ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 17

Exclamation Sony Xperia รุ่นไหนน่าใช้กว่ากัน

Sony Xperia Go Sony Xperia Sola Sony Xperia U

สามรุ่นนี้เพื่อนๆคิดว่ารุ่นไหนน่าใช้กว่ากัน เครื่องไหนคุ้มกว่ากัน

(เน้นไปทางเล่นเกมส์ เข้าเน็ตครับ)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    SOLA ครับ หรือ มั้ยก็รอตัวใหม่มา ราคา ทั้งหมดก็จะลดลงทันทีไม่ก็สิ้นปีก็จะลดเพื่อเปิดทางให้รุ่น Quad-core เข้ามา ทาง sony mobile th บอกผมมาอีกทีหนึ่ง ถ้ารอเตรียมสอย Xperia s ได้เลย ส่วนถ้าอยากได้ถึกก็ Go ไป

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    รอ SX กับ GX อยู่ไม่รู้จะมาเมื่อไร