ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

Red face cpu pentium D 925 ใช้บอร์ดตัวไหนดี ช่วยแนะนำทีครับ

cpu ของผมเป็นตัว pentium D 925 ครับ แล้วทีนี้เมนบอร์ดที่ใช้อยู่มันเริ่มใกล้จะสิ้นชีพแล้ว (หมดประกันแล้วก็เงี้ยะ แหะๆ) มีตัวไหนน่าใช้บ้างครับ ในงบไม่เกิน 2500 (แอบงบน้อยครับ) ช่วยแนะนำกันทีนะครับ ขอบคุณทุกคนล่วงหน้าครับ

My Freedom
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    GIGABYTE GA-P41T-D3P 2,000 .- คับ
    CPU AMD RYZEN 7 1800X Mainbord AM4 ASUS CROSSHAIR VI EXTREME Ram DDR4/3200 G.SKILL TRIDENT Z RGB (3200C16Q-32GTZR) 8X4 GTX 980TI SLI PSU Corsair 850W

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    ผมว่าเก็บตังซื้อใหม่ดีกว่าครับ แนะนำ amd ถูกๆคุ้มราคา