ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 74

เกี่ยวกับ METRO 2033

คือผมเป็นคนที่ชอบเกมที่เป็น ธีม แบบว่าโลกแตก อย่าง fallout s.t.a.l.k.e.r มากๆ และโดยเฉพาะ METRO 2033 ผมชอบที่สุด ถึงสเป็กผมจะไม่โหดก็เหอะ VGA ก็ nvidai 8400 gs เอง และผมไปชื้อแผ่นก็อบเกม metro มา
    2 dvd มาลงที่บ้าน ก็สนุกและมี สคริป มันมากๆ ------ เล่นมาหลายชั่วโมง มาถึง ฉากที่ชื่อว่า deport ที่เราขึ้นรถรางไปกับเพื่อนแล้วมาถึงตรงที่มีรถไฟเยอะๆอะคับแล้วก็มี ปิศาจ โจมตีเราแล้วเพื่อนก็ถูกปิศาจดึงตกไปจากนั้นรถรางมันก็ทับเรา
    แล้วจอมันก็เป็นสีเทาๆ แต่ก็มีปืนอะไรครบ เดินไปไหนได้อยู่แต่ฉากมันไม่มีมันโล่งๆอะ อีกวันก็ไปชื้อแผ่นแท้มา 499 บาท ก็เหมือนเดิมอะครับใครเล่นแล้วก็ช่วยทีเถอะ
    คนเราจะนึกถึงสิ่งสำคัญก็ต่อเมื่อเราสูญเสียสิ่งนั้นไปแล้ว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ปัญหานี้เราเคยเป็นนะ.....

ตอนติดตั้งเล่นครั้งแรกมันไม่มีปัญหาอะไรเล่นจนจบทั้ง 2 แบบปกติ แต่วินโดว์มีปัญหาเลยต้องลงวินโดว์ใหม่ ทีนี้พอลงเกมนี้อีกทีจะมีปัญหาเรื่องภาพหลังจากรถรางทับนั่นแหละ.......

จำไม่ได้เหมือนกันว่าแก้ไขยังไง.......

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    อืม หรอครับแต่ก็แปลกนะฉากแรกๆก็ไม่เป็นมาเป็นตรง ไอฉาก deport ใครมีวิธีบอกทีนะครับ
    คนเราจะนึกถึงสิ่งสำคัญก็ต่อเมื่อเราสูญเสียสิ่งนั้นไปแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    55
    ขอดันหน่อยนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ลองอัพเดทไดรเวอร์การ์ดจอดูครับ
    ขอเทใจให้ Battlefield 3 โดยไม่ซึนเดเระ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    update แล้วก็เหมือนเดิมครับอยากเล่นต่อไวไว แล้ว