ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 46

### Android Apps: SnappzMarket มาโหลดทุกแอพทุกเกมส์บนแอนดรอยแบบฟรีๆกัน ###

SnappzMarket แอพที่ทำให้โหลดแอพอื่นบนแอนดรอยได้ฟรีๆครับ

โหลดที่นี่ : http://www.wupload.com/file/46393065

มาดูหน้าตากันโหลดได้แบบ maket เลย

เข้าหน้าเว็บได้ผ่านทาง http://market.snappzmarket.com/ เลยครับ (ไม่รู้ว่าเสียบสายกับคอมแล้วติดตั้งได้แบบ market.android.com รึปล่าว)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ขอบคุณครับ จะลองดูนะ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ลองแล้วครับไม่เห็นจะได้เลยครับเจ้าของกระทู้ตอบด้วยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใครลองบ้างแล้ว โพสความเห็นหน่อย อยากรู้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ทราบแล้วค่ะ
    ลองมากับตัวเอง

อันดับแรก install โปรแกรมตัวนี้
    และก็เข้านะค่ะ
    และก็ลองหาแอปที่เสียตังนะค่ะ
    ((ลองเช็คดูว่าตัวไหนเสียตังได้ที่ Market ตัวธรรมดานะค่ะ))
    พอเจอแอปที่เสียตังแล้ว
    ก็เอาชื่อมานะค่ะ ย้ำว่าชื่อนะค่ะ ((ที่เราลองทำเราลองใช้โปรแกรมตัวนี้ค่ะ Poweramp < เป็นโปรแกรมฟังเพลง ที่มีแบบเสียตัง และตัวทดลองใช้))
    พอได้ชื่อมาแล้ว ก็พิมพ์และเซริจหาได้เลย
    แล้วก็จะเจอโปรแกรม ของเราหาคำนี้ Poweramp < เป็นโปรแกรมฟังเพลง ที่มีแบบเสียตัง และตัวทดลองใช้
    ก็โหลดทั้ง 2 ตัวเลยนะค่ะ
    หลังจากนั้นก็ install โปรแกรมได้เลย
    เค้าก็จะขึ้นว่า เรามีตัวเต็มอะไรประมาณเนี้ย
    ก็กดโอเค แล้วเค้าจะหาเจอกันเองจ่ะ ^^

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    thank you mak mak

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ของผมมันบอกว่าApp Error และไม่สามารถเชื่อมต่อกะ เซิฟเวอร์ได้ครับ แล้วคุณไปโหลดมาได้ไงครับ
    ช่วยอธิบายให้ชัดหน่อยได้ไหมครับพอดีอยากได้ฟรีเหมือนกันครับขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อัพ mediafire ได้มั้ยครับ เว็บนี้ผมโหลดแล้วมันเป็น .htm อะครับ