ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 23

xfx ati redeon hd 6750 core edition

gddr3 1gb 700mhz เพิ่งซื้อตัวนี้มาเป็นไงบ้างครับพอเล่นเกมส์ไรได้บ้าง

แล้วก้ถามราคาซีพียูราคาไม่เกิน2พันหน่อยครับรุ่นไหนก้ได้ที่พอจะเล่นเกมส์ได้

แล้วก้hdd 500gb ราคาเท่าไหร่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,626
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    gddr3 1gb 700mhz เพิ่งซื้อตัวนี้มาเป็นไงบ้างครับพอเล่นเกมส์ไรได้บ้าง ( เล่นได้ทุกเกมส์ครับ แต่ภาพก็ต้องดูด้วยว่าละเอียดขนาดไหน สูงไปกระตุกก็ลดลงมาครับ เล่นได้ทุกเกมส์ครับ )

แล้วก้ถามราคาซีพียูราคาไม่เกิน2พันหน่อยครับรุ่นไหนก้ได้ที่พอจะเล่นเกมส์ได้ ( CPU AMD ATHLON II X2 260 ATHLON II X3 455 FM1 A6-3500 INTEL PENTIUM G630 PENTIUM G840)

แล้วก้hdd 500gb ราคาเท่าไหร่ครับ ราคาตั้งแต่ 22xx-24xx บาท

Download ขั้นเทพ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,440
    ^
    ^
    ^
    ครบถ้วนเลย
    มาเก็บความรู้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    แล้วการ์ดจอตัวนี้เทียบเท่ากับรุ่นไหนของnvidiaหรือซีรี่อื่นครับ