ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 67

ผมอยากรู้ว่าแบบนี้ หมายความว่ายังไงครับ

คือเมื่อวานผมก็คุยกับแฟนปกติดี แต่พอมาวันนี้ เธอดูเปลี่ยนไปมากๆ ตอนคุยกัน(MSN) ผมพูดก็พิมแต่ อื้อ พิมอยู่อย่างเดียว แล้วผมก็เน็ตหลุด พอเข้ามาอีกทีก็เห็นเธอตั้งสถานะ BUSY ไว้ไม่ว่างก็ไม่เลยไม่ได้ทักไป ผมก็รออยู่นานไม่มีไรทำ ก็เลยเข้าเฟชบุค ผมก็เห็นเธอออนอยู่อ่อคงออนค้างไว้แล้วไปทำงานมั้ง(คิดในใจ) พอเข้าเฟชเธอไป ผมก็เห็นเขาคุยกับน้องคนนึง น้องคนนี้เขาก็รู้จักกับเธอมาพอสมควรเขาก็จีบเธอทุกวัน เขามาขอเป็นแฟนคลับไรทำนองนี้จีบกันทุกวัน ผมก็ไม่ได้คิดอะไรมาก แต่วันนี้เธอตั้งไม่ว่างแต่มาคุยกับน้องคนนี้เฉย ถามคำตอบคำ หรือเธอจะงอนอะไรผมรึเปล่า แต่ผมก็ไม่ได้ทำไรผิดแน่นอน100% ผมก็อยู่เฉยๆเมื่อวาน ก็คุยกันดีไม่ได้พูดไรทำให้เธอเสียใจหรืออะไรเลย แต่ทำไมวันนี้ มาเป็นแบบนี้ก็ไม่รู้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    751
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    นอกเรื่องนะครับ
    ผมก็เป็นเหมือนกันเลย ขอคำปรึกษาด้วยคนครับ

◣◥
    Home Sweet Hole
    กล่าวขอบคุณ
    261
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,618
    เขาเรียกว่าอาการ"หน่ายรัก" แฟนคุณคงเบื่อๆพยายามชวนแฟนคุณ
    ไปทำไรสนุกๆ อย่างเช่นพาไปเที่ยวดูหนัง พาไปช๊อป หรือทำไรก็ได้ที่คุณเธอชอบ
    หรือเวลาคุยก็พยายามหาเรื่องคุยใหม่ๆไม่ใช่คุยแต่เรื่องเดิมๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ถามเธอตรงๆสิครับ คุยแบบเปิดใจอ่ะ

คนเราไม่ใช่พระเจ้าที่จะตรัสรู้ได้เองครับ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ superkom อ่านกระทู้
    ผมลองถามดูแล้วครับ เธอบอกว่าไม่ได้เป็นอะไร แค่คุยโทรศัพท์กับเพื่อนอยู่ ที่คุยในเฟสได้ เพราะมันไม่ต้องพิมแบบต่อเนื่องไรงี้มาก พิมแล้วก็ปล่อยทิ้งไว้ ไรงี้ได้ แต่ถ้าคุยกับผมเขาบอกว่า เขารู้สึกอยากจะพิมตอบกลับไปแบบรวดเร็วไม่อยากรอไรงี้ แต่มันพิมไม่ถนัด เธอเลยไม่คุยเลยดีกว่า รอคุยโทรศัพท์เสร็จก่อนค่อยคุย

นี่เป็นเหตุผลเธอครับ ผมก็เชื่อไม่ได้คิดไรมากแล้วตอนนี้ก็คุยกันเหมือนเดิม
    นี่ไงครับ มีอะไรต้องถาม

ถ้าเก็บไปคิดในหัว โดยไม่พูดอะไร

อาร์ต ตัวแม่ รอคุณอยู่ !!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 13th August 2011 เมื่อ 23:20

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    ผมลองถามดูแล้วครับ เธอบอกว่าไม่ได้เป็นอะไร แค่คุยโทรศัพท์กับเพื่อนอยู่ ที่คุยในเฟสได้ เพราะมันไม่ต้องพิมแบบต่อเนื่องไรงี้มาก พิมแล้วก็ปล่อยทิ้งไว้ ไรงี้ได้ แต่ถ้าคุยกับผมเขาบอกว่า เขารู้สึกอยากจะพิมตอบกลับไปแบบรวดเร็วไม่อยากรอไรงี้ แต่มันพิมไม่ถนัด เธอเลยไม่คุยเลยดีกว่า รอคุยโทรศัพท์เสร็จก่อนค่อยคุย

นี่เป็นเหตุผลเธอครับ ผมก็เชื่อไม่ได้คิดไรมากแล้วตอนนี้ก็คุยกันเหมือนเดิม