ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Oh I want to kill myself I am just singing I love you
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    Blog Entries
    2

อธิบายให้แฟนเข้าใจยังไงดี..แฟนเริ่มไม่เข้าใจ

เอาตรงๆเลยนะ คือผมเป็นคนหน้าสวยอะ ผมเป็นคนชอบดูแลตัวเองมากๆ ชอบความสวยงามของผู้หญิง และชอบแต่งตัวให้ผู้หญิงด้วย แต่คนส่วนใหญ่มักมองผมเป็น ตุ๊ด เป็น เกย์ ไม่ก็ทอม ไปซะหมด แต่จริงๆแล้วผมไม่ใช่อะถึงผมชอบความสวยงามก็จริงนะ แต่ผมชอบผู้หญิงนะ และชอบมีอะไรกับผู้หญิงด้วย ไม่ได้ชอบผู้ชายเพศเดียวกันเลยสักนิดเลย ผมเคยอธิบายกับแฟนแล้วว่า ผมไม่ได้เป็น ตุ๊ด เป็น เกย์ นะ แรกๆแฟนผมก็โอเคเข้าใจ เพราะว่าที่บ้านของผมก็เป็นร้านเสริมสวยอยู่แล้ว แต่พักหลังมานี้แฟนผมเริ่มไม่เข้าใจผมอะ เธอเห็นผมอยู่กับผู้หญิงบ่อยๆที่ร้านกลัวว่าผมจะเป็น ตุ๊ด เป็น เกย์ ทั้งๆที่ผมก็จัดหนักๆไปหลายๆดอกละพูดจนไม่รู้จะพูดยังไง ไม่รู้จะอธิบายยังไงละ ไม่รู้จะพูดยังไงให้เข้าใจดี แรกๆผมก็ไม่เครียดหรอกหลังๆที่ผ่านมานี้ผมเริ่มเครียดละ

ขอบคุณที่เสียสละเวลามาอ่านเรื่องไร้สาระของผมครับ ใครมีวิธีอะไรๆที่จะอธิบายได้ก็ รบกวนคอมเม้นด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    >>愛する

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    และพอ ฉันตายให้แวะดูบ้าง

คิดถึง วิธีที่เธอกระทำ

ฉันจะบินไปสู่หุบเขา

ห่างไกล เพราะฉัน

ไม่อาจเห็นเธอไป

เป็นที่รักของเขาคนอื่น

ไม่ใช่ ฉัน

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    การแสดงความเป็นชาย ไม่ได้อยู่ที่การมี "SEX" แต่มันอยู่ที่ "หัวใจ"

ใครจะมองเราแบบไหนไม่สำคัญ แค่ใจเรานั้นรู้ก็พอว่าเราเป็นใคร

SNSD @ Joker
    กล่าวขอบคุณ
    1,716
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,098
    แฟนนี้แต่งงานยัง ถ้ายังก็ "will you marry me ??" เลย

ตั้งหน้าตั้งตารอบัตรเชิญ

Weapon XI : Deadpool
    Here's You Contact
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 502
    แสดงความเป็นชายออกมาบ้าง เล่นแบบผู้ชาย กินเหล้า ไว้หนวดเครา อะไรงี้ ><

กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,037
    ลองอธิบายให้เธอเข้าใจอีกสักรอบสิคะ ว่านี่คือตัวของคุณเอง คุณเป็นแบบนั้นแบบนี้ก็่ว่าไป แต่ถ้าหากเธอยังไม่ยอมเข้าใจคุณ และรับไม่ได้ ก็เลิกไปดีกว่าคะ (ความคิดเห็นส่วนตัวนะคะ)

เพราะนี่ก็ตัวเรา เราไม่ได้ทำอะไรผิดนี่นา ขนาดแค่นี้ยังรับตัวเราไม่ได้ ถ้าแต่งงานกันไป คงมีบ้านแตกกันพอดี ^^
    .•:* ゜•._•*FACEBOOK•:•._゜*.

Oh I want to kill myself I am just singing I love you
    กล่าวขอบคุณ
    23
    2
    เป็นกระเทยประชด ***** ><''
    5555555+

แฟนเข้าใจล่ะขอบคุณค้าบ
    >>愛する

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    300
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    หึ่ยยย งี้แอบคุยกับ สาวอื่นแฟนก็หาว่าไม่ได้นอกใจสิ หวานหมูเลยยย

กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ผมเข้าใจว่ารอบข้างมันเต็มไปด้วยสิ่งที่ทำให้เขาคิด แต่ถ้าจะให้เขาเข้าใจเรา

ผมว่าเราต้องแสดงออกแล้วละครับ พูดจาไม่รู้เรื่องแบบนี้ แสดงความเป็นชายในตัวคุณ -.-

กล่าวขอบคุณ
    23
    2
    ผู้หญิงชอบเอาแต่จับผิด ไม่เข้าใจเลย
    >>愛する