ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: .::[preview]Figma BRS2035 ::.

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916

.::[preview]Figma BRS2035 ::.

figma BRS2035 จาก BRS the game

รายละเอียด : none

สินค้าชิ้นนี้สนนราคาไว้ที่ประมาณ 3500 เยน หรือประมาณ 1400 บาท (ถูกสาด !)

สามารถสั่งจองได้ตามลิ้งค์ข้างล่าง (สมัครก่อนนะ)

http://www.akiba-street.com/goods_show.php?id=3210

สินค้าชิ้นนี้เป็นสินค้าสั่งจอง ท่านจะได้รับสินค้าหลังจากที่สินค้าชิ้นนี้ออกวางจำหน่ายแล้วครับ
    วันวางจำหน่ายสำหรับสินค้าชิ้นนี้ : ปลายเดือนมกราคม 2012

Credit : Akiba-street.com

me : นี่ฉันจะต้องโดนหลอกซื้อ series อีกซักกี่ตัวกันเนี้ย ! ! White Premium Box ก็จะกินแกลบอยู่แล้ว (ก็ยังยอมโดนหลอกต่อไป = =")

TTM Resistant Comdr.
    Mahoukakumayouri Technology Airforce Military
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    Blog Entries
    2
    เมื่อ 10 นาทีก่อนไปเห็นในอกิบะมา

คิดเลยว่า BRS Wing [Gundam Wing]

ออกแนวกันดั้มมาเลย - -*

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pooh0856 อ่านกระทู้
    อ่าครับ พอดีว่า ตั้งแต่วันอังคารที่แล้ว ไปเข้าค่ายมา เลย = ว่า ไปอยู่หลังเขามา 4-5 วัน พอดีผ่านจังหวัด แล้วเห็น 3G เลยลองของดู เข้า Akiba มาก็มาเห็นเข้า ก็จะพยายามตามเก็บ สินค้าน่าสนใจมานะครับ ขออภัยมา ณ ที่นี่ด้วย

ปล.เห็นด้วยครับ ! ผมว่าถ้า part เสริม ใหญ่กว่านี้ ออกทะเลไป IS ได้เลยนะครับ = ="
    เอ๋!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!...ขอโทษผมทำไมล่ะครับ ผมยังไม่ได้ว่าอะไรเลย แค่เห็นมาเท่านั้นแหละครับ เอามาแปะก็ดีเหมือนกัน สาวก BRS จะได้เพิ่มขึ้นมาอีก (ฮา)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Vocaloid_BRS : 13th August 2011 เมื่อ 13:17

กล่าวขอบคุณ
    1,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vocaloid_BRS อ่านกระทู้
    เมื่อ 10 นาทีก่อนไปเห็นในอกิบะมา

คิดเลยว่า BRS Wing [Gundam Wing]

ออกแนวกันดั้มมาเลย - -*
    อ่าครับ พอดีว่า ตั้งแต่วันอังคารที่แล้ว ไปเข้าค่ายมา เลย = ว่า ไปอยู่หลังเขามา 4-5 วัน พอดีผ่านจังหวัด แล้วเห็น 3G เลยลองของดู เข้า Akiba มาก็มาเห็นเข้า ก็จะพยายามตามเก็บ สินค้าน่าสนใจมานะครับ ขออภัยมา ณ ที่นี่ด้วย

ปล.เห็นด้วยครับ ! ผมว่าถ้า part เสริม ใหญ่กว่านี้ ออกทะเลไป IS ได้เลยนะครับ = ="

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    เท่ **** ต้องรีบจับจอง ว่าแต่ISก็น่าสนใจน้ะถ้ามี (ได้แก้วมาล่ะอิอิ)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    เมื่อสั่ง WRS ไปก็ต้องสั่ง BRS ตามด้วยสินะ-0- (เริ่มรู้สึกถึงเงินในกระเป๋าที่กำลังจะหายไป)

กล่าวขอบคุณ
    1,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eternal despair อ่านกระทู้
    เมื่อสั่ง WRS ไปก็ต้องสั่ง BRS ตามด้วยสินะ-0- (เริ่มรู้สึกถึงเงินในกระเป๋าที่กำลังจะหายไป)
    ใช่ครับ ตอนนี้ยังแค่จ่ายมัดจำไป 2000 ก็ชิปหัยวัยวอด อยู่แล้ว = =" ยังจะมี Figma ตามมาอีก เฮ้อ ~ แล้วอย่างงี้ เมื่อไหร่จะมีตังเก็บไป อัพคอมฯละว้า = ="

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vocaloid_BRS อ่านกระทู้

เอ๋!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!...ขอโทษผมทำไมล่ะครับ ผมยังไม่ได้ว่าอะไรเลย แค่เห็นมาเท่านั้นแหละครับ เอามาแปะก็ดีเหมือนกัน สาวก BRS จะได้เพิ่มขึ้นมาอีก (ฮา)
    เอ่อ เปล่าอย่างงั้นครับ คือ ขอโทษที่ว่า หายไปหลายวันแล้วไม่ได้มาอัพ Preview เลยทำข่าวช้าไปหน่อยแค่นั้นเอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pooh0856 : 13th August 2011 เมื่อ 21:11

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pooh0856 อ่านกระทู้
    ใช่ครับ ตอนนี้ยังแค่จ่ายมัดจำไป 2000 ก็ชิปหัยวัยวอด อยู่แล้ว = =" ยังจะมี Figma ตามมาอีก เฮ้อ ~ แล้วอย่างงี้ เมื่อไหร่จะมีตังเก็บไป อัพคอมฯละว้า = ="
    -0-ผมเข้าใจความรู้สึกนั้นครับ T T ผมก็สั่งWRS ไปเหมือนกันตอนนี้กำลังคิดหนักเรื่องBRS the Game Accessory Setอยู่ figma BRSก็ออกตามมาอีกไม่รู้ตัวอื่นจะตามมาอีกป่าว- -''

The misled...
    ห้องทำงานในบ้านตัวเอง...
    กล่าวขอบคุณ
    483
    ได้รับคำขอบคุณ: 554
    มันเท่ จนน่าสอยจริงๆเลยแฮะ
    เก็บตังค์ก่อนๆๆ