ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1

ผลงานเพื่อนผมครับ ประกวดHot Music Award

ก่อนอื่นขอกล่าวถึงวงนี้ก่อนครับ ชื่อวงว่า "อนามัย" ครับผม เป็นวงของบางปะกอกวิทยาคม ซึ่งปีนี้ได้เข้ารอบของHot Music Awardด้วยครับ(ส่วนรายละเอียดไปตามในเว็บของฮ็อตเวฟเอาเองนะ) ซึ่งเพลงที่เขาส่งเข้าประกวดนั้น ชื่อเพลงว่า มีอีกไหม เป็นการRe-Arrangeใหม่ โดยใช้เพลงของ3.2.1ครับผม เป็นอย่างไรลองฟังกันดูครับ

ส่วนอันนี้เป็นเวอร์ชั่นในห้องซ้อมครับผม

เข้าไปกดLikeผลงานกันได้นะครับที่นี่เลย

Hot Music Award 16

แล้วนี่ก็เพจของวงครับ
    Anamai Band

แล้ววันนี้(วันเสาร์ที่13)พวกเขาจะขึ้นเล่นที่ เดอะมอลล์ งามวงวาน ในรอบ30วงครับ รู้สึกจะเล่นวงแรกด้วย(ประมาณเที่ยงๆ) ใครอยู่ใกล้ๆก็ไปเชียร์กันได้นะครับผม ฝากวงเพื่อนผมด้วยแล้วกันนะครับผม

ขอให้สนุกนะครับ(ส่วนผมคงได้แต่นั่งให้กำลังใจอยู่ที่บ้าน)
    joker123
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    เพื่อนผมมันไม่ไปแข่ง hotwave กันมันจะได้ดังๆ มันบอกว่ามันอยู่ rs แล้ว วง c โซน เดี่ยวอีก 1เดือนคงมี mv มาเดี่ยวเอามาให้ดู

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    อยากรู้บรรยากาศในงานมากเลยครับว่ามีใครไปบ้างแล้วสนุกมั๊ย แต่ถ้าเป็นไปได้(ย้ำว่าถ้าเป็นไปได้) ผมอาจจะ(และย้ำว่าอาจจะ)เกี่ยววิดที่เป็นของงานวันนี้จากเพื่อนมาลงให้ดูนะครับผม
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย