ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,321
    ได้รับคำขอบคุณ: 348

จัดเพลง แนว J-Rock มาหน่อยครับ...!!!

คือผม อยากหาวงฝัง japan ฟังบ้างอ่ะครับ รู้สึกผมจะชอบ แนวดนตรีของฝั่งนี้ ชวนโยกดี ฮ่าๆ ถึงจะฟังไม่รู้เรื่องเท่า ฝั่ง ยุโรปก็เถอะน่ะ

ขอประมาณวงนี้อ่ะครับ ผมชอบดนตรีแบบวงนี้มากๆ มันชวนดีดกีต้าร์ไงไม่รู้ ฮ่าๆ

joker123

กล่าวขอบคุณ
    2,321
    ไม่มีคนฟังเลยหรอครับ ผมไม่ค่อยรู้จัก วงฝั่ง J-Rock เลย

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    ฟังแต่เพลงอนิเมะอ่ะ
    แนวนี้ได้อะเปล่า
    In My World - ROOKiEZ is PUNK'D

Gekidou - UVERworld

Abingdon Boys School - Innocent Sorrow

T.m. Revolution - Soul's Crossing

Splay - Drawing Days

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 180

ลองดูทีละวงนะ ผมฟังทุกวันอ่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย needbackup : 31st August 2012 เมื่อ 21:03

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    ของผมอาจจะแรงขึ้นอีกนิดนึง ตัวจริงเลยวงนี้ วง Gazette ที่บ้านเรียก เกษตร

อันนี้เพลงช้า (ชอบมันเลียไมค์ : ส่วนตัว)

อันนี้เพลงใหม่ล่าสุด(พึ่งออก)

กีต้าสะใจต้อง มัน คนเดียว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย darkangelnon : 31st August 2012 เมื่อ 21:27
    AofZaKi KazaMa

You are .......!
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 233
    Crossfaith ล่ะมั้ง
    รึดิบไป ?

ไม่ก็ fear,loathing las vegas อ่ะ น่าจะชอบ

วันโอคุ ฟัง the beginning เพลงใหม่อยู่เพลงเดียว

กล่าวขอบคุณ
    2,321
    ขอบคุณทุกความคิดเห็นมากครับ...ได้ฟังหลายวงเลย ฮ่าๆ...แต่คงจะปักหลักเป็น Fc ตัวยงวง one Ok Rock แล้วละ = =

ฟังเพลง wherever you are เข้าไปน้ำตาตกเลยครับ คิดถึงแฟน TT

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    ขอแนะนำท่านให้พบกับคณะดนตรีเฮฟวี่เมทัลจากแดนอาทิตย์อุทัยนามว่า LOUDNESS เป็นอีกคณะหนึ่งที่ผมชื่นชอบมาก

โดยเฉพาะ Akira Takasaki ขุนขวานแห่งคณะที่มีฝีไม้ลายมือจัดจ้านไม่แพ้คณะจากยุโรปเลยทีเดียว

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

You are .......!
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 233
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ inmyhate01 อ่านกระทู้
    ขอแนะนำท่านให้พบกับคณะดนตรีเฮฟวี่เมทัลจากแดนอาทิตย์อุทัยนามว่า LOUDNESS เป็นอีกคณะหนึ่งที่ผมชื่นชอบมาก

โดยเฉพาะ Akira Takasaki ขุนขวานแห่งคณะที่มีฝีไม้ลายมือจัดจ้านไม่แพ้คณะจากยุโรปเลยทีเดียว
    อัลบั้มใหม่ออกล่ะ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: