ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 46

### Android Apps: SnappzMarket มาโหลดทุกแอพทุกเกมส์บนแอนดรอยแบบฟรีๆกัน ###

SnappzMarket แอพที่ทำให้โหลดแอพอื่นบนแอนดรอยได้ฟรีๆครับ

โหลดที่นี่ : http://www.wupload.com/file/46393065

มาดูหน้าตากันโหลดได้แบบ maket เลย

เข้าหน้าเว็บได้ผ่านทาง http://market.snappzmarket.com/ เลยครับ (ไม่รู้ว่าเสียบสายกับคอมแล้วติดตั้งได้แบบ market.android.com รึปล่าว)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    481
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ขอบคุณครับ จะลองดูนะ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ลองแล้วครับไม่เห็นจะได้เลยครับเจ้าของกระทู้ตอบด้วยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใครลองบ้างแล้ว โพสความเห็นหน่อย อยากรู้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ทราบแล้วค่ะ
    ลองมากับตัวเอง

อันดับแรก install โปรแกรมตัวนี้
    และก็เข้านะค่ะ
    และก็ลองหาแอปที่เสียตังนะค่ะ
    ((ลองเช็คดูว่าตัวไหนเสียตังได้ที่ Market ตัวธรรมดานะค่ะ))
    พอเจอแอปที่เสียตังแล้ว
    ก็เอาชื่อมานะค่ะ ย้ำว่าชื่อนะค่ะ ((ที่เราลองทำเราลองใช้โปรแกรมตัวนี้ค่ะ Poweramp < เป็นโปรแกรมฟังเพลง ที่มีแบบเสียตัง และตัวทดลองใช้))
    พอได้ชื่อมาแล้ว ก็พิมพ์และเซริจหาได้เลย
    แล้วก็จะเจอโปรแกรม ของเราหาคำนี้ Poweramp < เป็นโปรแกรมฟังเพลง ที่มีแบบเสียตัง และตัวทดลองใช้
    ก็โหลดทั้ง 2 ตัวเลยนะค่ะ
    หลังจากนั้นก็ install โปรแกรมได้เลย
    เค้าก็จะขึ้นว่า เรามีตัวเต็มอะไรประมาณเนี้ย
    ก็กดโอเค แล้วเค้าจะหาเจอกันเองจ่ะ ^^

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    thank you mak mak

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ของผมมันบอกว่าApp Error และไม่สามารถเชื่อมต่อกะ เซิฟเวอร์ได้ครับ แล้วคุณไปโหลดมาได้ไงครับ
    ช่วยอธิบายให้ชัดหน่อยได้ไหมครับพอดีอยากได้ฟรีเหมือนกันครับขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อัพ mediafire ได้มั้ยครับ เว็บนี้ผมโหลดแล้วมันเป็น .htm อะครับ