกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SuperAArm : 22nd August 2012 เมื่อ 17:31

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    กระผมนั้นก็เคยเป็นนะครับแบบนี้ สำหรับผมการอยู่ด้วยกันในอนาคตอันยาวนานอยู่ที่ตัวท่านและแฟนของท่าน ว่าท่านรับได้เใหม ถ้าท่านรับได้แล้วแฟนท่านจะเลิกทำใหมถ้ายังไงก็อยู่ที่คน 2 คนนะครับ อ้ออย่าใช่วาจาที่รุนแรงนะครับควรที่จะปรับความเข้าใจกัน

I Like "POP" Music
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 316
    ถ้าเค้าเป็นฝ่ายบอกคุณก่อน ก็แสดงว่าเค้าคงอยากกลับตัวกลับใจและจะไม่ทำอีกละมั้ง

มันอยู่ที่คุณแล้วหล่ะว่า "รับได้ไหม"

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ เดี๋ยวเย็นๆนี้ผมจะไปหาแฟนผมที่ห้องแล้วสะสางเรื่องนี้ให้เสร็จ... ได้เรื่องยังงัยเดี๋ยวผมจะมาเล่าให้ฟัง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    มีเเฟนเป็นกะหรี่ก็ทำใจไปเลยครับพี่

อยากซั่มวันไหนก็จ่ายเอา ประมาณนั้น

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Catch me if u can !!
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    รักจริงแล้วรับได้ก็อยู่ด้วยกันได้ อยู่ที่เราตัดสินใจคนอื่นได้แค่แนะนำครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ความคิดผมนะครับ ถ้าแฟนท่านขายตัวก่อนมาครบกัน อันนี้ ก็ว่าไปอย่างก็บอกให้เค้าเลิกชะ แล้วมาเริ่มกันใหม่อย่าทำอีก แต่ถ้าคบกันอยู่แล้วไปขายตัวนี้..น่าคิด เลิกชะ!! อิอิ วันดีคืนดี เดี๋ยวมีโรคมาฝากคุณด้วย

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gsp อ่านกระทู้
    มีเเฟนเป็นกะหรี่ก็ทำใจไปเลยครับพี่

อยากซั่มวันไหนก็จ่ายเอา ประมาณนั้น
    แรงไปนะครับ = =

ก็ อดีต ที่ผ่านมาแล้วๆก็แล้วไปครับ

ปัจจุบันถ้ายังรักกันอยู่ก็ไม่เป็นไรหรอกครับ ^^
    Toradora!

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 391
    - - แล้วแต่คุณมันขึ้นอะไรหลายๆอย่างแต่มันหลักอยู่อย่างเดียว คุณรับได้ไหม? อย่างน้อยเขาไม่โกหกมาบอกหรือแสดงตัวแสดงว่าเขายังเป็นคนดีอยู่นะ

เสียง:ปังๆๆ!!! ตูมๆๆ!!! ฟิ้วๆๆ!!!

ThaiLand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    ควรทำยังไง หรอ ผมให้คำตอบไม่ได้อ่ะมันยุ่ที่ตัวคุณจะตัดสินใจ ลองคิดทบทวนให้ดีๆว่าคุณรักเค้าเพราะอะไรทำไม

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    ผมว่า คุณถามเธอก่อน ว่า เธอเลิกได้ไหม ถ้าเลิกได้ก็แล้วแต่คุณว่าเธอกับคุณจะเดินผ่านอดีตกันไปได้หรือป่าว ถ้าเธอเลิกไม่ได้ ก็ต้องจบและหาคนไหม่ ผู้หญิงอะเยอะนะ

>>@^^@<<
    กล่าวขอบคุณ
    2,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,559
    รักได้ก็ต้องรับได้ อย่าทำให้เขาเสียใจ

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ใครจะไปรับได้จริงใหมล่ะ เเต่ มันพ่วงมากับคำว่า "รัก" นี่สิ ปัญหา
    เป็นผม ก็ อึ้ง ซัก 10 วิ เเล้ว นั่งทรุดเเบบ ท่าพี่เเก้ว เเล้วบอกกับเธอว่า

"เเล้วเธอจะเลิกทำอย่างนั้น เพื่อฉัน ได้ไหมล่ะ "

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    ถ้าเธอเป็นในอดีต ตอนนี้ไม่ได้เป็น จะสนใจทำไมก็ไม่รู้ครับ เรื่องอดีตมันแก้ไขไม่ได้

อยู่กับเค้าแล้วมีความสุข รักเค้าก็พอครับ เรื่องอื่นไม่ต้องไปสนใจ คิดถึงอนาคตดีกว่า
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ถ้าเขาเลิกทำอย่างนั้นแล้ว ก็ คบ ครับ แต่ถ้าคบกันอยู่ แล้วยังขายบริการอีกก็ พิจารณาเอานะครับ

ใช้คำเดียววัดว่า รับได้ไหม ถ้าเริ่มต้นกันใหม่ก็ลืมๆๆไปนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ผู้หญิงถ้าเขาไม่รักไม่อยากใช้ชีวิตอยู่ด้วยจริงๆ เขาไม่มีทางบอกหรอกครับว่าไปนอนกับใคร มันไม่เป็นสิ่งที่น่าจะพูด เขาไว้ใจหนะครับ เขาจึงบอกความลับที่แสนเจ็บปวดให้ฟัง

กลับไปหาเธอ บอกเธอเริ่มต้นใหม่ และอีกอย่าง อย่าไปแคร์คำคนที่ตามมานะครับ ช่างหัวมันเสียงนกเสียงกา

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    ผมเคยดูหนังเรื่องหนึ่งนะเค้าบอกไว้ว่า จีบคนดีเอากระหรี่เป็นเมีย - -*

เรื่องแบบนี้มันคงจะเกี่ยวกับฐานะการเงินแหล่ะครับ มันขึ้นอยู่กับฝ่ายชายอยู่แล้ว

ถ้าคุณรักเค้าจริงคุณพร้อมที่จะเลี้ยงดูเค้ากับครอบครัวเค้าไหม มันเป็นหน้าที่ของลูกผู้อยู่แล้ว ที่จะต้องหาเลี้ยงทางบ้านและคนที่คุณรัก

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ถ้าขายตัวเพราะอยากได้เงิน แสดงว่า อนาคตก็ต้องหาเงินมาเลี้ยงมันอย่างเดียว
    ถ้าขายตัวเพราะชอบมีเซ็กส์ แสดงว่า ถ้าอนาคตคุณไม่สนองเขาเพียงพอ (เสร็จเร็ว ไม่ใหญ่) เขาอาจจะหาคนใหม่

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: