ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 10

Exclamation ขอสอบถามศูนย์ซ่อม Note book ของ Toshiba ครับ

คืออยากทราบศูนย์ซ่อม Note Book ของโตชิบาน่ะครับ ไม่ทราบว่าที่พันธุ์ทิพย์มีหรือปล่าวครับ พอดีเครื่องผมมีปัญหาครับรู้สึกว่า การ์ดจอจะเสีย(หมดประกันแล้ว) ไม่ทราบว่าใครพอจะแนะนำที่ไหนได้อีกบ้างครับ บ้านผมอยู่แถวถนนจันทร์ มีศูนย์ซ่อมที่ไหนที่ใกล้กว่าพันธุ์ทิพย์บ้างครับ ใครพอจะทราบช่วยรบกวนบอกทีนะครับขอบคุณนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    มีใครรู้บ้างไหมเนี่ยครับ

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ถ้าเป็น Notebook ผมไม่รู้ครับ

แต่ถ้าเป็น เครื่องซักผ้า กับ ตู้เย็น ผมรู้ครับ ผมทำงานที่ Toshiba ^ ^''

ปล. Toshiba มันทำทุกอย่างอ่ะ ตั้งแต่เข็มหมุด ยัน หัวจรวด
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB