ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ติดภารกิจ Sleeping Dogs ช่วยทีครับ

ภารกิจที่มันให้หา สัญญาณโทรศัพท์ อะครับคือมัน สแกนไม่ผ่านซักทีมันต้องหายังไงหรอครับ วอนผู้รู้หรือผู้ที่เล่นจบแล้วช่วยทีครับ

Catch me if u can !!
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    เดินไปตรงกึ่งกลางสัญญาณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    หลังจากนั้นอะครับ ผมอยู่ตรงกลางสัญญาณแล้วกด Enter แล้วมันให้หา จุดที่คนเยอะที่สุดหรือไงนี่ไง ไม่ทราบ

รบกวนหน่อยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    [IMG][/IMG]

ผมหาภารกิจหลักไม่เจออ่ะ ต้องทำภารกิจไหนก่อนเปล่า ใครรู้ช่วยบอกที

กล่าวขอบคุณ
    584
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ popzahot1 อ่านกระทู้
    หลังจากนั้นอะครับ ผมอยู่ตรงกลางสัญญาณแล้วกด Enter แล้วมันให้หา จุดที่คนเยอะที่สุดหรือไงนี่ไง ไม่ทราบ

รบกวนหน่อยครับ
    ก็หาสัญาณที่เยอะที่สุดครับ จะเป็นรูปคล้ายคลื่นโทรศัพท์หลอดสีเขียวๆ ขึ้นลงหาอันที่เยอะที่สุดครับ

จากนั้นจะเป็นรูปคนเยอะๆ ระหว่างคุยก็สแกนพื้นที่ไปด้วย มันจะล็อกเส้นทางให้เราไปหาตัวมัน

กล่าวขอบคุณ
    584
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OpTiCaLzZ อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]

ผมหาภารกิจหลักไม่เจออ่ะ ต้องทำภารกิจไหนก่อนเปล่า ใครรู้ช่วยบอกที
    ลองกลับไปนอนก่อนครับ ตื่นมาโทรหาตำรวจ หรือคนในแก๊งมันจะให้ภารกิจครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankvocal อ่านกระทู้
    ก็หาสัญาณที่เยอะที่สุดครับ จะเป็นรูปคล้ายคลื่นโทรศัพท์หลอดสีเขียวๆ ขึ้นลงหาอันที่เยอะที่สุดครับ

จากนั้นจะเป็นรูปคนเยอะๆ ระหว่างคุยก็สแกนพื้นที่ไปด้วย มันจะล็อกเส้นทางให้เราไปหาตัวมัน
    ขอบคุณครับ สแกนไม่ผ่านซักที ... ขี้เกียดขับรถหาจุดกลาง T^T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    เออเล้วตอนที่มีภารกิจนึ่งที่มันให้เราต่อยคนเเล้ว
    เราจะเดินไปตรงตู้เเล้วเราจะใส่รหัสอ่ะ
    ต้องใส่รหัสเลขรงครับ
    ยิ้มหวาน